หน้า: 1 2 3  ทั้งหมด
ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ใครรู้เรื่องซื้อวุฒิ ม. 6 บ้างช่วยบอกที  (อ่าน 22392 ครั้ง)
Guest
Yaguza
เรทกระทู้
« เมื่อ: 11 มี.ค. 07, 15:00 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

ใครรู้เรื่อง ซื้อ วุฒิ ม.6 บ้างช่วยบอกที มีที่ไหนขายบ้าง

เราต้องการด่วน ภายในอาทิตนี้ 18 มีค 50

ขอร้องล่ะนะช่วยเราทีถ้ารู้ เรื่อง ช่วยติดต่อ(ส่งเมลมาบอก)ที่ yaguza_zz_za*** หรือจา ช่วยตอบ ในกระทู้นี้ก้อ ได้ ขอบคุณมาก สำหรับคนที่ให้ความช่วยเหลือ

ขอให้ชีวิตมีแต่ความสุข ประสบความสำเร็จทุกๆอย่างไม่ว่าจะคิดทำอะไร

ขอให้มีแต่คนรัก ขอให้รวยๆๆๆ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 12 มี.ค. 07, 11:03 น »

ไม่เกี่ยวกับละคร     

ช : จู่ จู่ เจอกันทั้งคน ...   
ญ : โบราณสอนเอาไว้
ช : พี่ไม่เข้าใจเรื่องไร 
ญ : ละครหลังข่าวนี่ยังไง
ช ญ : คำโบราณท่านสอนดูละครให้ย้อนดูตน
ช : โอ้ โอ โห เป็นเรื่องไป

ช : จู่ จู่ พระเอกก็มีคู่หมั้น
ญ : ทำนางเอกช้ำเสียใจ
ช : เธอจ๋าอย่าอินเกินไป
ญ : ยังไงก็เกลียดคนหลายใจ
ช : คำโบราณพี่สอนดูละครต้องตอนจบไง  
ญ : โถ..ผู้ชายรักง่ายหน่ายเร็ว

*  ช : รัก รักเธอแน่นอน รักไม่เคยขาดตอน ดูละครเธอเทียบเอาตอนไหน
ญ : ก็คนมันจะงอน ไม่ง้อกันหรือไร
ช : โถ้ดวงใจจงหันมองสบตา

ช : ฉากจบพระเอกบาดเจ็บเจียนตาย
ญ : ไม่สนใจสมน้ำหน้า
ช : ก็อยากให้เธอมาช่วยรักษา
ญ : ไม่ต้องมาเว้าวอน
ช : คำโบราณท่านสอนควรงอนให้แค่พองาม
ญ : ฮือ..ฮืม ฉันงามอยู่แล้ว  (ซ้ำ * )

ช : ยังไงเราก็รักกัน
ญ : ยังไงก็เข้าใจกัน
ช ญ : ไม่เห็นจะเกี่ยวกับละคร

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 4 ก.ค. 07, 19:24 น »

จะเอาไปทำไมหรอครับ สมัครงานหรือเปล่าอะครับ ยังไงก้อขอให้โชคดีนะครับ ขอบคุณครับผม

==========================================
เรียนภาษาอังกฤษ, สอบ TOEFL, ศึกษาต่อต่างประเทศ คลิกที่นี้ !!!
http://www.ToeflThailand.com
Tags:
Guest
ดิ๊บ
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 20 ก.พ. 09, 22:24 น »

ทำที่ transcriptdd*** ดิ  โอมั่กมาก  เราทำมาแระ  แต่ของปลอมน่ะ  ของจริงที่เค้าก็มี  แต่แพง  เรยทำของปลอมอ่ะ
เหมือนมากๆ
Tags:
Guest
ดิ๊บ
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 20 ก.พ. 09, 22:26 น »

transcriptdd @ hotmail.com
Tags:
Guest
เย็น
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 9 มี.ค. 09, 10:38 น »

ใครรู้เรื่อง ซื้อ วุฒิ ม.6 บ้างช่วยบอกที มีที่ไหนขายบ้าง

เราต้องการด่วน ภายในอาทิตนี้ 18 มีค 50

ขอร้องล่ะนะช่วยเราทีถ้ารู้ เรื่อง ช่วยติดต่อ(ส่งเมลมาบอก)ที่ yaguza_zz_za*** หรือจา ช่วยตอบ ในกระทู้นี้ก้อ ได้ ขอบคุณมาก สำหรับคนที่ให้ความช่วยเหลือ

ขอให้ชีวิตมีแต่ความสุข ประสบความสำเร็จทุกๆอย่างไม่ว่าจะคิดทำอะไร

ขอให้มีแต่คนรัก ขอให้รวยๆๆๆ

แล้วเป็นไงบ้างครับได้ของแล้วหรือยังครับ ที่ทำกะ transcriptdd*** อ่ะครับยังไงก้อขอข้อมูงด้วยนะครับ
เพราะจะทำมั่งครับ ขอบคุณมากนะครับ ton_3door***
Tags:
Guest
koyjug2533
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 19 มี.ค. 09, 18:30 น »

เรียน ปวช ปวส ระยะสั้น ถูกต้องตามกฎหมาย ติดต่อมาที่ kodtolay*** ได้ 24 ชั่งโมง ;D
Tags:
Guest
koyjug2533
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 19 มี.ค. 09, 18:33 น »

kodtolay*** โทร 0840588176 ได้ตลอด 24  !!!@
Tags:
Guest
แน๊ท
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 23 มี.ค. 09, 13:43 น »

คุณที่ว่ามัยอยู่ที่ไหนอ่ะขอที่อยู่น่ะจะไปทำบ้าง
Tags:
Guest
bbbbb
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 1 พ.ค. 09, 22:54 น »

อยากจะเตือนเพื่อนๆ
xboxspot@live.com
อย่าหลงเชื่อเลย หลอกกันเห็นๆ ผมโอนไปแล้วเงียบเลย โทรไปก็ปิดเบอร์เรียบร้อย ส่งเมล์ไปถามก็ไม่ตอบกลับ โดนไป 15000

นายโอภาส พิทยะภัทธ์
เลขที่บัญชี
ธ. กรุงเทพ 9240030818
ธ. กรุงไทย 7950025883
ธ. ไทยพาณิชย์ 3652125343
ธ. กสิกรไทย 3912612456
Tags:
Guest
ปังปอนด์
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 31 พ.ค. 09, 17:40 น »

q*036ปอนด์อยากได้วุฒิถูกกฏหมายอ่ะพอจะมีที่ไหนให้ปอนด์ได้ซื้อได้บ้างค่ะเอาแบบถูกกฏหมายนะ
พอดีเมื่อก่อนปอนดืเรียนอยู่อ่ะแต่เรียนไม่จบม3แม่ให้ออกง่ะพอดีทางบ้านไม่ค่อยมีเงินตอนนี้ปอนอยากเรียนมากเลย
ปอนเก็บเงินมาหลายปีแระเลยอยากเรียนต่ออ่ะ ใครมีข้อมูลเกี่ยวกับวุมิถูกกฏหมายโทรมาบอกได้นะค่ะ
0861207159 โทรมาคุยกันเรื่องวุฒินะใครมีช่วยหน่อยนะค่ะ ขอบคุงค่ะ
Tags:
Guest
ปาร์ค
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 5 ส.ค. 09, 22:36 น »

ใครหาที่เรียนได้มั่งครับแบบจบปีนึง ป ว ช ก็ได้ ม6ก็ได้ แอดมาด่วนครับ short_zacpw49***
Tags:
Guest
แอดมาครับ
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 29 ส.ค. 09, 09:51 น »

พอจะหาให้ได้แอดมาคุยกันครับ

ออนไลน์24

bangyai_337***
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 24 ก.ย. 09, 16:34 น »

อยากจะเตือนเพื่อนๆ
xboxspot@live.com
อย่าหลงเชื่อเลย หลอกกันเห็นๆ ผมโอนไปแล้วเงียบเลย โทรไปก็ปิดเบอร์เรียบร้อย ส่งเมล์ไปถามก็ไม่ตอบกลับ โดนไป 15000

นายโอภาส พิทยะภัทธ์
เลขที่บัญชี
ธ. กรุงเทพ 9240030818
ธ. กรุงไทย 7950025883
ธ. ไทยพาณิชย์ 3652125343
ธ. กสิกรไทย 3912612456

สรุปว่าไงคะแจ้งความไปหรือยังคะที่บอกว่าโดนหลอกอ่ะค่ะ
Tags:
Guest
ไม่บอก
เรทกระทู้
« ตอบ #14 เมื่อ: 6 ต.ค. 09, 19:56 น »

ผมต้องการ วุฒิ ม.6 ที่เป็นของจริงเท่านั้นนะครับ ติดต่อได้ที่ 082-796-4672
Tags:
Guest
Fd
เรทกระทู้
« ตอบ #15 เมื่อ: 6 ต.ค. 09, 20:02 น »

ผมต้องการวุฒิการศึกษา ม.6 ขอเป็นของจริงเท่านั้น 082-796-4672
Tags:
Guest
2pm
เรทกระทู้
« ตอบ #16 เมื่อ: 6 ต.ค. 09, 22:47 น »

รับทำวุฒิค่ะ  สามารถนำไปใช้เรียนต่อ สมัคงานได้จริง

ส่งของก่อน ค่อยโอนเงินที่หลังนะคะ ไม่มีหลอกลวง หรือสามารถมารับได้ด้วยตนเองได้

ทิ้งอีเมล์ไว้นะคะ หรือเบอร์โทรศัพท์ แล้วจะติดต่อไป
[/quote

ผมสนใจจะทำวุฒิคับ ติดต่อผมได้อีเมลนี้เลยคับ
body_xx***
Tags:
Guest
siplok_17006
เรทกระทู้
« ตอบ #17 เมื่อ: 7 พ.ย. 09, 18:39 น »

อยากได้วุฒิม.3อ่ะค่ะ ต้องการของจริง
แบบที่เอาไปเรียนต่อได้แล้วไม่มีปัญหาน่ะค่ะ
แนะนำด้วยนะคะ siplok_17006***
Tags:
Guest
aim7999
เรทกระทู้
« ตอบ #18 เมื่อ: 9 พ.ย. 09, 01:23 น »

ต้องการวุฒิการศึกษา ม.6 ขอเป็นของจริงเท่านั้น 081773-7999
Tags:
Guest
asdfjkl
เรทกระทู้
« ตอบ #19 เมื่อ: 9 พ.ย. 09, 10:46 น »

ซื้อใด้ที่กระทรวงศึกษาธิการ
ตำรวจก็จะรอจับอยู่ที่นั่น
เฮ้อ แค่คิดก็ผิดแล้ว
หรือคิดใด้แค่นี้
แล้วต่อไปจะซื้อรัยอีก
Tags:
Guest
เอาจริง
เรทกระทู้
« ตอบ #20 เมื่อ: 9 พ.ย. 09, 17:59 น »

คุณนู๋ ติดต่อด้วยบอกราคาไรมาเลย wisanukorn_98*** ส่งรายละเอียดมาทางเมล
Tags:
Guest
ฬ.
เรทกระทู้
« ตอบ #21 เมื่อ: 11 พ.ย. 09, 14:19 น »

เกรียนเกมนี่เอง ถึงว่า มาตั้งกระทู้ในบอร์ดเกม
อยากได้วุฒิ ม.6 ก็เข้าเรียนให้มันจบๆไปสิ
Tags:
Guest
จริงใจค่ะ
เรทกระทู้
« ตอบ #22 เมื่อ: 25 พ.ย. 09, 12:24 น »

แนะนำ - ให้คำปรึกษา เรื่องเรียน  เรียนไม่จบ  ติด 0 ติด ร มส  โอนเกรด โอนรายวิชา   เมล์เข้ามาคุยกันก่อนได้นะคะ november_2000แอด***์ ค่ะ
ปล. ไม่มีการเรียกเก็บเงิน/ค่ามัดจำใด ๆๆก่อนทั้งสิ้น  
Tags:
Guest
พี่วรรณ
เรทกระทู้
« ตอบ #23 เมื่อ: 26 พ.ย. 09, 09:02 น »

ยินดีให้คำแนะนำ - ปรึกษาสำหรับบุคคลท่านใดที่มีปัญหาเกี่ยวกับเรื่องเรียน เรียนไม่จบ ติด 0 ติด ร ติด มส. หรือเคสอื่น
ถ้าคุณกำลังประสบกับปัญหาจำพวกนี้อยู่ และต้องการวุฒิการศึกษาของแท้ แบบเร่งด่วน ภายใน 1-2 อาทิตย์
- ต้องการวุฒิเพื่อนำไปยื่นสมัครเรียนต่อในสถานบันต่างๆ ทั้งภาครัฐและเอกชน (ตรวจสอบได้มีรายชื่อนักเรียน-นักศึกษาในฐานข้อมูลไม่เกิดปัญหาตามมาทีหลัง)
- ต้องการวุฒิเพื่อไปสมัครงาน (ม.3-ปริญญาตรี)
- ต้องการวุฒิเพื่ออัพ - ตำแหน่ง หรือ หน้าที่ในการทำงาน
- หรือปัญหาอื่น นอกจากนี้

ให้เราช่วยคุณแก้ปัญหาสิค่ะ จริงใจ ละเอียด รอบครอบ เก็บทุกเรื่องของท่านเป็นความลับ ให้คำชี้แนะและชี้แจงแบบละเอียดตรงไปตรงมาค่ะ
ปล. ไม่มีการจ่ายเงิน หรือค่ามัดจำใด ก่อนทั้งสิ้น (ไม่หลอกลวง ) สามารถสอบถามได้อย่างละเอียดค่ะ ทุกอย่างขึ้นอยู่กับการตัดสินใจของทุกท่านนะคะ

** ท่านใดสนใจ หรือมีปัญหากรุณาส่งอีเมล์ถึง november_2000*** แนะนำตัวพร้อมชื่อ - เบอร์โทรและอีกเมล์ไว้นะคะ **
และพี่วันจะรีบติดต่อไปเลยค่ะ ไม่เกิน 1 วันทำการ ยืนยันนะคะวุฒิที่ทุกท่าน จะได้รับเป็นวุฒิการศึกษาของแท้ ตรวจสอบได้

Tags:
Guest
พี่วัน
เรทกระทู้
« ตอบ #24 เมื่อ: 26 พ.ย. 09, 12:46 น »

ยินดีให้คำแนะนำ - ปรึกษาสำหรับบุคคลท่านใดที่มีปัญหาเกี่ยวกับเรื่องเรียน เรียนไม่จบ ติด 0 ติด ร ติด
มส. หรือเคสอื่น
ถ้าคุณกำลังประสบกับปัญหาจำพวกนี้อยู่ และต้องการวุฒิการศึกษาของแท้ แบบเร่งด่วน ภายใน 1-2 อาทิตย์
- ต้องการวุฒิเพื่อนำไปยื่นสมัครเรียนต่อในสถานบันต่างๆ ทั้งภาครัฐและเอกชน (ตรวจสอบได้ ไม่เกิดปัญหา)
- ต้องการวุฒิเพื่อไปสมัครงาน (ม.3-ปริญญาตรี)
- ต้องการวุฒิเพื่ออัพ - ตำแหน่ง หรือ หน้าที่ในการทำงาน

ให้เราช่วยคุณแก้ปัญหาสิค่ะ จริงใจ ละเอียด รอบครอบ เก็บทุกเรื่องของท่านเป็นความลับ
ให้คำชี้แนะและชี้แจงแบบละเอียดตรงไปตรงมาค่ะ
ปล. ไม่มีการจ่ายเงิน หรือค่ามัดจำใด ก่อนทั้งสิ้น (ไม่หลอกลวง ) สามารถสอบถามได้อย่างละเอียดค่ะ
ทุกอย่างขึ้นอยู่กับการตัดสินใจของทุกท่านนะคะ

** ท่านใดสนใจ หรือมีปัญหากรุณาส่งอีเมล์ถึง november_2000แอด***์ดอทคอมค่ะ แนะนำตัวพร้อมชื่อ -
เบอร์โทรและอีเมล์ไว้นะคะ **
และพี่วันจะรีบติดต่อไปเลยค่ะ ไม่เกิน 1 วันทำการ ยืนยันนะคะวุฒิที่ทุกท่าน
จะได้รับเป็นวุฒิการศึกษาของแท้ ตรวจสอบได้
Tags:
Guest
พี่วัน
เรทกระทู้
« ตอบ #25 เมื่อ: 26 พ.ย. 09, 13:07 น »

ยินดีให้คำแนะนำ - ปรึกษาสำหรับบุคคลท่านใดที่มีปัญหาเกี่ยวกับเรื่องเรียน เรียนไม่จบ ติด 0 ติด ร ติด
มส. หรือเคสอื่น
- ต้องการวุฒิเพื่อนำไปยื่นสมัครเรียนต่อในสถานบันต่างๆ ทั้งภาครัฐและเอกชน (ตรวจสอบได้ ไม่เกิดปัญหา)

ให้เราช่วยคุณแก้ปัญหาสิค่ะ จริงใจ ละเอียด รอบครอบ เก็บทุกเรื่องของท่านเป็นความลับ
ให้คำชี้แนะและชี้แจงแบบละเอียดตรงไปตรงมาค่ะ
ปล. ไม่มีการจ่ายเงิน หรือค่ามัดจำใด ก่อนทั้งสิ้น (ไม่หลอกลวง ) สามารถสอบถามได้อย่างละเอียดค่ะ
ทุกอย่างขึ้นอยู่กับการตัดสินใจของทุกท่านนะคะ

** ท่านใดสนใจ หรือมีปัญหากรุณาส่งอีเมล์ถึง november_2000@ฮ-อ-ท mailแนะนำตัวพร้อมชื่อ -
เบอร์โทรและอีกเมล์ไว้นะคะ **
และพี่วันจะรีบติดต่อไปเลยค่ะ ไม่เกิน 1 วันทำการ ยืนยันนะคะวุฒิที่ทุกท่าน
จะได้รับเป็นวุฒิการศึกษาของแท้ ตรวจสอบได้
Tags:
Guest
สกาย
เรทกระทู้
« ตอบ #26 เมื่อ: 4 ธ.ค. 09, 17:04 น »

คือ ผม อยาก ได้ วุธ ม.3 อะ คัฟ จะไป เรียน ต่อ อะ คัฟ ถ้า มี ไง ก้ คุยทีละกัน นะ crzynu_99แอดh ไม่ก้0832616860 จ้า ขอแบบนัดเจอละกัลสดวก ดี
Tags:
Guest
ด่วน
เรทกระทู้
« ตอบ #27 เมื่อ: 8 ธ.ค. 09, 09:49 น »

อยากรู่ว่าราคาวุฒิเท่าไหร่  ทั้งของจิงของปลอม  วุฒิ ม.6นะคะ
Tags:
Guest
เวย์คุง
เรทกระทู้
« ตอบ #28 เมื่อ: 8 ธ.ค. 09, 13:03 น »

เคยเห็นบางที่ทำได้นะแต่คุณต้องไปสมัครเรียนมาบ้างเช่นไปเรียนมาเทอมนึง
แล้วโอนย้ายเข้าสถาบันการศึกษาเขา มีบางที่ก็จบเร็วแต่ ค่าเทอม ตามความต้องการละครับ
(ก็เขาขายวุฒนี่ไม่ได้ขายความรู้)

แต่ไครปลอมทรานสคริปที่ว่าเหมือนๆๆนะครับ ขอไห้รู้ไว้
สมัครงานได้จริง แต่พอส่งเงินประกันสังคมเมื่อไหร่
ก็คุกเมื่อนั้นคับ

ส่วนที่ซื้อเอานะ แพงพอควรอยู่ แต่ส่วนมากเขาจะเลิกกันไปหมดแล้ว
Tags:
Guest
Nunu
เรทกระทู้
« ตอบ #29 เมื่อ: 15 ธ.ค. 09, 13:27 น »

ยินดีให้คำแนะนำ - ปรึกษาสำหรับบุคคลท่านใดที่มีปัญหาเกี่ยวกับเรื่องเรียน เรียนไม่จบ ติด 0 ติด ร ติด มส. หรือเคสอื่น
- ต้องการวุฒิเพื่อนำไปยื่นสมัครเรียนต่อในสถานบันต่างๆ ทั้งภาครัฐและเอกชน (ตรวจสอบได้มีรายชื่อนักเรียน-นักศึกษาในฐานข้อมูลไม่เกิดปัญหาตามมาทีหลัง)

ให้เราช่วยคุณแก้ปัญหาสิค่ะ จริงใจ ละเอียด รอบครอบ เก็บทุกเรื่องของท่านเป็นความลับ ให้คำชี้แนะและชี้แจงแบบละเอียดตรงไปตรงมาค่ะ
ปล. ไม่มีการจ่ายเงิน หรือค่ามัดจำใด ก่อนทั้งสิ้น (ไม่หลอกลวง ) สามารถสอบถามได้อย่างละเอียดค่ะ ทุกอย่างขึ้นอยู่กับการตัดสินใจของทุกท่านนะคะ

** ท่านใดสนใจ หรือมีปัญหากรุณาส่งอีเมล์ถึง november_2000*** แนะนำตัวพร้อมชื่อ - เบอร์โทรและอีกเมล์ไว้นะคะ **
และพี่วันจะรีบติดต่อไปเลยค่ะ ไม่เกิน 1 วันทำการ ยืนยันนะคะวุฒิที่ทุกท่าน จะได้รับเป็นวุฒิการศึกษาของแท้ ตรวจสอบได้

Tags:
Guest
ฟฟฟ
เรทกระทู้
« ตอบ #30 เมื่อ: 15 ธ.ค. 09, 14:57 น »

อยากได้วุฒป.โท เรียนมาหลายที่แล้วใครมีขายบ้าง
Tags:
Guest
Nunu
เรทกระทู้
« ตอบ #31 เมื่อ: 16 ธ.ค. 09, 08:34 น »

พี่วันส่งเมล์หาหลายรอบทำไมไม่ติดต่อกลับ
Tags:
Guest
อินซอน
เรทกระทู้
« ตอบ #32 เมื่อ: 17 ธ.ค. 09, 11:56 น »

มี ปวส.-ป.ตรีขายของจริงๆสนใจเมล มาที่ kala.see***
Tags:
Guest
ศธ.กทม.
เรทกระทู้
« ตอบ #33 เมื่อ: 17 ธ.ค. 09, 15:32 น »

ประกาศกระทรวงศึกษาธิการ
ที่จ้างทำ กับที่รับทำ ถูกจับหมดแล้ว ตอนนี้อยู่ในคุก [/size]
Tags:
Guest
chokobe
เรทกระทู้
« ตอบ #34 เมื่อ: 12 ม.ค. 10, 17:17 น »

ติดต่อมาครับ ผมสนใจ วุฒิ ม.6 ขอของจริงน่ะครับ chokobe***

รับทำวุฒิค่ะ  สามารถนำไปใช้เรียนต่อ สมัคงานได้จริง

ส่งของก่อน ค่อยโอนเงินที่หลังนะคะ ไม่มีหลอกลวง หรือสามารถมารับได้ด้วยตนเองได้

ทิ้งอีเมล์ไว้นะคะ หรือเบอร์โทรศัพท์ แล้วจะติดต่อไป
Tags:
Guest
คุณโน๊๖
เรทกระทู้
« ตอบ #35 เมื่อ: 21 ก.พ. 10, 20:33 น »

ถึงคุณนู๋  ผมต้องการวุฒิม.6ด่วนครับ ติดต่อกลับ 0839153863ครับ
Tags:
Guest
ของจริง
เรทกระทู้
« ตอบ #36 เมื่อ: 22 ก.พ. 10, 11:27 น »

baby_poonpoon*** ติดต่อมาครับ ม.6 8500
Tags:
Guest
dear24
เรทกระทู้
« ตอบ #37 เมื่อ: 23 ก.พ. 10, 16:46 น »

อยากได้วุฒิ ม.3 ค่ะ :sour24***
Tags:
Guest
ต้องการวุฒิด่วน
เรทกระทู้
« ตอบ #38 เมื่อ: 6 เม.ย. 10, 22:54 น »

อยากซื้อวุฒิด่วนติดต่ด ฮก 0836650567 hokloksiv***
Tags:
Guest
akare
เรทกระทู้
« ตอบ #39 เมื่อ: 19 เม.ย. 10, 21:51 น »

คืออยากทามว่าตอนนี้ยังทำอยู่มั้ยคะ ติดต่อไม่ได้เลย ยังไง ถ้ายังทามก็ติดตอ่กลับด้วยนะคะ zero.airz@gmail.com พร้อมให้พิเศษ ขอบคุณค่ะ
Tags:
Guest
15622
เรทกระทู้
« ตอบ #40 เมื่อ: 19 เม.ย. 10, 22:55 น »

มันจะแจ้งความได้หรือ
เพราะที่คุณทำก็ผิดกม.
ที่เขาทำแม้จะผิดกม.
สุดท้ายเวลาโดนจับคุณก็โดนด้วย
ทำให้ถูกมันไม่น่าจะยากนะครับเรียนกศน 1 ปี
ก็ได้แล้ว ม.6 ทำไม่ได้หรือครับ
Tags:
Guest
สัญญามรณะ
เรทกระทู้
« ตอบ #41 เมื่อ: 20 เม.ย. 10, 10:53 น »

ถ้าคุณอยู่ฝ่ายบุคคลหรือมีคนรู้จักหรือมีคนทำงานในบริษัทเล็กๆที่สามารถเข้าถึงเอกสารพวกนี้ได้ง่าย มันง่ายมากที่จะปลอมวุฒิพวกนี้ พวกนี้มี ทรานสคริป(ของคนที่มาสมัครงาน)เยอะมาก หลากหลายสถาบัณ คุณเลือกได้ว่าจะเอาสถาบันไหน ที่มันปลอมง่าย
(ไม่ควรเป็นสถาบันที่มีชื่อเสียง/บริษัทที่คุณไปสมัครไม่ควรเป็นบริษัทใหญ่)อย่างไรก็ตามมีปัญหาทางเทคนิคเล็กๆน้อยๆที่ต้องแก้ ผมอยากให้คุณไปคิดเอาเองบ้าง
แต่ว่าเอาไปทำไมครับ วุฒิ ม6 ผมว่าคุณไปเรียนวิชาชีพ 3เดือน 6 เดือน แล้วไปสมัครงานดีกว่า ยังได้เงินเดือนมากกว่า ในอนาคตคุณออกมาเปิดร้านเล็กๆ ของคุณเองจะดีกว่าไปเป็น ขี้ข้า พวกคนรวยจะดีกว่าไม๊.....

Tags:
Guest
hun
เรทกระทู้
« ตอบ #42 เมื่อ: 25 เม.ย. 10, 19:45 น »

อยากได้วุฒิ ม๓ 008821031444618ตอนนี้อยู่เกาหลีอยากซื้ให้น้องที่ กทม
Tags:
Guest
โบ ค่ะ
เรทกระทู้
« ตอบ #43 เมื่อ: 7 พ.ค. 10, 23:10 น »

กำลัง ต้องการวุฒิป.ตรีค่ะ
ติดต่อไม่ได้เลย ทำไงดี
ถ้าอ่านแล้ว ช่วยส่งคำตอบ
ด้วยนะคะ
bogy_14***
 q*015 q*015
Tags:
Guest
BYE
เรทกระทู้
« ตอบ #44 เมื่อ: 20 พ.ค. 10, 21:26 น »

ต้องการวุฒิ กศน หรือ ม.6 ก้อได้ ด่วนๆ นะค่ะ

ติดต่อกลับด้วย..mobye_mobye@

Tags:
Tags:  

หน้า: 1 2 3  ทั้งหมด

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 200 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม