หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 ... 43
ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: แจกไอดีเกส์ออดิชั่น  (อ่าน 264766 ครั้ง)
Guest
นู๋ปอนค่ะ
เรทกระทู้
« ตอบ #315 เมื่อ: 9 ม.ค. 09, 09:54 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

เรามะหั้ย นะ แต่ เราขาย  อ่ะ อยากได้มิค่ะ เรามะเกรียน นะ พูดแร้วพูดเรย
ตอนนี้มี เวล26 - 12 - ขาย อ่ะ
เวล26ชายนะ แครชเต็มอ่ะค่ะ เสื้อ แดง6600 เกง 4000 เสื้อแครชอีกมากมาย ผมไก่ ผมดำแหลมๆ
เวล12 ญ โปรงแดง ผมแกะสองข้าง ผมขาว น่ายิ้ม แบ๋ว รองเท้า บู๊ดน้ำตาล เสื้อแดงกุด เสื้อในน้ำตาล มะมีของเดนเรยนะ
โทรมาที่เบอ 086-6127907 เราขายนะ
เราเวล38 เรามะเกรียนนะ ชื่อตัวว่า -C๏D๏M€…Pz~
:p
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
แปอผ
เรทกระทู้
« ตอบ #316 เมื่อ: 9 ม.ค. 09, 11:08 น »

แจกไอดีเกส์ออดิชั่น
« ตอบ #15 เมื่อ: 22 มิ.ย. 08, 09:41 น »   
idpoiuytp086432576             

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
bang
เรทกระทู้
« ตอบ #317 เมื่อ: 9 ม.ค. 09, 19:30 น »

ID monobang P bangza246
Guest
คนเเถวนี่วะ
เรทกระทู้
« ตอบ #318 เมื่อ: 10 ม.ค. 09, 21:20 น »

สสสาหากาฟหก่ห้ก่หกฟสหวกาสวฟาหสกาสวฟาหกสวานำกสายนไสวดาทๆสวไททานกวสศซฆากนไสฟสก

-_-' -_-' (-_-" :p
 :p :p
Guest
บูม
เรทกระทู้
« ตอบ #319 เมื่อ: 11 ม.ค. 09, 10:39 น »

ขอตัวชายเวลไม่เกิน20มีแดน3แสนนะหรือหญิงก็ได้สงมาที่akachairath***
เรามีเวล17
ไอสัสไม่มีอย่ามาป่วนกวนตีนนัก
พ่อคุณตายไงถึงมาด่าคนอื่นเค้าว่า***แสดงว่าตัวคุณน่ะ***สุด

พวกหน้าส้นเท้า

สำหรับคนที่ปลอมไอดี

ไอ***

Guest
นาราย สวงรน
เรทกระทู้
« ตอบ #320 เมื่อ: 11 ม.ค. 09, 18:17 น »

เรา  ไห้  ไอ  ดี  sf  momzamom1  0848979481
ไอ  ดี  ออดิชั่น   11111  2222 bye! >++< kai3 coco  coco }( ๏๛ l o v e ๏๛
Guest
แพร
เรทกระทู้
« ตอบ #321 เมื่อ: 11 ม.ค. 09, 20:13 น »

มีเว็บออดิชั่นไมค่ะขอหน่อย x: ':[
Guest
นาลูซ่า
เรทกระทู้
« ตอบ #322 เมื่อ: 11 ม.ค. 09, 20:39 น »

สวัสดีค่ะ ทุกท่านค่ะ พอดีว่าเราเล่นไม่ได้อ่ะค่ะ ติดที่บ้านนะคะ เขาบอกว่าไม่มีอะไรก็ไม่รู้อ่ะค่ะ จำไม่ค่อยได้แล้วค่ะ เราสมัครแล้วนะคะ เราอยากเล่นมากๆค่ะ โปรดกรุณาช่วยบอกว่าต้องเล่นที่ร้านเกมส์เท่านั้นหรืออะไรคะ ตอบมาด้วยนะคะ ด้วยความอยากรู้อยากเห็น(ถามเฉยๆนะคะ)จาก นาลูซ่า นาลูโกะ นาลูโคโค้       วิหกปีกสีส้ม(เกมส์Ghost onlineค่ะ)  T^T TOT ^///^ >o< >o< >W< ^_^;;; - -^ - -* -_- OoO ^O^ TTTTTOTTTTTT
Guest
นาลูซ่า
เรทกระทู้
« ตอบ #323 เมื่อ: 11 ม.ค. 09, 20:50 น »

ขอถามอีกครั้งนะคะ คนที่ให้ไอดีน่ะค่ะ ของจริงไหมคะ เห็นบางคนเขียนว่าตั้งเยอะแหนะค่ะ ว่าสารพัดอย่างค่ะ(ไม่ทราบว่าอ่านออกไหมคะเขียนไม่ถูกแน่เลยค่ะTOT) ทุกๆคนที่เข้ามาที่นี่กรุณาช่วยเขียนความเป็นจริงด้วยนะคะ เดี๋ยวจะทำให้คนอื่นๆเดือดร้อนน่ะค่ะ ขอความกรุณาค่ะ จากชื่อเดิมค่ะ(ขี้เกลียดเขียนอีกค่ะ เมื่อยคอค่ะ เพราะก้มหน้า คอตรง มือขยับ ถูกไหมคะ เราพูดความเป็นจริงนะคะ เพื่อเว็บนี้และผู้สร้างเว็บนี้และประเทศไทยไม่ให้เจอพวกหลอกลวง ปลิ้นปล้อน อย่างนี้ เพื่อความเจริญ และคงทำให้เราไม่ถูว่ากลับหรือว่ากลับจังๆค่ะ แหะ แหะ)  */* -*-  *#*# ***D /-/ --*--
Guest
นาลูซ่า
เรทกระทู้
« ตอบ #324 เมื่อ: 11 ม.ค. 09, 20:56 น »

ขอถามอีกครั้งนะคะ คนที่ให้ไอดีน่ะค่ะ ของจริงไหมคะ เห็นบางคนเขียนว่าตั้งเยอะแหนะค่ะ ว่าสารพัดอย่างค่ะ(ไม่ทราบว่าอ่านออกไหมคะเขียนไม่ถูกแน่เลยค่ะTOT) ทุกๆคนที่เข้ามาที่นี่กรุณาช่วยเขียนความเป็นจริงด้วยนะคะ เดี๋ยวจะทำให้คนอื่นๆเดือดร้อนน่ะค่ะ ขอความกรุณาค่ะ จากชื่อเดิมค่ะ(ขี้เกลียดเขียนอีกค่ะ เมื่อยคอค่ะ เพราะก้มหน้า คอตรง มือขยับ ถูกไหมคะ เราพูดความเป็นจริงนะคะ เพื่อเว็บนี้และผู้สร้างเว็บนี้และประเทศไทยไม่ให้เจอพวกหลอกลวง ปลิ้นปล้อน อย่างนี้ เพื่อความเจริญ และคงทำให้เราไม่ถูกว่ากลับหรือว่ากลับจังๆค่ะ แหะ แหะ)  */* -*-  *#*# ***D /-/ --*--
Guest
นาลูซ่า
เรทกระทู้
« ตอบ #325 เมื่อ: 11 ม.ค. 09, 21:01 น »

อันเก่าน่ะค่ะ ขอโทษทีนะคะที่ทำให้งงค่ะ เขียนผิด1ตัวค่ะ ตรง ถูน่ะค่ะ ตามจริงต้องคำว่า ถูก ค่ะ Am not ขอโทษทีนะคะ แหะ แหะ  ทุกๆคนก็เล่นให้เป็นเวลานะคะ บ๊ายบายค่ะ เพราะ เราต้องรีบค่ะ เดี๋ยวโดนคุณพ่อคุณแม่เทศนาเป็นวันเป็นคืนอีกค่ะ  --<@^/^ ^_^ --<@ :p bye! bye!
Guest
เเมก
เรทกระทู้
« ตอบ #326 เมื่อ: 12 ม.ค. 09, 10:05 น »

ไอดีออดิชั่น -ข้างบน irabakam33
                       -ข้างล่าง 0840865647
Guest
ฟูราคิจัง
เรทกระทู้
« ตอบ #327 เมื่อ: 12 ม.ค. 09, 12:05 น »

แหะ แหะ เราว่าจริงนะคะ เหมาะสมดีค่ะ ^_^ ชมค่ะ  ^_^  *#*#
Guest
pom96321
เรทกระทู้
« ตอบ #328 เมื่อ: 12 ม.ค. 09, 12:16 น »

ไอดี     pom96321     รหัสผ่าน   pom96321
    ถ้าไม่ได้ขอไห้เราตกบะไดตาก
  พูดจิงเป็นจิง :) bye! ToT (;; *ii* *#*# 'O' *~* >_<' <3 จุ๊บๆ --% --<@ */* -*- *#*# ***D /-/ --*-- jubjub 'O' }( :) ':( -_-' TT0TT x: ToT (;; :~
Guest
อย่าซ่าให้มากดิ
เรทกระทู้
« ตอบ #329 เมื่อ: 12 ม.ค. 09, 12:22 น »

โทษที เราเห็นแล้วเบื่อๆนิดหน่อย อย่ามากวนดิฟ่ะ เขียนก็เขียนดีๆ เขียนด่าอยู่ได้ เคืองเฟ้ย มีเรื่องมะ ถ้ามีเรื่องมาต่อยกันเลยหน้า เซเว่นปิด โอเคป่ะ มาๆ (มันคงจะปิดหรอก เปิดตั้ง24 ชั่วโมงว่ะ)ถ้าพวกแกทุกๆคนมีปัญหา มาต่อยกันเลยมะ ฮ่า ฮ่า น่ากลัวจังว่ะ คำหนึ่งก็*** คำสองก็เห้ย ตกลงพวกแกกินตัวเ(ขออภัยค่ะ! คำนี้อยู่ระหว่างการตรวจสอบ)้นเป็นอาหารหรือไงฟ่ะ (ตัวเงินตัวทองอ่ะ เคยเห็นไหมเนี้ย เชยว่ะ * เรายังไม่เคยเห็นนะเฟ้ย อย่ามามั่วนะเฟ้ย)เราเป็นชาย หน้าตาเหมือนกอล์ฟ ตีลูกอ่ะ ไม่รู้จักอ่ะดิ ฮ่า ฮ่า ขำว่ะ 555555555555555555555555+ เบื่อละ เดี๋ยวพวกแกยิ้มระรื้นเพราะเราด่าพวกแกตั้งแต่เริ่มต้นแล้วว่ะ ฮ่า ฮ่า เรากำกับไว้ข้างบนแล้วนะฟ่ะ ว่ากระทู้เฉพาะไม่เหมาะกับเด็กและเยาวชนอ่ะ อย่ามาว่านะเฟ้ย เพราะพวกแกโง่เองที่อยากอ่านว่ะ หรือพวกแกไม่เข้าใจ นั้นก็ โครตหน้าด้าน หน้าทนเลยว่ะ ก๊ากๆ (สมหน้าแล้วเฟ้ย) ;D  :p  ;D  :p  ;D  ^/^  ^/^  ^/^ พวกโง่เอ้ย  ;-- ;-- ;--
Guest
น้องนั
เรทกระทู้
« ตอบ #330 เมื่อ: 12 ม.ค. 09, 16:16 น »

ตัว น้ง นัท ก้อ มี ค่ะ  ชื่อ นัท  ใส่ เสื้อแดง กางเกง ดำ มี หลาย เสื้อ ค่ะ เวล 9 เอง แล้ว ก้อ มี รหัส ส่วย ตัว นะ ก๊ะ งิงิงิ

เวล 65 ค่ะ ๆ ๆ ตัว ผู้ชย ซะด้วยงิ

♥ตัวพี่ชาย♥

อยาก ได้ รหัส อ่ ขอ เวล สูง ๆ ๆ ๆ แต่ง ตัว ดีดีดี ล่ะ กาน นะ ก๊ะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน๊าค่ะ ^_^ ;p --*-- --<@ จุ๊บๆ x: :p
Guest
I'Iห็๑x๏ม
เรทกระทู้
« ตอบ #331 เมื่อ: 13 ม.ค. 09, 09:50 น »

แจก ไอ ดี เวล 34 ( เลิกเล่น แล้ว ข๊ะ ) สน ใจ แอด มา นะ

gu_kobza999***

เวล 34  เสื้อ ผ้า ถา วร

ให้ ฟรี ๆ ข๊ะ สน ใจ ก้อ แอด มา นะ

เซง ๆ ๆ เบื่อ ๆ ๆ เลิกเล่น แล้ว ข๊ะ !!
Guest
I'Iห็๑x๏ม
เรทกระทู้
« ตอบ #332 เมื่อ: 13 ม.ค. 09, 10:03 น »

Guest
โกหก
เรทกระทู้
« ตอบ #333 เมื่อ: 13 ม.ค. 09, 14:06 น »

ถุ้ย  สะถุน  ไม่มีสกุล

ไอดีพวกมุงเฮงซวย

ให้มาหาป่ามุงไง

หลอกลวงชาวบ้าน

ตัวเวน

ไม่มีการศึกษา หรืออาจจะมี แต่คงเปนที่สันดานหลอกลวงเด็กๆๆ
Guest
เทพจัด
เรทกระทู้
« ตอบ #334 เมื่อ: 13 ม.ค. 09, 14:10 น »

งืม

เห็นด้วยกับคอมเม้น ที่ #422

ได้ใจสุด ๆ ๆพวก

555+

;D ;D ;D     ^/^ ^/^ ^/^  !!!@ !!!@ !!!@

มีปัญหาอยากเจอกุมานะ  ที่ 6/5  รอทุกวัน
Guest
ดีจัง
เรทกระทู้
« ตอบ #335 เมื่อ: 13 ม.ค. 09, 14:32 น »

ไอดี  ออดิชั่น   11111  พลาส   2222

เลเวล  35   (ไอดีกะหรี่รุ้กันทั่ว)

Guest
Dr.เหงาจัง
เรทกระทู้
« ตอบ #336 เมื่อ: 14 ม.ค. 09, 09:07 น »

เป็นอะรัยที่เทพมาก
Guest
ควาย
เรทกระทู้
« ตอบ #337 เมื่อ: 14 ม.ค. 09, 16:45 น »

ช้างน้อยมีแต่ ID ปลอมทั้งนั้นแหละควายจามาหรอกกันทำดอ***นอะไรหลอกแล้วได้โลกหรอควายถ้าได้กูจะหรอกบ้าง :p (;; ':[
Guest
iuouoi
เรทกระทู้
« ตอบ #338 เมื่อ: 15 ม.ค. 09, 16:49 น »

คุณพวกหลอกลวง
Guest
koonepo
เรทกระทู้
« ตอบ #339 เมื่อ: 16 ม.ค. 09, 21:50 น »

ดีอยากได้   ID   AUDITION   มี2   ID  ไห้1   iD   พอ  พาสมาขอเอานะ   HOMELOVETOA   ตัว   ญ   นะ  ครับ   พาสมาขอที่   home_0308***   'o" 'o" 'o" 'o" 'o" 'o" /-/ /-/ /-/ /-/ /-/ /-/
Guest
ขอรหัสออดิชั่น
เรทกระทู้
« ตอบ #340 เมื่อ: 17 ม.ค. 09, 02:16 น »

ใครไม่เล่นออดิชั่นแล้วผมขอตัวครับ

ด่วนๆๆๆเลยขอของแคชนะครับ

สนใจจะให้ติดต่อได้

nut_9194***

ขอด่วนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
Guest
แก้มบุ๋ม
เรทกระทู้
« ตอบ #341 เมื่อ: 17 ม.ค. 09, 14:19 น »

0_0 มีไอดีออดิชั่นเวล32ตัวผู้ชายยยของแคลชเยอะ สนใจลองแอดมานะค่ะ kambumehizoe@homail.com :p
Guest
๛ฟฟ๑☺
เรทกระทู้
« ตอบ #342 เมื่อ: 17 ม.ค. 09, 21:00 น »

id onepi000 pss 015488445   ใช้ได้จริงเวล 3
Guest
aojungkrub
เรทกระทู้
« ตอบ #343 เมื่อ: 17 ม.ค. 09, 21:17 น »

ใช่ไม่ได้เยอะมาก

เซง เสียเวลาลองนะเนี่ย

บางอันก่าใช่ได้

นะพี่เราบอก

เสียใจมากเลย IDปลอมอ่ะนะ TTOTT
Guest
ปิปิปิปิปิปปิ
เรทกระทู้
« ตอบ #344 เมื่อ: 18 ม.ค. 09, 09:02 น »

[move ToT ToT x: zZZ ToT 0_0 :~ (;; :p :p yeah! --*-- bye! o_o' :~ (;; (-_-"[/move]
Guest
ไอดีออดิชั่น
เรทกระทู้
« ตอบ #345 เมื่อ: 19 ม.ค. 09, 02:40 น »

*,* *,* *,* *,* *,* *,* *,* ;-- ;-- ;-- ;-- ;-- ;-- ;-- ;-- o_o' o_o' o_o' o_o' o_o' o_o' o_o' o_o' o_o' o_o' o_o' ':( ':( ':( ':( ':( :p ;D ;D *#*# *#*# *ii* -*- -*- */* !!!@ <3 จุ๊บๆ --% --<@ >++< 0_0 (;; :~ :~ ;D ':( (-_-" ':[ -_- ;p /-: ('') 'O' :o :o }( }( ;/ ('_?) 'o" >_<' *~* (;; 0_0 "-" ToT x: x: -_-' ':( :) }( :o                                                                 ID    googleon       พาส    082375816.
Guest
lGuloveNuM
เรทกระทู้
« ตอบ #346 เมื่อ: 19 ม.ค. 09, 09:13 น »

มาแว๊ว ผมก็มีไอ ดี มาแจก นะ ครับ ไคร อยาก ได้แบบ เจ๋งๆ ก็ แอดQQมา เลย 7606045 ผมชื่อ ก้อง น ;D ;D ;D ;D ;Dะ แป๊ว --<@ --<@ --<@ --<@ --<@ --% --% --% --% *ii* *ii* *ii* *ii* *ii* *ii* *ii* *#*# *#*# *#*# *#*# *#*#
Guest
สันดาน
เรทกระทู้
« ตอบ #347 เมื่อ: 20 ม.ค. 09, 14:26 น »

พวกคุณกะโง่อะ

รุ้ว่าเขาหลอกกะยังโง่

คุณตัวฉิบหายกะชอบหลอกชาวบ้าน

สันดานหมา

สะถุน

บ่มีสกุล

ไร้การศึกษา  จิตต่ำ

ไร้มารยาท

หัดมีสมองสะบ้างนะ
Guest
แจ๊ส
เรทกระทู้
« ตอบ #348 เมื่อ: 20 ม.ค. 09, 19:46 น »

"-"
Guest
เมล
เรทกระทู้
« ตอบ #349 เมื่อ: 20 ม.ค. 09, 21:01 น »

jane_pretty2007***
Guest
5
เรทกระทู้
« ตอบ #350 เมื่อ: 20 ม.ค. 09, 21:06 น »

ToT
Guest
aum1111aum
เรทกระทู้
« ตอบ #351 เมื่อ: 21 ม.ค. 09, 13:46 น »

:)ว่างก็ขอแต่งนะคะ    ชื่อaum1111aum   อยากแต่ง ^_^
Guest
เด็กโปร
เรทกระทู้
« ตอบ #352 เมื่อ: 22 ม.ค. 09, 20:27 น »

ผมแจกจิง   ให้เลย   

แต่ ....... คนเล่นเยอะน๊า  30  เอง เวลง่า

เราไปเล่นsfเลยไม่ได้เล่น เลยจะแจกให้

เล่นดีดีด้วย ล่ะ 015446654     p  0857384249 (;;
Guest
เด็กแนว M.T.
เรทกระทู้
« ตอบ #353 เมื่อ: 22 ม.ค. 09, 21:49 น »

ไม่มีคนดูแล ด่าชาวบ้านไม่มีรายทำหรือไงคัฟ
Guest
ทาม
เรทกระทู้
« ตอบ #354 เมื่อ: 23 ม.ค. 09, 13:12 น »

ขอนะ
Guest
เด็กอยากเเจกID audition
เรทกระทู้
« ตอบ #355 เมื่อ: 23 ม.ค. 09, 16:20 น »

อยากได้id  Audition  ผมให้ id jajaplay   p.   0854958762
เลเวล 65 มีเเคท 100,000,000   ^_^ ^_^ bye! bye! "-" "-" *,* *,* ('_?)[/color]
Guest
ghdrtfh
เรทกระทู้
« ตอบ #356 เมื่อ: 23 ม.ค. 09, 16:30 น »

;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D (-_-" (-_-" (-_-" ':( ':( ':( zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D (-_-" (-_-" (-_-" ':( ':( ':( zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D (-_-" (-_-" (-_-" ':( ':( ':( zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D (-_-" (-_-" (-_-" ':( ':( ':( zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D (-_-" (-_-" (-_-" ':( ':( ':( zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D (-_-" (-_-" (-_-" ':( ':( ':( zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D (-_-" (-_-" (-_-" ':( ':( ':( zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D (-_-" (-_-" (-_-" ':( ':( ':( zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D (-_-" (-_-" (-_-" ':( ':( ':( zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D (-_-" (-_-" (-_-" ':( ':( ':( zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D (-_-" (-_-" (-_-" ':( ':( ':( zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D (-_-" (-_-" (-_-" ':( ':( ':( zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D (-_-" (-_-" (-_-" ':( ':( ':( zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D (-_-" (-_-" (-_-" ':( ':( ':( zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D (-_-" (-_-" (-_-" ':( ':( ':( zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D (-_-" (-_-" (-_-" ':( ':( ':( zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D (-_-" (-_-" (-_-" ':( ':( ':( zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D (-_-" (-_-" (-_-" ':( ':( ':( zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D (-_-" (-_-" (-_-" ':( ':( ':( zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D (-_-" (-_-" (-_-" ':( ':( ':( zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D (-_-" (-_-" (-_-" ':( ':( ':( zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ  zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ  zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ  zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ ( zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ  zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ   zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ  zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ ; zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZzZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZzZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ  zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ ;D  zZZ  ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D (-_-" (-_-" (-_-" ':( ':( ':( zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D (-_-" (-_-" (-_-" ':( ':( ':( zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D (-_-" (-_-" (-_-" ':( ':( ':( zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D (-_-" (-_-" (-_-" ':( ':( ':( zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D (-_-" (-_-" (-_-" ':( ':( ':( zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D (-_-" (-_-" (-_-" ':( ':( ':( zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D (-_-" (-_-" (-_-" ':( ':( ':( zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D (-_-" (-_-" (-_-" ':( ':( ':( zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D (-_-" (-_-" (-_-" ':( ':( ':( zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D (-_-" (-_-" (-_-" ':( ':( ':( zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D (-_-" (-_-" (-_-" ':( ':( ':( zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D (-_-" (-_-" (-_-" ':( ':( ':( zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D (-_-" (-_-" (-_-" ':( ':( ':( zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D (-_-" (-_-" (-_-" ':( ':( ':( zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D (-_-" (-_-" (-_-" ':( ':( ':( zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D (-_-" (-_-" (-_-" ':( ':( ':( zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D (-_-" (-_-" (-_-" ':( ':( ':( zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D (-_-" (-_-" (-_-" ':( ':( ':( zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D (-_-" (-_-" (-_-" ':( ':( ':( zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D (-_-" (-_-" (-_-" ':( ':( ':( zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D (-_-" (-_-" (-_-" ':( ':( ':( zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ  zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ  zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ  zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ ( zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ  zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ   zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ  zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ ; zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZzZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZzZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ  zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ ;D  zZZ :( zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zzZZ zZZ
Guest
----------------------
เรทกระทู้
« ตอบ #357 เมื่อ: 23 ม.ค. 09, 19:21 น »

}( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }(
-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
 }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }( }(
---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------- ToT ToT ToT ToT ToT ToT ToT ToT ToT ToT ToT ToT ToT ToT ToT ToT ToT ToT ToT ToT ToT ToT ToT ToT ToT ToT  T
----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555
666666666666666666666666666666666666666666666666666666666666666666666666666666666666666666666666666666
777777777777777777777777777777777777777777777777777777777777777777777777777777777777777777777777777777
888888888888888888888888888888888888888888888888888888888888888888888888888888888888888888888888888888
9999999999999999999999999999999999999999999999999999999999999999999999999999999999999999999999999999999
Guest
เบล
เรทกระทู้
« ตอบ #358 เมื่อ: 24 ม.ค. 09, 08:21 น »

b

a

n

g

za

147

258

พาส

0

8

9

0

0

9

2

5

0

3

เราไม่เล่งแล้วเบื่อ

ใครอยากได้อีกแอดมา

ขอไม่เกรียนนะ

azsxdc_4922***

o_o' o_o' o_o' o_o' o_o' o_o' o_o' o_o' o_o' o_o' o_o' o_o' o_o' o_o' o_o' o_o' o_o' o_o' o_o' o_o' o_o' o_o' o_o' o_o' o_o' o_o' o_o' o_o' o_o' o_o' o_o' o_o' o_o' o_o' o_o' o_o' o_o' o_o' o_o' o_o' o_o' o_o' o_o' o_o' o_o' o_o' o_o' o_o' o_o' o_o'

-

-
-
--
-
-
--
-
--
-
--
-
--
-
--
-
--
-
-
-
-
-
-
-
-
--
-
-
--
-
-
-

--
-
-
--
-
-
-
-
-
-
-
--

--
-
--

--

--

---

--
-

--
-
-
-
-
----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Guest
mot7
เรทกระทู้
« ตอบ #359 เมื่อ: 24 ม.ค. 09, 19:33 น »

;D ;D ;Dเราเวล50นะไอดีคือ๐๐๐๐๐๐๐๐๐อิอิไม่บอกหรอกบอกให้โง่อะดิ

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 ... 43

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 200 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม