Sanook.commenu

ค้นหา ตรวจหวย ข่าว อีเมล์ ดูทีวีออนไลน์ ฟังเพลงออนไลน์ คลาสสิฟายด์ ริงโทน เกมส์ ดูทั้งหมด »

หน้า: 1 2  ทั้งหมด
ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ขายโปรเกมทุกเกมเเลกทรูมูฟ50-300  (อ่าน 5968 ครั้ง)
Guest
nop_tavat-
เรทกระทู้
« เมื่อ: 2 มี.ค. 08, 20:12 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

มีบอททุกเกม
โปรปั๊มเงินทุกเกม
เเละเด็ดสุดโปรปั๊มไรก็ได้ค่าexp-hp-sp -lvl.ก็ได้สำหรับคนที่ต้องการเทพเป็นหลัก
สนใจติดต่อnop_tavat***หรือท่าคุณซื้อ90-300ขึ้นไปเราจะเเถมโปรฟรีอีก1โปรครับท่าไม่เชื่อเข้าไปเเล้วคุยกับเขาจะพิสูจให้ดูครับ
ย้ำnop_tavat***

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
ย้ำอีเมลล์
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 2 มี.ค. 08, 20:15 น »

nop_tavat;D*** ***นะครับท่ามีเครื่องหมายอย่างนี้ตามหลังคำว่าnop_tavat*******มันคือ***ล์นะครับ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
nop_tavat-
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 2 มี.ค. 08, 20:17 น »

ที่อย่เมล์ผมhotmailนะครับ

Tags:
Guest
ok_เเล้ว
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 2 มี.ค. 08, 20:18 น »

นายนะเรารองใช้โปรที่นายใช้เเล้วมันให้เราใส่ไดเกมด้วยมะ

Tags:
Guest
FanMiKe
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 10 มี.ค. 08, 20:30 น »

':(ขอด้วยนะเมลlee.sun.ho*** ขอบคุง

Tags:
Guest
ขายโปร
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 27 เม.ย. 08, 14:18 น »

ขายโปรเกมSFกับLuna

รายละเอียด มาคุยกัน ที่ เมล์

e-mail : sell.pro.games***

ใครไม่เอาอยากแอดมานะ

ทางเรามี102รายการแล้ว

Tags:
Guest
ขายโปร
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 27 เม.ย. 08, 14:18 น »

ขายโปรเกมSFกับLuna

รายละเอียด มาคุยกัน ที่ เมล์

e-mail : sell.pro.games***

ใครไม่เอาอยากแอดมานะ

ทางเรามี102รายการแล้ว

Tags:
Guest
ไอเมา
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 3 พ.ค. 08, 23:55 น »

ตลกเฮอะ มีทุกเกม

ใครจาไปเชื่อนายว่ะ

ใครเชื่อก้โง่เต็มทนแล้วโว้ย

พูดแบบเนี่ย

หลอกหมดแหละ

เก่งนักรึไงทำโปรได้ทุกเกม มีปันยา เจาะN Protect กะ Xtrap รึไง?

โธ่ โปรแกรมเมอร์เค้ายังปวดหัวกันเลย นี่มาอะไรปั้มเงิน ปั้มเวล...ตลก แถมยังมีทุกเกม ใครเชื่อ เชื่อไป

Tags:
Guest
pe03125555
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 10 พ.ค. 08, 11:29 น »

Lastchaos

Tags:
Guest
ดเดเหด
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 18 พ.ค. 08, 17:42 น »

เกม ไม่มีเกมไรวะ งงง *~* เราอยากไม่รวย จุ๊บๆของผู้หญิงวะ

Tags:
Guest
กกกกกก
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 18 มิ.ย. 08, 21:41 น »

มีไหมโปรปั้มตังเกม Flyff ถ้ามีเราจะซื้อ
แอด num14338***

Tags:
Guest
โก้
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 21 มิ.ย. 08, 15:43 น »

โปรโกงลาสคาออส เงิน เมลล์suttipong111@gmail.com

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 10 ก.ค. 08, 13:32 น »

เอาโปรSF อะไรก้อได้เอาหมด ;D ;D ;D ;D ;D ;D

Tags:
Guest
---*-*---
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 14 ก.ค. 08, 20:45 น »

ผมอยากได้บอทเกมFlyffมีไหมอะถ้ามีส่งมาที่nartfew***

Tags:
Guest
บอลคะ
เรทกระทู้
« ตอบ #14 เมื่อ: 25 ส.ค. 08, 14:02 น »

ขอโปรLasChaos ดึงของอะ
ขอมั้งดิ โดนดึงหลายหนละ jubjub
':( :) yeah!

Tags:
Guest
คนกลัวตาย
เรทกระทู้
« ตอบ #15 เมื่อ: 26 ต.ค. 08, 18:05 น »

อ่านแล้ว อย่าหยุด กรุณาอ่านต่อ เพราะคุนได้โดนคำสาปนี้ไปแล้ว…. อ่านต่อเลย

เป็นเรื่องจริงที่เกิดขึ้นกับเด็กคนนึงในจ. พิษณุโลก

เด็กคนนี้ชื่อนิ้งเป็นเด็กนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ สาม วันนั้นเป็นวันสอบซ่อม นิ้งได้มาที่ รร

เพื่อที่จะสอบซ่อม ระหว่างที่รอเพื่อน ๆ อยู่นั้น นิ้ง ก้อเหลือบไปเห็นสิ่ง ๆ หนี่ง เขาเดินเข้ไปใกล้ ๆ

กับสิ่ง ๆ นั้น มันคือกล่องใส่กระดาษกล่องหนึ่ง นิ้งนั้นไม่รู้ว่าในนั้นมีอะไร

แต่เขาก้อได้เก็บกล่องนั้นไป หลังจากที่เขาสอบซ่อมเสร็จแล้ว นิ้งและเพื่อน ๆ ก้อกลับบ้านทันที

พวกเขาอยากรู้ว่าในกล่องนั้นมีอะไรซ่อนอยู่ ตกกลางคืนนิ้งและเพื่อน ๆ ก้อไปสนาม เดะเล่นและเปิดกล่อง ๆ

นั้น ข้างในกล่องมีกระดาษสีดำเขียนอยู่หนึ่งแผ่น ในกระดาษแผ่นนั้นเขียนไว้ว่า * สวัสดี

เราชื่อ”เปลวเทียน”เป็นเด็กนักเรียนคนนึง เราถูกฆาตกรโรคจิด ข่มขืนและค่าหมกอยู่ในป่าแห่งหนี่ง

ที่นั่นหนาวเหน็บไม่มีแม้แต่เสียงหายใจของมนุษย์ เราพยายามร้องให้คนมาช่วยแต่ก้อไม่มีคายมา

ตอนนี้เราเหงาเหลือเกิน จะมีใครมาอยู่เป็นเพื่อนเราบ้างไหม

ถ้าเทอไม่อยากให้เราลากเทอมาอยู่เป็นเพื่อนกันเรา จากนี้ไปเป็นเวลา 7 ชั่วโมง

ขอให้เทอก็อปข้อความข้างบนนี้ ส่งต่อให้สื่ออะไรก้อได้ เป็นจำนวน 10 coppy แต่ถ้าเธอไม่ทำตาม อีก 7

ชั่วโมงนี้ฉันจะไปตามเทอมอยู่เป็นเพื่อน * หลังจากที่นิ้งได้อ่านนั้น เอก้อไม่เชื่อ

และคิดว่ามีคนมาแกล้งเป็นเพียงแค่เรื่องไร้สาระ และไม่ยอมทำตาม 7 ชั่วโมงให้หลัง นิ้งและเพื่อน ๆ

ก้อตาย

โดยที่ไม่มีสาเหตุ *************************- เรื่องนี้เป็นเรื่องจริง จนถึงขณะนี้

หมอและตำรวจยังไม่สามารถรู้ได้ว่า เด็กเหล่านั้นตายได้เช่นไร __________ ตอนนี้พวกเทอได้อ่านกระทู้นี้

ก้อคงได้รับผลกระทบเหมือนกันหมด นั่นคือ เทอจะต้อง copy ข้อความนี้เป็นจำนวน 10 copy

แต่ถ้าเทอไม่ทำตามที่เด็กคนนั้นขอ เทอจะต้องไปอยู่เป็นเพื่อกับเด็กคนนั้น อีก 7 ชั่วโมงให้หลัง

ขอให้พวกเทอทุกคนโชคดี

(ปล ห้ามส่งมายังคนเดิมที่ส่งมาอีก ไม่งั้นจะรับโทษฐานคืน ตาย!!!!!

กลัวตายอ่า เลยส่งต่อ
ลิงค์ :

Tags:
Guest
thongzaa
เรทกระทู้
« ตอบ #16 เมื่อ: 31 ธ.ค. 08, 00:41 น »

นาย ของโปร ลาสคาออสหน่อย เอาโปร sp อย่างเดียวก็ได้ thongzaa_27735***ตอบกับเลยนะนาย

Tags:
Guest
thongzaa
เรทกระทู้
« ตอบ #17 เมื่อ: 31 ธ.ค. 08, 00:45 น »

นายตอบกับด่วนเลยนะนายถ้าเข้ามาล้ว โปรปั้ม sp หรือไรก็ได้ที่เพิ่มsp เกม ลาสคาออส lastchaos เมล์ เรา thongzaa_27735กด แอท hotmail.com
นะนายตอบกับผมด่วนเลยโปร sp อย่างเดียวก็ได้

Tags:
Guest
l;ko;kl;kl
เรทกระทู้
« ตอบ #18 เมื่อ: 6 ก.พ. 09, 13:14 น »

ยากได้โปรsfอะไรก็ได้

Tags:
Guest
fild
เรทกระทู้
« ตอบ #19 เมื่อ: 2 เม.ย. 09, 10:49 น »

ขายโปรSFมองทะลุกำลัง โปร ไม่มีแสง ไม่มีควัน ระเบิดแรง โปรวิ่งเร็ว โปรLUNA โปรมีช่องคลังเพิ่ม โปรตีเรว โปรNOคลูดาว

ขายครับอย่างละทู50หรือจะเหมาหมดทู200 เน้นตงนี้เปงหลักนะครับ NOO เกรียน สนใจติดต่อ fild2541_za***

Tags:
Guest
drfg
เรทกระทู้
« ตอบ #20 เมื่อ: 25 เม.ย. 09, 13:38 น »

>++

Tags:
Guest
พีรณัฐ
เรทกระทู้
« ตอบ #21 เมื่อ: 27 เม.ย. 09, 22:05 น »

ขายโปรเกมSFมองทะลุกำแพงสนใจติดต่อ fordhppy@yahoo.com 50ทรู
:~ (;; 0_0 "-" ToT x: zZZ TT0TT -_-' (-_-" ':( :p ;D :) }( :o 'O' ^/^ ^_^ ('') /-: ;p -_- ':[ *,* ;/ ('_?) 'o" >_++

Tags:
Guest
พีรณัฐ
เรทกระทู้
« ตอบ #22 เมื่อ: 27 เม.ย. 09, 22:08 น »

ขายโปรเกมSFมองทะลุกำแพงสนใจติดต่อ fordhppy@yahoo.com 50ทรู
:~ (;; 0_0 "-" ToT x: zZZ TT0TT -_-' (-_-" ':( :p ;D :) }( :o 'O' ^/^ ('') /-: -_- ':[ *,* ;/ ('_?) 'o" >_++

Tags:
Guest
พีรณัฐ
เรทกระทู้
« ตอบ #23 เมื่อ: 29 เม.ย. 09, 08:35 น »

ขายโปรเกมSFมองทะลุกำแพง ไม่มีควัน ไม่มีแสง สนใจติดต่อ fordhppy@yahoo.com 50ทรู
>++
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #24 เมื่อ: 29 เม.ย. 09, 09:24 น »

โปรเกมSfมองทะลุกำแพง50ทรู ติดต่อพร้อมส่งเลขบัตรที่ Fordhppy@yahoo.com

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #25 เมื่อ: 29 เม.ย. 09, 09:26 น »

โปรเกมSfมองทะลุกำแพง50ทรู ติดต่อพร้อมส่งเลขบัตรที่ Fordhppy@yahoo.com

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #26 เมื่อ: 29 เม.ย. 09, 09:26 น »

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #27 เมื่อ: 29 เม.ย. 09, 09:28 น »

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #28 เมื่อ: 29 เม.ย. 09, 09:28 น »

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #29 เมื่อ: 29 เม.ย. 09, 09:32 น »

นี้คือที่ใช้โปร SF แล้ววิธีใช้มีดังนี้

1 แตกไฟล์ในแฮนดิสไดร์
2 เปิดโปรขึ้นมา(รูปมือสีม่วงๆเขียนว่าPZONE)
3 เข้าเกมsf
4 พอเข้าเกมก่อนถึงหน้าเลือกเซิพเวอร์ที่มันมีทหารหลายๆหน่วยให้ดึงแฟลช์ไดร์หรือแฮนดี้ไดร์ออก
5 กดตามhotkeyที่มันบอกเลยแนะนำกดQกะF2พอเทพเลย
6 คุณต้องชำนาญด่านนั้นๆไม่งั้น งงคับผมก็ยัง งงๆอยู่เลยทำเอง งงเอง
7 Q ก็คือมองทะลุ F2 เป้า

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #30 เมื่อ: 29 เม.ย. 09, 09:34 น »

ที่นี้อยากใช้ไหมคับ เจาะโปรแกรมป้องกันได้ด้วย ขนาดผมยังเล่นเทพเลย

Tags:
Guest
555555555
เรทกระทู้
« ตอบ #31 เมื่อ: 11 พ.ค. 09, 17:55 น »

ขายโปรsf โปร HipStreet Online โปร Dekaron โปร Raycity โปร ZhuXian โปร Freestyle โปรAudition โปรLuna Online โปรปังย่า Pangya Online โปรDota Warcraft3 ทุกอย่างติดต่อได่ที่ wasupon_boss@msn.com ขายโปรละ 70บาท ทูมานี่

Tags:
Guest
555555555
เรทกระทู้
« ตอบ #32 เมื่อ: 11 พ.ค. 09, 18:00 น »

ขายโปรsf โปร HipStreet Online โปร Dekaron โปร Raycity โปร ZhuXian โปร Freestyle โปรAudition โปรLuna Online โปรปังย่า Pangya Online โปรDota Warcraft3 ทุกอย่างติดต่อได่ที่ wasupon_boss@ msn .com ขายโปรละ 70บาท ทูมานี่

Tags:
Guest
กุโปร
เรทกระทู้
« ตอบ #33 เมื่อ: 14 มิ.ย. 09, 13:07 น »

ขายโปร SF + cabal โทร 0802252596 หรือ sorn1234567890***

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #34 เมื่อ: 16 ส.ค. 09, 09:58 น »

ไม่ต้องซื้อคับแจกฟรี

thanawat.igetweb.com

แจกครับทุกเกมครับ

Tags:
Guest
022
เรทกระทู้
« ตอบ #35 เมื่อ: 21 ส.ค. 09, 20:17 น »

โหลด โปร เกม เพลง หนัง
โหลด โปร เกม เพลง หนัง ทั้งหมดที่ www.lowclass.net คลิ๊กเลย

Tags:
Guest
นักโปร SF จร้า
เรทกระทู้
« ตอบ #36 เมื่อ: 15 ก.ย. 09, 20:56 น »

ขายโปร SF โปรวิ่งเร็ว เเลก บัตร ทรูมันนี่ 90 บาท เเอดมาได้ siamteem55***
ใช้ให้ดูก่อนได้ครับ
Tags:
Guest
ชอบๆ
เรทกระทู้
« ตอบ #37 เมื่อ: 16 ม.ค. 10, 09:32 น »

q*005 ขอโปร2จอและฟันเร็วของ ข่านออนไลน์หน่อยจิ the.law.of_ueki@h... ใคมีมะให้เราขอให้เปงหมัน นะคับขอ ถ้ามี

Tags:
Guest
5555555
เรทกระทู้
« ตอบ #38 เมื่อ: 21 ก.พ. 10, 14:57 น »

ขายโปรทุกเกม ราคา 90 บาท ทุกเกมครับ ติดต่อ tonsc_sc***
Tags:
Guest
ขายโปอะคับๆ
เรทกระทู้
« ตอบ #39 เมื่อ: 23 มี.ค. 10, 16:37 น »

ขายโปรโกงเกมคับ มีทุกเกม ต้องการเกมไหน เเอดมา คับ kot_seed***
สนใจโปรอะใลบอกผมมาถ้าสนใจผมลดไห้ขายถูก โปร เช่น sf,pb,getamped,x-shot,raycity,audition,talerunner,
12 sky2,fifa online, เป๊ลต้นนคับๆ มีอีกมากมายๆ
ถ้าสนใจโปไหนเเอดมานะคับ หรือสอบถามกับทางทีมงานของเราก่อนก้อได้นะคับ เมล 1 kot_seed*** เมล 2 kot_sara***
ยินดีไห้บริการคับ ขายจริงๆคับไห้ดูโปรก่อนได้มีรุปไห้ดูนะคับๆ ขอบคุนนคับ เวลาทามการ วันจันทร์-ศุกร๊ 10:00 น- 14:00
ทุกวันคับ เหนผมออนก้อทักมานะคับ *ขอบคุนคับ* รับเชพราะ บัต @ cash นะคับ

Tags:
Guest
ขายโปร ทีมงานผม
เรทกระทู้
« ตอบ #40 เมื่อ: 23 มี.ค. 10, 16:41 น »

ขายโปรโกงเกมคับ มีทุกเกม ต้องการเกมไหน เเอดมา คับ kot_seed***
สนใจโปรอะใลบอกผมมาถ้าสนใจผมลดไห้ขายถูก โปร เช่น sf,pb,getamped,x-shot,raycity,audition,talerunner,
12 sky2,fifa online, เป๊ลต้นนคับๆ มีอีกมากมายๆ
ถ้าสนใจโปไหนเเอดมานะคับ หรือสอบถามกับทางทีมงานของเราก่อนก้อได้นะคับ เมล 1 kot_seed*** เมล 2 kot_sara***
ยินดีไห้บริการคับ ขายจริงๆคับไห้ดูโปรก่อนได้มีรุปไห้ดูนะคับๆ ขอบคุนนคับ เวลาทามการ วันจันทร์-ศุกร๊ 10:00 น- 14:00
ทุกวันคับ เหนผมออนก้อทักมานะคับ *ขอบคุนคับ* รับเชพราะ บัต @ cash นะคับ

Tags:
Guest
pokpak
เรทกระทู้
« ตอบ #41 เมื่อ: 1 เม.ย. 10, 19:38 น »

ขายโปร50ทูมันนี่มีโปรเกมส์zon4ปั้มเงินไม่อั่นและโปรpb sf cso มีอีกมากมายสนใจติดต่อที่pokpak.123***

Tags:
Guest
pppp
เรทกระทู้
« ตอบ #42 เมื่อ: 2 เม.ย. 10, 21:20 น »

ขายโปรเกมครับทุกเกมครับ50ทูมันนี้สนใจติดต่อที่pokpakza09***

Tags:
Guest
ขายโปรเป็นบางเกมส์
เรทกระทู้
« ตอบ #43 เมื่อ: 5 เม.ย. 10, 12:23 น »

ขายโปรเกมส์บางเกมส์เท่านั้นครับผม
1.โปร SF
-โปรมองทะลุ (50ทรู)
-โปรวิ่งเร็ว (50ทรู)
-โปรวาบ (เวอร์ชั่นใหม่) (90ทรู)
-โปรยาแก้ไอเกมกาด (อับใหม่ทุกเดือน) (90ทรู)
2.โปรออดิชั่น
-โปรเพอเฟค (กดรัวได้) (โปรนี้ผมรับประกันครับ) (180 ทรู)
-โปรปั๊มแคส (ปั๊มได้ทีหละ 500 บาท แต่สามารถซื้อของได้) (90 ทรู)
-โปรรี NPC (พร้อมสอนวิธี รี ให้ครับ) (เมื่อซื้อโปรใดโปรหนึ่งเมื่อลูกค้าขอจะให้ฟรีครับ)
-โปรแฮกคะแนน (เมื่อซื้อโปรใดโปรหนึ่งเมื่อลูกค้าขอจะให้ฟรีครับ)
3.โปรโยกัง
-บอทโยกัง (300ทรู) แถมโปรตีแรง และอมตะ และ แฮกเงิน
4.โปร x-shot
-โปรฟันไกล ทำเองและใช้ได้ผล (ใช้หลักการตัดเน็ตแล้วรีใหม่อีกครั้งหนึ่ง) (90 ทรู)
-โปรเห็นโกส โปรลูกกระสุนไม่ร้อน (2โปร 90 ทรู)
-โปรวิ่ง ผมทำเองครับ (มันไม่ใช้โปรแกรมที่ทำให้เครื่องเร็วนะครับ ของผมทำให้เกมส์เร็วอย่างเดียว จึงไม่ทำให้เครื่องเน่าครับ) (90ทรู)
**************************สนใจติดต่อ เมล์ sellproallgames*** ****************************
ออนเมล์ตั้งแต่เวลา 9.00น.-16.00น. เท่านั้น
ตอนกลางคืน ออนเป็นครั้งๆ แต่ส่วนมากจะออนครับ
***หมายเหตุ*** ถ้าโปรใช้ไม่ได้ทางเราจะไม่ส่งโปรคืนนะครับ แต่ จะให้ลูกค้าแลกเป็นโปรอื่นได้ตามพอใจ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #44 เมื่อ: 20 เม.ย. 10, 12:56 น »

เอาโปรtitanเถื่อนนะ มีมัยถ้ามีเอดมาที qazertxcv@sanook.com ด่วน

Tags:
Tags:  

หน้า: 1 2  ทั้งหมด

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม