Sanook.commenu

ค้นหา ตรวจหวย ข่าว อีเมล์ ดูทีวีออนไลน์ ฟังเพลงออนไลน์ คลาสสิฟายด์ ริงโทน เกมส์ ดูทั้งหมด »

หน้า: 1
ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: -`..คุณเบื่ออยู่หรือเปล่า??เข้ามาคลายเครียดกัน..`-  (อ่าน 63 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« เมื่อ: 7 ก.ย. 10, 18:58 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

เสมือนเป็นสังคมออนไลน์แบบใหม่ ที่ทันสมัยมากๆเลยครับ สำหรับ OVM21.COM

ทำงานได้ง่าย แถมเล่นเกมส์ได้อีก !! เหมือน Facebook เลย ถึงได้บอกว่า เสมือนไม่ได้ทำงานแต่ได้เงิน!!

ดีจริงครับสำหรับ OVM21.COM เป็นของไทยแท้ๆ โดยคุณ อภิโชค เกิดผล

เริ่มต้นไม่ยากเลยครับ เข้ามาดูกันที่นี่ก่อน

http://ovm21.com/ometaltao/

เมื่อคุณเข้าไปแล้ว สมัครเข้าไปเลยครับ (ไม่เสียค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น เหมือนสมัครเล่น Facebook หน้าตาเฉย!!)

แล้วพอเข้าไป ก็จะเป็นเหมือนเกมส์เลย!! ให้ทำภารกิจต่างๆครับ จะมีผู้คอยแนะนำก็คือ ปู่!!

แนะนำให้อ่านทุกขั้นตอน ทุกอย่างนะครับ เพราะสนุกมากๆ!! เกี่ยวกับเรื่องราวของเรื่อง

ต่อมาเราก็จะมีค่าต่างๆประมาณนี้ครับ

ค่า Point

+ เอาไว้แลกของรางวัลต่างๆ ค่า Point หาได้จาก การที่เราได้ร่วมทำกิจกรรม , การชมวีดีโอ , การทำการตลาด , หรือการเล่นเกมส์ และอื่นๆ เยอะเพียบ คุ้มครับ!!

แล้วทาง OVM21.COM ยังมีอื่นๆอีกดังนี้

+สามารถเพิ่มเพื่อน พูดคุยกันได้ เหมือน Facebook เลย!!

+อัลบั้มส่วนตัว ไว้เก็บรูปๆ คล้าย Facebook อีกแหละ!!

+บริการ ต่างๆ ไม่ว่าจะเป็น บริการจ่ายค่าไฟ, ค่าน้ำ, ค่าสาธารณูปโภคอื่นๆ | บริการจองโรงแรม | จองบริษัททัวร์ท่องเที่ยว ฯลฯ ก็สามารถทำบน Internet ได้ไม่ต้องเหนื่อย

+Blog สามารถเขียน Blog ของเราเองได้โดยให้ผู้อื่นชมได้ด้วย สุดยอด!!

+ตลาด แบกะเน็ต++ อันนี้ถือเป็นตัวเอกของ OVM เลยละครับ เราสามารถนำสินค้าของเราที่อยากจะขาย สามารถนำมาแบไว้กะ OVM (พูดง่ายๆก็คือขายของออนไลน์นั่นเอง) แล้วระบบดีมากเลยครับ น่าลองจริงๆ

+Affiliate Program .. จุ๊ๆ เข้ามาทำก่อนถึงจะรู้งาน

+Online File Storage.. คุณสามารถอัพโหลดไฟล์ แชร์ไฟล์ และสามารถโหลดไฟล์จากคนอื่นได้ด้วยอีกที่นำมาแชร์กัน.

+Ove Monster.. ตัวนี้เป็นเกมส์ของ OVM21.com ครับ เราสามารถเล่นเกมส์เลี้ยงไข่ของเราที่ำได้เลืิอกเอาไว้ตั้งแต่ตอนแรก ให้มันได้แข็งแรงและเติบโต ..

+++ นี่แค่คร่าวๆของระบบ OVM21.COM นะครับ ที่ทำได้หลา่ยๆอย่าง ยังมีอีกเยอะครับ ที่สะดวกและคุ้มสุดๆ!! +++

ถ้า เพื่อนๆ อยากจะเข้ามาระบาย คลายเครียด (มันเหมือนไม่ได้ืทำงานจริงๆ แต่ได้เงิน!!) นี่ละครับที่คือคลายเครียดของผม เล่นตามระบบ ชีวิตคุณจะสุขสบายตาม OVM21.COM

ถ้าใครสมัครเข้ามาแล้ว เข้ามาคุยกันได้ที่ Email ผมนะครับ

ometaltao***

แล้วเจอกันในโลก OVM21.COM ครับ บายๆ....

http://ovm21.com/ometaltao/

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Tags:  
หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม