หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 ... 450

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ~~ รักไม่ได้วัดกันที่เวลา~~  (อ่าน 96490 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« ตอบ #495 เมื่อ: 2 พ.ย. 10, 16:30 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

อย่างนี้คงต้องคุยกันหน่อยล่ะ q*020q*020

q*020
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
add
เรทกระทู้
« ตอบ #496 เมื่อ: 2 พ.ย. 10, 16:36 น »

ณ..
ที่โค้งขอบฟ้า
ไกลเกินกว่าที่เคยฝัน
เงียบเกิน รำพัน
ใจไม่หวั่น..มันชินชา

ฟ้า...
กว้างไปไหม
สำหรับใจที่อ่อนล้า
ไม่ทรยศต่อศรัทธา
จึงกล้าก้าวเผชิญ
มืดนักทางนี้
มากมีขุนเขาขัดเขิน
ล้มลุก รุกล้ม ต้องเดิน
เป็นส่วนเกิน..จะหลีกไป
ขอเวลา...
อีกสักนิดจะได้ไหม
จะสร้างโลกใหม่ให้เหมือนฝัน
ยิ่งใหญ่อลังการ
ไม่ร้าวราญ..อย่างวันนี้

สวัสดีคะ คุณ ^d9k]&.9v\'csh\'

บทกลอนไพเราะมาก ๆ คะ

ขอบคุณ คุณ ^d9k]&.9v\'csh\' ที่เอาบทกลอน ไพเราะมาฝาก นะคะ

อย่าลืม เเวะมาอีกน๊า....

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
add
เรทกระทู้
« ตอบ #497 เมื่อ: 2 พ.ย. 10, 16:39 น »

หวัดดีเช้าวันใหม่ค่ะ q*021

สวัสดียามเย็นๆ คะ พี่กัล

พี่กัล อยู่ต่างประเทศ พี่กัล ได้ทานอาหารไทยหรือป่าวคะ

เเล้วพี่กัล มีเพื่อน คนไทยหรือป่าว (ขอถามหน่อยน๊า)
q*021

add
เรทกระทู้
« ตอบ #498 เมื่อ: 2 พ.ย. 10, 16:43 น »

q*021q*021

ขอบคุณ พี่กัล ที่เเวะมาส่งกาเเฟ ให้บ้านความรัก นะคะ

~ขอบคุณ จากใจจริง~

(ถ้าจะให้ดี ขอให้มาส่งทุ๊กวัน นะคะ q*020)

บอกเเล้ว ว่า เจเจ งก คิคิ q*013

add
เรทกระทู้
« ตอบ #499 เมื่อ: 2 พ.ย. 10, 16:48 น »

♥ .. ♥ . ♥ . ♥ ~รักไม่ได้วัดกันที่เวลา~ ♥ .. ♥ . ♥ . ♥

สวัสดีครับ น้องเจเจ และเพื่อนๆทุกคน

วันนี้ผมต้องออกไปทำงานในเมือง ยังไม่รู้ว่าจะได้กลับมาเมื่อไหร่ครับ

อาจจะเป็นตอนค่ำๆครับ...วันนี้ขอให้เพื่อนๆทุกคนมีความสุขนะครับ

ขอให้คนที่กำลังมีความรัก สมหวังกันทุกคนครับ

พ่อลูกหนึ่ง

สวัสดี เย็น วันอังคารคะ พี่มิค

ทำงาน นอกบ้าน ดูเเลตัวเองให้ดี นะคะ

กลับมาเหนื่อย อย่าลืมพักผ่อน ด้วยน๊า....

add
เรทกระทู้
« ตอบ #500 เมื่อ: 2 พ.ย. 10, 16:53 น »

~~เพราะรัก หรือเพียงแค่เหงาเท่านั้น~~

คนที่คุณคบอยู่ . . . คุณรักเขาไหม?
คนที่คุณคบอยู่ . . . คุณต้องการให้เขาเป็นคู่ชีวิตของคุณ
คนที่คุณคบอยู่ . . . อนาคตคุณจะต้องอยู่กับเขาตลอดไป
คุณที่คุณคบอยู่ . . . เป็นที่รัก และเป็นทุกๆ สิ่งของคุณ

<a href="http://www.4shared.com/embed/401946865/f0b950cd/preview.swf" target="_blank" rel="nofollow">http://www.4shared.com/embed/401946865/f0b950cd/preview.swf</a>

add
เรทกระทู้
« ตอบ #501 เมื่อ: 2 พ.ย. 10, 16:57 น »

คุณแน่ใจเหรอ? . . . ว่าคุณคบเขาด้วยความรัก
หรือที่คุณคบกับเขา เพียงแค่เหงา?
อย่าคบใครซักคน เพราะแค่อยากมีใครซักคน
เพราะมันไม่มีประโยชน์อะไร . . .
ที่จะคบใครซักคน เพราะแค่อยากมีเพื่อนคลายเหงา

<a href="http://www.4shared.com/embed/399894525/4d09e180/preview.swf" target="_blank" rel="nofollow">http://www.4shared.com/embed/399894525/4d09e180/preview.swf</a>

add
เรทกระทู้
« ตอบ #502 เมื่อ: 2 พ.ย. 10, 17:01 น »

ความเหงา . . . อาจทำให้เราคิดว่า
คนที่เข้ามานั้น เขาคือคนที่เรารัก
ความจริงแล้ว . . . มันไม่ใช่หรอก
มันเป็นเพียงแค่ อารมณ์ชั่ววูบ ที่มีความเหงาพาไป

add
เรทกระทู้
« ตอบ #503 เมื่อ: 2 พ.ย. 10, 17:05 น »

เราอาจต้องการใครซักคน มาอยู่ข้างกายเรา
คอยปลอบใจเรา . . . ในช่วงเวลาหนึ่งเท่านั้น
แต่พอนาน . . . หลังจากอารมณ์เหงาหายไป
ความรัก . . . มันก็อาจจะหายไปด้วย
สุดท้าย . . . ทั้งเขาและเราก็เจ็บทั้งสองฝ่าย . . .

add
เรทกระทู้
« ตอบ #504 เมื่อ: 2 พ.ย. 10, 17:09 น »

อย่ารักใคร หรือ ทำให้ใครรักเพราะความเหงา
เพราะมันจะทำให้คนที่เขารักคุณ
หรือคนที่คุณรักเขาจะเจ็บไปด้วย

<a href="http://www.4shared.com/embed/401811558/3396888c/preview.swf" target="_blank" rel="nofollow">http://www.4shared.com/embed/401811558/3396888c/preview.swf</a>

add
เรทกระทู้
« ตอบ #505 เมื่อ: 2 พ.ย. 10, 17:14 น »

ก็แค่อยากทำสิ่งดี ๆ ให้เค้า ไม่รู้ว่าเรียกว่ารักหรือเปล่า

อยู่ด้วยแล้วมีความสุข

แม้บ้างครั้งคุยกันเข้าใจบ้างไม่เข้าใจบ้าง

บางครั้งอ่านผ่านตัวหนังสือก็รู้สึกเป็นสุข

ปล. ความรู้สึก ของเจเจ ยัยเเสนงอน

ขอให้เค้าคิดอย่างที่เราคิดนะ...อิอิ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #506 เมื่อ: 2 พ.ย. 10, 17:23 น »

สวัสดียามเย็น วันอังคารค๊า เพื่อน ๆ บ้านความรัก

พี่มิค ป้าเเช่ม พี่กัล พี่กระถิน พี่โซฟ้า นุ่นนิ เพื่อนเลิฟ น้องเก๋ เรย์จัง

อาจานชาม คุณลูกตาลกับใบตองเเห้ง พี่ณ. เวลานี้ พี่ชัวร์ พี่มี่จัง

พี่เเป๊ดดด พี่จุ๊บจิ๊บ พี่นิ่มจัง กระต่ายนิว คุณ]^d9k]&.9v\'csh

พี่anew2010 คุณลุงพล sokiri คุงน้องไอจัง คนน่ารัก

นกเล็กตัวน้อยตััวนิด พี่จาจา เพื่อน ๆ ที่ไม่ได้เอ่ยนามด้วยคะ

เเละเพื่อน ๆ ที่เเวะมาอ่าน ทุ๊กคน....

มีความสุขกับยามเย็น วันอังคารคะ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #507 เมื่อ: 2 พ.ย. 10, 17:27 น »

พี่กระุิุถินจะต้องเตรียมตัวผ่าตัดวันที่ 5 นี้เเล้ว

รักษาสุขภาพด้วย นะคะ

ด้วยรัก เเละ ห่วงใย

เจเจ คะ ....

add
เรทกระทู้
« ตอบ #508 เมื่อ: 2 พ.ย. 10, 19:07 น »

[/center]

♥ .. ♥ . ♥ . ♥ ~รักไม่ได้วัดกันที่เวลา~ ♥ .. ♥ . ♥ . ♥

สวัสดียามค่ำคืนครับ น้องเจเจ และเพื่อนๆทุกคน

ผมกลับถึงบ้านแล้วครับ ตอนนี้สบายดี แต่เหนื่อยมากๆครับ

ขอตัวไปนอนพักหน่อยนะครับ ถ้าฟื้นเมื่อไหร่จะมารายงานตัวครับ

รัก และคิดถึงเสมอ

พี่มิค

add
เรทกระทู้
« ตอบ #509 เมื่อ: 2 พ.ย. 10, 22:09 น »

[/center]

สวัสดียามค่ำคืนครับ น้องเจเจ และเพื่อนๆทุกคน

ผมกลับถึงบ้านแล้วครับ ตอนนี้สบายดี แต่เหนื่อยมากๆครับ

ขอตัวไปนอนพักหน่อยนะครับ ถ้าฟื้นเมื่อไหร่จะมารายงานตัวครับ

พี่มิค

น่ารักจัง มิคกี้ รายงานตัวตลอด เช้า สาย บ่าย เย็น
แฟนใครหว่า q*013q*013
add
เรทกระทู้
« ตอบ #510 เมื่อ: 2 พ.ย. 10, 22:18 น »

พี่กระุิุถินจะต้องเตรียมตัวผ่าตัดวันที่ 5 นี้เเล้ว

รักษาสุขภาพด้วย นะคะ

ด้วยรัก เเละ ห่วงใย

เจเจ คะ ....

ขอบใจนะคะ น้องเจเจ สำหรับความรักและความห่วงใย q*009
พี่รู้สึกซาบซึ้งในน้ำใจของเจเจ และเพื่อนๆในบอร์ดที่มีให้พี่คนนี้จังเลย q*021

add
เรทกระทู้
« ตอบ #511 เมื่อ: 2 พ.ย. 10, 23:26 น »

แวะมากู๊ดไน้ท์เพื่อนๆค่ะ เดี๋ยวจะหนีไปนอนละนะคะ กู๊ดไน้ท์นะคะ...จุ๊บๆ q*021

คุนถิน รักษาตัวนะคะ ไม่ต้องกลัวผ่าตัดนะคะ เราโดนวางยาอยู่ ไม่เจ็บหรอก อดทนจิ๊ดนึง ผ่าตัดเสร็จก็กลับมาแข็งแรง.. เปง14(age)อีกครั้งเนาะคุนถินเนาะ q*021q*021
add
เรทกระทู้
« ตอบ #512 เมื่อ: 3 พ.ย. 10, 08:11 น »

รับอรุณจ้า q*021q*021

add
เรทกระทู้
« ตอบ #513 เมื่อ: 3 พ.ย. 10, 08:13 น »

น้องเจเจ น้ำเต้าหู้อุ่นๆนะคะ q*021q*021

add
เรทกระทู้
« ตอบ #514 เมื่อ: 3 พ.ย. 10, 08:34 น »

รับอรุณจ้า q*021q*021

อรุณสวัสดิ์คะ พี่กัล

ขอให้เช้านี้ เป็นเช้าที่สดชื่น นะคะ
add
เรทกระทู้
« ตอบ #515 เมื่อ: 3 พ.ย. 10, 08:40 น »

น้องเจเจ น้ำเต้าหู้อุ่นๆนะคะ q*021q*021

ขอบคุณ สำหรับน้ำเต้าหู้ เเละปลาท่องโก๋คะ

เจเจ ขอมอบดอกไม้ เเทนคำขอบคุณ นะคะ

รับไว้ ๆๆ คิคิ
q*020

<a href="http://www.4shared.com/embed/399894909/7f93364d/preview.swf" target="_blank" rel="nofollow">http://www.4shared.com/embed/399894909/7f93364d/preview.swf</a>

add
เรทกระทู้
« ตอบ #516 เมื่อ: 3 พ.ย. 10, 08:46 น »

แวะมากู๊ดไน้ท์เพื่อนๆค่ะ เดี๋ยวจะหนีไปนอนละนะคะ กู๊ดไน้ท์นะคะ...จุ๊บๆ q*021

คุนถิน รักษาตัวนะคะ ไม่ต้องกลัวผ่าตัดนะคะ เราโดนวางยาอยู่ ไม่เจ็บหรอก อดทนจิ๊ดนึง ผ่าตัดเสร็จก็กลับมาแข็งแรง.. เปง14(age)อีกครั้งเนาะคุนถินเนาะ q*021q*021

อรุณสวัสดิ์คะ พี่โซฟ้า

ตื่นได้เเล้วค๊า สายเเล้ววววววว นอนซะดึก q*021q*020

ขอบคุณ พี่โซฟ้า ที่เเวะมากู๊ดไนท์ ยามดึกคะ..
.

<a href="http://www.4shared.com/embed/401949348/e808b145/preview.swf" target="_blank" rel="nofollow">http://www.4shared.com/embed/401949348/e808b145/preview.swf</a>

ดอกไม้สวย ๆ มอบให้ พี่โซฟ้า

รางวัล ของคน เฝ้าบ้านยามดึกคะ q*021q*020

add
เรทกระทู้
« ตอบ #517 เมื่อ: 3 พ.ย. 10, 08:50 น »

ขอบใจนะคะ น้องเจเจ สำหรับความรักและความห่วงใย q*009
พี่รู้สึกซาบซึ้งในน้ำใจของเจเจ และเพื่อนๆในบอร์ดที่มีให้พี่คนนี้จังเลย q*021

ด้วยความยินดีคะ พี่กระถิน

เด้วคืนนี้ เรามาเลี้ยงก่อนจะเข้ารับการผ่าตัดดีมั้ยคะ

หลังผ่าเเล้ว คงไม่ได้เข้ามาหลายวัน เนาะ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #518 เมื่อ: 3 พ.ย. 10, 08:52 น »

น่ารักจัง มิคกี้ รายงานตัวตลอด เช้า สาย บ่าย เย็น

คิคิ q*020

add
เรทกระทู้
« ตอบ #519 เมื่อ: 3 พ.ย. 10, 08:56 น »

[/center]

พี่มิค

อารุนซาหวัดคะ พี่มิค

ป่านนี้ ยังไม่ฟื้นหรอคะ(ยังไม่เห็นมา)

ไม่สบายหรือป่าวคะ?

ทำงานนอกบ้านทุกครั้งกลับมาก้อไม่สบายทุกที...

เป็นห่วงน๊า....

add
เรทกระทู้
« ตอบ #520 เมื่อ: 3 พ.ย. 10, 09:02 น »

อรุณสวัสดิ์คะ เพื่อน ๆ "บ้านความรัก"

พี่มิค ป้าเเช่ม พี่กัล พี่กระถิน พี่โซฟ้า นุ่นนิ เพื่อนเลิฟ น้องเก๋ เรย์จัง

อาจานชาม คุณลูกตาลกับใบตองเเห้ง พี่ณ. เวลานี้ พี่ชัวร์ พี่มี่จัง

พี่เเป๊ดดด พี่จุ๊บจิ๊บ พี่นิ่มจัง กระต่ายนิว คุณ]^d9k]&.9v\'csh

พี่anew2010 คุณลุงพล sokiri คุงน้องไอจัง คนน่ารัก

นกเล็กตัวน้อยตััวนิด พี่จาจา เพื่อน ๆ ที่ไม่ได้เอ่ยนามด้วยคะ

เเละเพื่อน ๆ ที่เเวะมาอ่าน ทุ๊กคน....

ตื่นมาเช้านี้ ขอให้สดชื่น สดใส ซาบซ่าส์ กันทุ๊กคน นะคะ

<a href="http://www.4shared.com/embed/401949196/b99a3661/preview.swf" target="_blank" rel="nofollow">http://www.4shared.com/embed/401949196/b99a3661/preview.swf</a>

add
เรทกระทู้
« ตอบ #521 เมื่อ: 3 พ.ย. 10, 09:06 น »

นุ่นนิ เพื่อนเลิฟ หายไปไหนอ่า

ปกติ จะเห็นเเว๊บ ๆ น๊า...

มาเเล้ว เเวะมารายงานตัวด้วยเน้อ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #522 เมื่อ: 3 พ.ย. 10, 09:10 น »

q*022

เช้านี้ เพื่อน ๆ ปล่อยให้เจเจ เมาท์ ๆ อยู่คนเดียว

งอน ๆ ๆ ๆ ~~~~ q*023

q*078

add
เรทกระทู้
« ตอบ #523 เมื่อ: 3 พ.ย. 10, 09:13 น »

ไปวิ่งเล่นก่อนดีกว่า q*096q*096[/color]

~~~ ฟิ้วววววววววววววววววววววววว ~~~
add
เรทกระทู้
« ตอบ #524 เมื่อ: 3 พ.ย. 10, 09:33 น »

~~~ อย่าหยุดที่จะรัก~~~

ความรัก ความคิดถึง

จับต้องไม่ได้ด้วยมือ

แต่สัมผัสได้ด้วยใจ

อย่าหยุดที่จะหยิบยื่นความรัก

ถึงแม้คุณจะไม่ได้รับมันตอบ

จงยิ้มสู้และมีความอดทน

ฉันเชื่อว่า

คงมีอีกหลายคน

คิดเช่นเดียวกันกับฉัน

อย่าหยุดหยิบยื่นความรักให้กัน

รักกัน ทุกวัน

เข้าใจกัน ทุกวัน

ยิ้มให้กัน ทุกวัน

มันคงดีนะ

คุณคิดเช่นนั้นไหม

อย่าหยุดที่จะรัก

<a href="http://www.4shared.com/embed/401803317/54a1cd90/preview.swf" target="_blank" rel="nofollow">http://www.4shared.com/embed/401803317/54a1cd90/preview.swf</a>

add
เรทกระทู้
« ตอบ #525 เมื่อ: 3 พ.ย. 10, 10:05 น »

สวัสดียามเช้าครับ น้องเจเจ.....

สวัสดีครับ เพื่อนๆทุกคน ......

พ่อลูกหนึ่ง มารายงานตัวแล้วครับ....เพิ่งจะลุกไหวครับ

เมื่อวานรีบทำงานให้เสร็จภายในวันเดียวครับ ก็เลยเหนื่อยหน่อยครับ

(ไม่อยากออกไปข้างนอกบ่อยๆครับ)....เพื่อนๆทุกคนสบายดีนะครับ

คิด ถึงเสมอครับ

พี่มิค

add
เรทกระทู้
« ตอบ #526 เมื่อ: 3 พ.ย. 10, 10:46 น »

สวัสดีจ้าว เจเจ,พี่มิคผล และทุกๆท่านที่มิได้เอ่ยนาม

q*021
add
เรทกระทู้
« ตอบ #527 เมื่อ: 3 พ.ย. 10, 10:56 น »

ตอนนี้อากาศเปลี่ยนแปลง พี่มิค เลยเหมือนจะเป็นไข้หวัดครับ

น้องเจเจ ไม่ต้องเป็นห่วงนะครับเดี๋ยว พี่มิค จะทานยาแล้วพักผ่อน

สักหน่อย ก็หายดีแล้วครับ

น้องเจเจ ก็ต้องดูแลสุขภาพดีๆนะครับ (ไอบ่อยเหมือนกัน)

รัก และคิดถึงเสมอครับ

พี่มิค

add
เรทกระทู้
« ตอบ #528 เมื่อ: 3 พ.ย. 10, 10:58 น »

นุ่นนิ เพื่อนเลิฟ หายไปไหนอ่า

ปกติ จะเห็นเเว๊บ ๆ น๊า...

มาเเล้ว เเวะมารายงานตัวด้วยเน้อ

สวัสดีจ้าว เจเจ เพื่อนร๊าก q*021

รายงานตัวคิดถึงตัง เอ้ยๆคิดถึงจัง q*020
add
เรทกระทู้
« ตอบ #529 เมื่อ: 3 พ.ย. 10, 11:04 น »

ตอนนี้อากาศเปลี่ยนแปลง พี่มิค เลยเหมือนจะเป็นไข้หวัดครับ

น้องเจเจ ไม่ต้องเป็นห่วงนะครับเดี๋ยว พี่มิค จะทานยาแล้วพักผ่อน

สักหน่อย ก็หายดีแล้วครับ

น้องเจเจ ก็ต้องดูแลสุขภาพดีๆนะครับ (ไอบ่อยเหมือนกัน)

รัก และคิดถึงเสมอครับ

พี่มิค

พี่มิคผล หัวจายรายงานคิดถึงหวานใจจังนิ q*012q*020
add
เรทกระทู้
« ตอบ #530 เมื่อ: 3 พ.ย. 10, 11:06 น »

สวัสดีจ้าว เจเจ,พี่มิคผล และทุกๆท่านที่มิได้เอ่ยนาม

q*021

สวัสดีครับ น้องนุ่นนิ คนงาม...

add
เรทกระทู้
« ตอบ #531 เมื่อ: 3 พ.ย. 10, 11:13 น »

พี่มิคผล หัวจายรายงานคิดถึงหวานใจจังนิ q*012q*020

ถ้าไม่ได้มารายงานตัวกับ หวานใจ...พี่จะรู้สึกคั่นเนื้อคั่นตัวครับ...

กลัวด้วยครับ.....

add
เรทกระทู้
« ตอบ #532 เมื่อ: 3 พ.ย. 10, 11:18 น »

q*022

เช้านี้ เพื่อน ๆ ปล่อยให้เจเจ เมาท์ ๆ อยู่คนเดียว

งอน ๆ ๆ ๆ ~~~~ q*023

q*078

q*022ยัยแสนงอนของไผเล่านิ

เม้าท์คนเดียวที่ไหนกัน เพื่อนมากมาย
(เพียงแต่มาคนล่ะเวลา เวลารำเอียง q*020)

เค้ามาง้อเลี้ยว จุฟๆๆเนอะ
add
เรทกระทู้
« ตอบ #533 เมื่อ: 3 พ.ย. 10, 11:25 น »

สวัสดีครับ คุณกัล.....

น้ำเต้าหู้ กับปาท่องโก๋...มีมาเผื่อผมหรือเปล่าครับ..... q*021

อากาศที่บ้านคุณกัล.. เป็นอย่างไรบ้างครับ

สองสาวสบายดีหรือเปล่าครับ....

add
เรทกระทู้
« ตอบ #534 เมื่อ: 3 พ.ย. 10, 11:29 น »

ถ้าไม่ได้มารายงานตัวกับ หวานใจ...พี่จะรู้สึกคั่นเนื้อคั่นตัวครับ...

กลัวด้วยครับ.....

เข้าข่ายคนกลัวแฟนนะนิ q*012 กลัวซิตกหลุมร๊าก เจเจเข้าให้แล้ว q*020
add
เรทกระทู้
« ตอบ #535 เมื่อ: 3 พ.ย. 10, 11:33 น »

q*022ยัยแสนงอนของไผเล่านิ

เม้าท์คนเดียวที่ไหนกัน เพื่อนมากมาย
(เพียงแต่มาคนล่ะเวลา เวลารำเอียง q*020)

เค้ามาง้อเลี้ยว จุฟๆๆเนอะ

ยัย แสนงอน ของ พี่มิค ครับ น้องนุ่น

ตอนนี้ก็ยังงอน อยู่เลยครับ..........

add
เรทกระทู้
« ตอบ #536 เมื่อ: 3 พ.ย. 10, 11:49 น »

สวัสดีครับ กระถิน.....

มิคกี้ แฟนของ น้องเจเจ ครับ.....

ตอนนี้ผมกำลังโดนทำโทษอยู่ครับ ต้องทำตัวดีๆครับ.....

การที่เรารักกัน จำเป็นอย่างยิ่ง ที่ต้องไม่ทำให้อีกฝ่าย

เป็นห่วง ไม่ว่าด้วยเรื่องอะไรครับ ถึงแม้จะเป็นเวลา

ที่งอนกัน ก็ต้องไม่ทำให้ไม่สบายใจเพิ่มขึ้นครับ.....

add
เรทกระทู้
« ตอบ #537 เมื่อ: 3 พ.ย. 10, 11:57 น »

สวัสดีครับ คุณโซฟา.....

ผ่าตัดแล้วกลับเป็นวัย 14 เลยเหรอครับ..... q*021

(เดี๋ยวผมไปผ่าบ้างดีกว่าครับ).... q*020 .

add
เรทกระทู้
« ตอบ #538 เมื่อ: 3 พ.ย. 10, 12:55 น »

อรุณสวัสดิ์คะ พี่โซฟ้า

ตื่นได้เเล้วค๊า สายเเล้ววววววว นอนซะดึก q*021q*020

ขอบคุณ พี่โซฟ้า ที่เเวะมากู๊ดไนท์ ยามดึกคะ..
.

มารับรางวัลจ้า.... q*021 ละอย่ามาแซวว่าพี่พึ่งตื่นนะเจ้าเจเจ ....... q*021

<a href="http://www.4shared.com/embed/401949348/e808b145/preview.swf" target="_blank" rel="nofollow">http://www.4shared.com/embed/401949348/e808b145/preview.swf</a>

ดอกไม้สวย ๆ มอบให้ พี่โซฟ้า

รางวัล ของคน เฝ้าบ้านยามดึกคะ q*021q*020

add
เรทกระทู้
« ตอบ #539 เมื่อ: 3 พ.ย. 10, 13:11 น »

สวัสดี วันพุธค่ะ ป้าแช่ม อาชาม พี่มิค พี่ไข่(หาย ไปไหนหว่า...?) พี่กัล พี่แป๊ด กระถิน จาจา เจเจ นุ่นนิ น้องเก๋ น้องวิ ปลาทูน้อย แล ทุกท่านที่ไม่ได้เอ่ยนาม.... ขอให้วันนี้เป็นวันที่มีความสุข สำหรับเพื่อนๆ อีกวันนะคะ (ทำซึ้ง..ตามกระทู้ q*021)

หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 ... 450

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม