หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 ... 62

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: กำลังใจดีๆ มีไว้ให้...  (อ่าน 33508 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« ตอบ #45 เมื่อ: 13 ธ.ค. 10, 01:09 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

มาให้กำลังใจอีกคนจ้า q*021q*021

มิคกี้สบายดีไหมค่ะ q*021

q*021

สวัสดีครับ กระถิน.... q*021

ผมสบายดีครับ...อาจจะดูเหงาๆไปสักหน่อย แต่ก็สบายดีครับ

ขอบคุณที่แวะมาเติมแรงใจให้ครับ.... q*021

(เที่ยวเมืองไทยให้สนุกนะครับ)

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
add
เรทกระทู้
« ตอบ #46 เมื่อ: 13 ธ.ค. 10, 01:14 น »

กำลังใจจากใครก็ไม่เท่ากำลังใจที่มีให้กับตัวเอง q*021

ทุกคนเวลาเหงาๆต้องการกำลังใจจากใครสักคน..แล้วเคยรู้ไหม

คนนั้นที่ส่งกำลังใจไปให้ เขาก็เหงาและผิดหวังเช่นกัน แต่ทำไมเขาถึง

ยังส่งกำลังใจไปให้..เพราะเขากำลังปลอบใจตัวเองอยู่ว่า..ไม่ได้มีเขาคนเดียว

ที่เหงาและเศร้าใจ..เชื่อไหมคะกำลังใจที่เขาสร้างขึ้นมามันช่วยให้เขาดีขึ้นจริงๆ q*021

ขอบคุณครับ นิ่มจัง.... q*021

นิ่มจัง สบายใจได้เลยนะครับ ผมไม่ยอมแพ้อะไรง่ายๆหรอกครับ

ถึงบางครั้งอาจจะดูอ่อนล้าไปบ้าง แต่รับรองได้ว่า เพื่อนของนิ่มจังคนนี้

ไม่ใช่คนที่จะยอมถอดใจอะไรง่ายๆครับ.... q*021

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
add
เรทกระทู้
« ตอบ #47 เมื่อ: 13 ธ.ค. 10, 01:20 น »

ขอบคุณค่า q*101 สบายใจดีจัง

สวัสดีครับ คุณRealKumako.... q*021

ขอบคุณครับที่แวะมาทักทายกันครับ.... q*021

ว่างๆก็แวะมาทักทายกันอีกนะครับ แล้วผมจะทำภาพ กำลังใจดีๆ..

มาให้อ่านกันอีกครับ.... q*021

add
เรทกระทู้
« ตอบ #48 เมื่อ: 13 ธ.ค. 10, 07:51 น »

q*014ขอฝากเพลงไว้สักเพลงนะครับ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #49 เมื่อ: 13 ธ.ค. 10, 10:44 น »

เเวะมาส่งกำลังใจให้ค่ะ q*021

Guest
J pop
เรทกระทู้
« ตอบ #50 เมื่อ: 13 ธ.ค. 10, 21:45 น »

ที่บอกว่าพี่มิคเก่ง เพราะผู้ชายน้อยคนนักที่จะทำงานประเภทนี้ได้
แต่ไม่ได้หมายความว่าพี่มิคไม่มีความเข้มแข็ง ทุกคนย่อมมีเหตุผล
ในการกระทำสิ่งต่างๆเสมอ เมื่อถึงจุดที่เราต้องทำ เราก็ต้องพยายาม
ทำสิ่งนั้นให้ได้ และดีที่สุด เป็นกำลังใจให้เช่นกัน เพราะชีวิตคนเรา
ไม่ได้โรยด้วยดอกกุหลาบ ย่อมมีทุกข์และสุขคละเคล้ากันไป
add
เรทกระทู้
« ตอบ #51 เมื่อ: 14 ธ.ค. 10, 08:55 น »

q*014ขอฝากเพลงไว้สักเพลงนะครับ

ขอบคุณครับ หนุ่มวา... q*021

ที่แรกผมก็เลือกระหว่างเพลง กำลังใจของโฮป กับความหวัง กำลังใจครับ... q*021

เพราะทั้งสองเพลงเลยครับ.... q*021

add
เรทกระทู้
« ตอบ #52 เมื่อ: 14 ธ.ค. 10, 09:00 น »

เเวะมาส่งกำลังใจให้ค่ะ q*021

ขอบคุณครับ น้องเจเจ... q*021

น้องเจเจ ก็อย่าลืมเก็บกำลังใจไปให้ตนเองด้วยนะครับ

กำลังใจ คือสิ่งที่เราควรมีครับ.... q*021

add
เรทกระทู้
« ตอบ #53 เมื่อ: 14 ธ.ค. 10, 09:03 น »

ที่บอกว่าพี่มิคเก่ง เพราะผู้ชายน้อยคนนักที่จะทำงานประเภทนี้ได้
แต่ไม่ได้หมายความว่าพี่มิคไม่มีความเข้มแข็ง ทุกคนย่อมมีเหตุผล
ในการกระทำสิ่งต่างๆเสมอ เมื่อถึงจุดที่เราต้องทำ เราก็ต้องพยายาม
ทำสิ่งนั้นให้ได้ และดีที่สุด เป็นกำลังใจให้เช่นกัน เพราะชีวิตคนเรา
ไม่ได้โรยด้วยดอกกุหลาบ ย่อมมีทุกข์และสุขคละเคล้ากันไป

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำ และกำลังใจครับ คุณ J pop... q*021

add
เรทกระทู้
« ตอบ #54 เมื่อ: 14 ธ.ค. 10, 10:32 น »

สวัสดีคะ พี่มิค

เอาดอกไม้มาส่งคะ q*021

add
เรทกระทู้
« ตอบ #55 เมื่อ: 14 ธ.ค. 10, 11:27 น »

สวัสดีครับคุณ มิค ผมมาให้กำลังใจ...พร้อมกับมารับ..กำลังจากตรงนี้ไปด้วย

กำลังใจ มีไว้ให้..และ รับ..ด้วย เหมือน..โหลดบิท...ฮิๆๆ q*020 (เปรียบสะ)

คุณ เป็นผู้ชายที่...มีระเบียบ มี แบบแผน..ซึ่งตรงข้ามกับผมเลย... q*020

บทความ รูปประกอบ พร้อมทั้งดนตรี..ต่างๆออกมาจาก ผู้ชาย..ที่ ละเอียดอ่อน

จนผมดู หยาบไปเลย..คุณดูเรียบร้อย จนผมเหมือน ยับยู่ยี่ไงมะรู้ .ฮ่าๆๆๆ...

ขอชื่นชม..คุณ ในสิ่งที่ผมไม่เคยมี ไม่เคยเป็น...ผมก็มาเก็บ จากตรงนี้ไป...

หวังว่า..สักวัน ผมจะมีอะไรให้ คุณ มิค เป็นการตอบแทนบ้างน๊ะครับ.. q*020

...ขอให้คุณ มีความสุข สมหวัง น๊ะครับ.. q*021

(แหม๋ม ผมดูเป็นทางการ มากเลยน๊ะเนียะ..)
add
เรทกระทู้
« ตอบ #56 เมื่อ: 14 ธ.ค. 10, 14:09 น »

ถึงคุณจันทร์ 828 หรือ สโนว์ 208

ผมขอความกรุณาอย่าเข้ามาโพสต์ในกระทู้ของผม

เพราะผมขี้เกียจตามลบ เเละผมก้อได้พูดกับคุณดีๆไปเเล้ว

ไม่ว่าจะในกล่องข้อความหรือหน้าบอร์ด เเต่คุณก้อยังตามระราน

เเฟนผม ทั้งหน้าบอร์ดเเละในกล่องข้อความ

ถ้าคุณจันทร์หรือสโนว์ 208 พูดคุยกันรู้เรื่องตามประสาคนทั่วไป

ก้อขอให้เข้าใจตามนี้เลยเเล้วกันนะครับ ว่า ผมกับเพื่อนๆของผมทุกคน

ไม่อยากให้คุณมาระรานใคร หรือเข้ากระทู้ของผม ตลอดไปครับ

ได้โปรดขอความกรุณาอย่าส่งข้อความมาหาผมในกล่องข้อความอีกครับ

ผมเคยบอกคุณจันทร์เเล้วนะครับว่า ถ้าคุณยังตามมาระรานอีก

ไม่ว่าจะเเฟนผมหรือเพื่อนผม ผมก็จะไม่ไว้หน้าคุณเหมือนกันครับ

ปล. ไม่ว่าคุณจะเปลี่ยนชื่อมาเล่นอีกกี่ชื่อ นิสัยของคุณยังคงเป็นเช่นคนเดิม

ไม่จำเป็นต้องเปลี่ยนชื่อมาเล่นหรอกครับ เพราะยังไง คนอย่างคุณ

มันก็เป็นได้เเค่นี้เเหละครับ โรคจิต อิจฉา ทำได้ทุกอย่าง ไม่มีเเม้เเต่ศักดิ์ศรีของตัวเอง

ผมขอให้เราอย่ามาพบเจอกันอีกเลยครับ

ถ้ายังเสนอหน้ามาก้อเอา q*051q*051 ปาหน้าคนหน้าหนาเลยค่ะพี่มิค q*013q*013
add
เรทกระทู้
« ตอบ #57 เมื่อ: 14 ธ.ค. 10, 19:29 น »

สวัสดีคะพี่มิค สบายดีคะ q*021

พี่มิค ก็คงจะสบายดีนะคะ

บ้านอารมณ์ พี่มิคเป็นยังไงบ้าง

ไม่ได้ไปนานเลย q*021

add
เรทกระทู้
« ตอบ #58 เมื่อ: 14 ธ.ค. 10, 21:48 น »

สวัสดีครับ...พี่มิค

ขอเป็นกำลังใจด้วยคนครับ

q*021q*021q*021
add
เรทกระทู้
« ตอบ #59 เมื่อ: 14 ธ.ค. 10, 22:08 น »

สวัสดีคะพี่มิค สบายดีคะ q*021

พี่มิค ก็คงจะสบายดีนะคะ

บ้านอารมณ์ พี่มิคเป็นยังไงบ้าง

ไม่ได้ไปนานเลย q*021

พี่สบายดีครับ น้องเจน... q*021

ยังคงเป็น พ่อลูกหนึ่ง คนขี้เหงาเหมือนเดิมครับ... q*021

บ้านอารมณ์ พี่ก็ไม่ค่อยได้แวะเข้าไปเลยครับ แต่ก็ตั้งใจไว้ว่า

จะเข้าไปในวันครบรอบหนึ่งปี ของบ้านอารมณ์ครับ... q*021

add
เรทกระทู้
« ตอบ #60 เมื่อ: 14 ธ.ค. 10, 22:13 น »

สวัสดีครับ...พี่มิค

ขอเป็นกำลังใจด้วยคนครับ

q*021q*021q*021

สวัสดีครับ โอคอม... q*021

ไม่ได้เจอกันนานสบายดีนะครับ...ลูกชายเป็นอย่างไรบ้างครับ

ขอบคุณที่แวะมาเติมกำลังใจให้ครับ.... q*021

add
เรทกระทู้
« ตอบ #61 เมื่อ: 14 ธ.ค. 10, 22:18 น »

ถ้ายังเสนอหน้ามาก้อเอา q*051q*051 ปาหน้าคนหน้าหนาเลยค่ะพี่มิค q*013q*013

ใจเย็นๆนะครับ น้องชมพู่ แก้มป่อง... q*021

ท่องคำที่พระท่านสอนไว้ครับ...โกรธ คือโง่...โมโห คือบ้า..ครับ

เราทำจิตใจเราให้ผ่องใสดีกว่าครับ...เชื่อ พี่มิค นะครับ... q*021

add
เรทกระทู้
« ตอบ #62 เมื่อ: 14 ธ.ค. 10, 22:22 น »

สวัสดีคะ พี่มิค

เอาดอกไม้มาส่งคะ q*021

ขอบคุณครับ น้องเก๋... q*021

ขอให้ น้องเก๋ มีแต่ความสุขนะครับ... q*021

add
เรทกระทู้
« ตอบ #63 เมื่อ: 14 ธ.ค. 10, 22:36 น »

สวัสดีครับคุณ มิค ผมมาให้กำลังใจ...พร้อมกับมารับ..กำลังจากตรงนี้ไปด้วย

กำลังใจ มีไว้ให้..และ รับ..ด้วย เหมือน..โหลดบิท...ฮิๆๆ q*020 (เปรียบสะ)

คุณ เป็นผู้ชายที่...มีระเบียบ มี แบบแผน..ซึ่งตรงข้ามกับผมเลย... q*020

บทความ รูปประกอบ พร้อมทั้งดนตรี..ต่างๆออกมาจาก ผู้ชาย..ที่ ละเอียดอ่อน

จนผมดู หยาบไปเลย..คุณดูเรียบร้อย จนผมเหมือน ยับยู่ยี่ไงมะรู้ .ฮ่าๆๆๆ...

ขอชื่นชม..คุณ ในสิ่งที่ผมไม่เคยมี ไม่เคยเป็น...ผมก็มาเก็บ จากตรงนี้ไป...

หวังว่า..สักวัน ผมจะมีอะไรให้ คุณ มิค เป็นการตอบแทนบ้างน๊ะครับ.. q*020

...ขอให้คุณ มีความสุข สมหวัง น๊ะครับ.. q*021

(แหม๋ม ผมดูเป็นทางการ มากเลยน๊ะเนียะ..)

สวัสดีครับ พี่ริว... q*021

ขอบคุณที่แวะมาเติมกำลังใจให้แก่กันครับ.... q*021

ขอบคุณในคำชมด้วยครับ... q*021

พี่ริว รู้ไหมครับ ในบางครั้งผมก็อยากเป็นแบบ พี่ริว นะครับ

คือเป็นคนมีอารมณ์ขัน มองโลกในแง่ดี สบายๆดูแมนๆครับ

ตลอดหนึ่งปีที่ผ่านมา พี่ริวก็ยังเป็นเช่นนี้เสมอมาครับ... q*021

แต่ก็นั้นแหละครับ จะให้ผมเป็นแบบ พี่ริว ก็คงไม่ใช่ตัวผมครับ

พี่ริว ก็เช่นกันครับ ถ้า พี่ริว มานุ่มนิ่มเหมือนผม คง.... q*013

และนี้ คือคำที่ พี่ริว บอกกับผมเมื่อเกือบหนึ่งปีครับ

ยินดีต้อนรับครับคุณ พ่อลูก1.....

คุณ ก็คงคอนเซ็บเดิมของคุณไว้...ได้ครับ...เป็นอะไรที่อยากจะเป็นในนี้...

ผมถึงบอกไง..ว่า..นี่คือที่ๆ คุณ "จะสร้างความฝันให้เป็นความจริงได้"

อย่างน้อย คุณ ก็ได้ระบาย...ได้โบยบิน...ใส่สีสรร แต่งเติมอิสระภาพ...

ไม่ได้อยู่ในกรอบสังคมเดิมๆของคุณ...อย่างนิด คุณก็ มีคนอ่านเรื่องราว..

มีคนตอบกระทู้...ได้ จุ๊กกรู๋ๆๆๆๆ...ฮี่ๆ ฮ๊าๆ ไปตามวัฎจักร...โลกออนไลน์..เวิลไวด์แว๊บ

ตะเล็บแก๊บ..งึกๆงักๆ .........เอาฮาๆไว้ก่อน q*020

.....เข้ามาเลย ครับ....ผมจะได้เพื่อนเพิ่มอีกหนึ่งคน ครับ...Welcome

ผมขอขอบคุณอีกครั้งครับ พี่ริว.... q*021

add
เรทกระทู้
« ตอบ #64 เมื่อ: 15 ธ.ค. 10, 08:55 น »

ขอบคุณครับ น้องเจเจ... q*021

น้องเจเจ ก็อย่าลืมเก็บกำลังใจไปให้ตนเองด้วยนะครับ

กำลังใจ คือสิ่งที่เราควรมีครับ.... q*021

เเวะมาส่งกำลังใจ เเละมารับกำลังใจ

พร้อมกับดอกไม้ สวย ๆ ยามเช้าค่ะ ..

<a href="http://img262.imageshack.us/img262/6224/27243805na9.swf" target="_blank" rel="nofollow">http://img262.imageshack.us/img262/6224/27243805na9.swf</a>

.
add
เรทกระทู้
« ตอบ #65 เมื่อ: 15 ธ.ค. 10, 10:08 น »

เเวะมาส่งกำลังใจ เเละมารับกำลังใจ

พร้อมกับดอกไม้ สวย ๆ ยามเช้าค่ะ ..

<a href="http://img262.imageshack.us/img262/6224/27243805na9.swf" target="_blank" rel="nofollow">http://img262.imageshack.us/img262/6224/27243805na9.swf</a>

.

q*021q*021

add
เรทกระทู้
« ตอบ #66 เมื่อ: 15 ธ.ค. 10, 18:55 น »

แวะมาทักทายค่ะ..พี่มิค..

กำลังใจดีดี..ยังคงมีให้กันเสมอ...

(ปัก..ครอสติส..ได้ด้วยเก่งค่ะ..ไอจังก็ทำเหมือนกัน.เวลาว่างๆ..)

.......................................................................

อยู่กับความเหงา.ให้หัวใจ..รับรู้...

ข้อดีของความเหงา..คือ..

มันทำให้เรารู้ว่า..เราคิดถึงใครที่สุด...

ในยามที่เราวิ่งวุ่น..เราไม่เคยรู้เลยว่า.ใครคือคนสำตัญที่สุดของเรา..

..........................

สำหรับเรา..ก่อนนั้นเราไม่เคยคิดถึงใครเวลาเหงา

ไม่เคยมีคำว่า"เหงา" ...ไม่ค่อยรู้สึกว่า.."เหงา"แล้ว...เดี่ยวดาย..

แต่พอมีใครบางคนเข้ามาในชีวิต..และเขากลับเข้ามาอยู่ในหัวใจเราซะงั้น...

คำว่า"เหงา"ก็เกิดขึ้นมาให้เรารู้จักกับมัน..

"เหงาจัง..เวลาอยู่คนเดียว..ทำไมต้องคิดถึงเธอด้วย??ก่อนนั้นก็ไม่เคยคิดถึงใคร

ก่อนนั้นก็ไม่เคยรู้สึกว่าตัวเองเหงา..แต่วันนี้..ทำไมฉันถึงรู้สึก"เหงา"จับใจ..."

.......................

ขอบคุณความเดี่ยวดาย

ขอบคุณความอ้างว้าง

ขอบคุณความมืดมิด

ขอบคุณที่ทำให้รู้ว่า..เธอ..

คือคนเดียว.ที่ฉันคิดถึง..

q*021q*021q*021q*021

add
เรทกระทู้
« ตอบ #67 เมื่อ: 15 ธ.ค. 10, 19:03 น »

อ่านข้อความของพี่ริว..ที่ไร..ฮาได้ทุกเม็ด...คริคริ....

q*013q*013q*013q*013q*013q*013

แอบฝากถึงพี่ริว..คิดถึงค่ะ..พี่ริว..จอม..ฮากระจายยยย..ไว้จะแวะไปที่ป้ายนะค่ะ.

อุ๊ยย..ไหน ๆๆฝากแล้ว..ก็ขอฝากถึงเพื่อนพ้องน้องพี่..ที่ร่วมวงฮากระจายกันทุกท่านเลยละกัน..

(อิอิ.... q*013q*013q*013)

คิดถึงทุกคนค่ะ.. q*021q*021q*021

add
เรทกระทู้
« ตอบ #68 เมื่อ: 16 ธ.ค. 10, 11:58 น »

<a href="http://www.4shared.com/embed/374616719/b838bbce/preview.swf" target="_blank" rel="nofollow">http://www.4shared.com/embed/374616719/b838bbce/preview.swf</a>

เบิร์ด ธงไชย - เล่าสู่กันฟัง

ห้ามอ้างอิง ข้อความนี้ นะคะ ... q*021

add
เรทกระทู้
« ตอบ #69 เมื่อ: 16 ธ.ค. 10, 12:28 น »

ฉันยังจำเสมอที่เธอเคยบอกกับฉัน คิดแล้วยังตื้นตันเกินอธิบาย
นึกถึงคำๆนั้นทุกวันที่ห่างกันไป เหมือนมันเป็นโยงใยที่ส่งถึงกัน

ไม่ว่าเราจะโชคดี หรือบางทีที่ร้องไห้ ต่างคนสนใจจะฟัง
เพราะว่าในชีวิตเรื่องจริงมันต่างจากฝัน ฝันไม่เคยมีวันที่เจ็บช้ำใจ
มีผู้คนอยู่รอบกาย เหมือนไม่มีไม่เห็นใคร แต่ใจๆฉันยังมีเธอ

คืนที่ไร้แสงไฟ วันที่ใจมัวหม่น ขอเพียงใครสักคนห่วงใยกัน
วันที่เสียน้ำตา วันที่ฟ้าเปลี่ยนผัน เธอก็ยังมีฉันอยู่ทั้งคน

ฝนที่ตกทางโน้น หนาวถึงคนทางนี้ ยังอยากได้ยินทุกเรื่องราว
ยังนอนดึกอยู่ใช่ไหม เธอผอมไปหรือเปล่า อย่าลืมเล่าสู่กันฟัง

คืนที่ไร้แสงไฟ วันที่ใจมัวหม่น ขอเพียงใครสักคนห่วงใยกัน
วันที่เสียน้ำตา วันที่ฟ้าเปลี่ยนผัน เธอก็ยังมีฉันอยู่ทั้งคน

(เพราะ)ฝนที่ตก(อยู่)ทางโน้น หนาวถึงคนทางนี้ ยังอยากได้ยินทุกเรื่องราว
เธอลำบากอะไรไหม เธอสู้ไหวหรือเปล่า อย่าลืมเล่าสู่กันฟัง

(เพราะ)ฝนที่ตก(อยู่)ทางโน้น หนาวถึงคนทางนี้ ยังอยากได้ยินทุกเรื่องราว
เธอลำบากอะไรไหม เธอสู้ไหวหรือเปล่า อย่าลืมเล่าสู่กันฟัง

เธอยังขาดอะไรไหม เธอสู้ไหวหรือเปล่า
อย่าลืมเล่าสู่กันฟัง เธอยังมีฉันอยู่ทั้งคน

..............................................................

add
เรทกระทู้
« ตอบ #70 เมื่อ: 16 ธ.ค. 10, 17:51 น »

แวะมาส่งกำลังใจให้เพื่อนค่ะ q*021q*021

add
เรทกระทู้
« ตอบ #71 เมื่อ: 16 ธ.ค. 10, 22:55 น »

แวะมาทักทายค่ะ..พี่มิค..

กำลังใจดีดี..ยังคงมีให้กันเสมอ...

(ปัก..ครอสติส..ได้ด้วยเก่งค่ะ..ไอจังก็ทำเหมือนกัน.เวลาว่างๆ..)

.......................................................................

สวัสดีครับ น้องไอจัง... q*021

ขอบคุณครับที่แวะมาส่งกำลังใจครับ... q*021

พี่ทำงานเย็บปักถักร้อยมาตั้งแต่เป็นเด็กแล้วครับ น้องไอจัง

พี่ทำเป็นเกือบหมดทุกอย่างเลยครับ ถ้าพี่ไม่เคยมีเมีย

คนคงนึกว่าพี่เป็นกระเทยแน่ๆเลยครับ.... q*021

นอกจากงานปักครอสติช น้องไอจัง ทำงานฝีมืออย่างอื่นด้วยไหมครับ... q*021

add
เรทกระทู้
« ตอบ #72 เมื่อ: 16 ธ.ค. 10, 23:00 น »

ฉันยังจำเสมอที่เธอเคยบอกกับฉัน คิดแล้วยังตื้นตันเกินอธิบาย
นึกถึงคำๆนั้นทุกวันที่ห่างกันไป เหมือนมันเป็นโยงใยที่ส่งถึงกัน

ไม่ว่าเราจะโชคดี หรือบางทีที่ร้องไห้ ต่างคนสนใจจะฟัง
เพราะว่าในชีวิตเรื่องจริงมันต่างจากฝัน ฝันไม่เคยมีวันที่เจ็บช้ำใจ
มีผู้คนอยู่รอบกาย เหมือนไม่มีไม่เห็นใคร แต่ใจๆฉันยังมีเธอ

ฝนที่ตกทางโน้น หนาวถึงคนทางนี้ ยังอยากได้ยินทุกเรื่องราว
ยังนอนดึกอยู่ใช่ไหม เธอผอมไปหรือเปล่า อย่าลืมเล่าสู่กันฟัง

เธอยังขาดอะไรไหม เธอสู้ไหวหรือเปล่า
อย่าลืมเล่าสู่กันฟัง เธอยังมีฉันอยู่ทั้งคน

..............................................................

สวัสดียามค่ำคืนครับ น้องเจเจ.... q*021

ขอบคุณสำหรับบทเพลง...เล่าสู่กันฟัง...ครับ

เพลงนี้เป็นเพลงโปรดของ พี่มิค เลยครับ.... q*021

add
เรทกระทู้
« ตอบ #73 เมื่อ: 16 ธ.ค. 10, 23:05 น »

แวะมาส่งกำลังใจให้เพื่อนค่ะ q*021q*021

ขอบคุณครับ กระถิน.... q*021

ผมขอมอบกำลังใจให้ กระถิน เช่นกันครับ

ขอให้ กระถิน มีความสุขมากๆครับ.... q*021

add
เรทกระทู้
« ตอบ #74 เมื่อ: 17 ธ.ค. 10, 09:02 น »

วันนี้เป็นวันที่อากาศหนาวเย็นมาก....จู่ๆอากาศก็เปลี่ยนแปลงอีกแล้ว

ลมหนาวที่โชยมา ช่างเย็นยะเยือกเหลือเกิน... q*001

add
เรทกระทู้
« ตอบ #75 เมื่อ: 17 ธ.ค. 10, 09:28 น »

q*021q*021

add
เรทกระทู้
« ตอบ #76 เมื่อ: 17 ธ.ค. 10, 10:22 น »

สวัสดีคะ พี่มิค... q*021

อากาศเปลี่ยนเเปลงบ่อย ๆ ดูเเลสุขภาพด้วย นะคะ ...

<a href="http://www.4shared.com/embed/399896825/efd8ba58/preview.swf" target="_blank" rel="nofollow">http://www.4shared.com/embed/399896825/efd8ba58/preview.swf</a>
add
เรทกระทู้
« ตอบ #77 เมื่อ: 17 ธ.ค. 10, 10:28 น »

สวัสดียามค่ำคืนครับ น้องเจเจ.... q*021

ขอบคุณสำหรับบทเพลง...เล่าสู่กันฟัง...ครับ

เพลงนี้เป็นเพลงโปรดของ พี่มิค เลยครับ.... q*021

ด้วยความยินดีคะ พี่มิค .. q*021

รู้ว่าชอบ...เลยเอามาฝาก... คริ ๆ
q*020

<a href="http://www.4shared.com/embed/401951983/262ca348/preview.swf" target="_blank" rel="nofollow">http://www.4shared.com/embed/401951983/262ca348/preview.swf</a>

add
เรทกระทู้
« ตอบ #78 เมื่อ: 17 ธ.ค. 10, 10:30 น »

ยิ้มให้ได้ทุกวัน นะคะ

กำลังใจ มีให้เสมอ...
q*021

<a href="http://www.4shared.com/embed/399896878/ec1e32a0/preview.swf" target="_blank" rel="nofollow">http://www.4shared.com/embed/399896878/ec1e32a0/preview.swf</a>
add
เรทกระทู้
« ตอบ #79 เมื่อ: 17 ธ.ค. 10, 16:11 น »

มาขอรับกำลังใจดีๆด้วยคนค่ะ และจะเป็นกำลังใจให้กับคนที่ขาดกำลังใจนะคะ

Guest
น้องชมพู่เเก้มป่อง
เรทกระทู้
« ตอบ #80 เมื่อ: 17 ธ.ค. 10, 16:31 น »

add
เรทกระทู้
« ตอบ #81 เมื่อ: 17 ธ.ค. 10, 16:43 น »

q*014q*017

add
เรทกระทู้
« ตอบ #82 เมื่อ: 18 ธ.ค. 10, 11:36 น »

สวัสดีคะ พี่มิค... q*021

อากาศเปลี่ยนเเปลงบ่อย ๆ ดูเเลสุขภาพด้วย นะคะ ...

<a href="http://www.4shared.com/embed/399896825/efd8ba58/preview.swf" target="_blank" rel="nofollow">http://www.4shared.com/embed/399896825/efd8ba58/preview.swf</a>

ขอบคุณครับ น้องเจเจ.... q*021

น้องเจเจ ก็ต้องดูแลสุขภาพดีๆนะครับ....เป็นห่วงเสมอครับ... q*021

รูปสวย น่ารัก glitter emoticon www.yenta4.com
add
เรทกระทู้
« ตอบ #83 เมื่อ: 18 ธ.ค. 10, 11:43 น »

ด้วยความยินดีคะ พี่มิค .. q*021

รู้ว่าชอบ...เลยเอามาฝาก... คริ ๆ
q*020

ขอบคุณที่รู้ใจ พี่มิค ครับ... q*021

รูปสวย น่ารัก glitter emoticon www.yenta4.com

add
เรทกระทู้
« ตอบ #84 เมื่อ: 18 ธ.ค. 10, 11:47 น »

ยิ้มให้ได้ทุกวัน นะคะ

กำลังใจ มีให้เสมอ...
q*021

พี่มิค ยิ้มได้ซิครับ...เพราะรู้ว่ามีคนส่งกำลังใจมาให้เสมอครับ... q*021

หนึ่งปีแล้วครับ ที่ พี่มิค มีกำลังใจ.... q*021q*021

add
เรทกระทู้
« ตอบ #85 เมื่อ: 18 ธ.ค. 10, 11:59 น »

มาขอรับกำลังใจดีๆด้วยคนค่ะ และจะเป็นกำลังใจให้กับคนที่ขาดกำลังใจนะคะ

สวัสดีครับ คุณน้ำผึ่ง.... q*021

ขอบคุณที่แวะมาส่งกำลังใจ ให้แก่กันครับ... q*021

กำลังใจเป็นสิ่งที่เราควรมีครับ เราอาจจะให้กำลังใจคนอื่นได้

แต่เราก็ต้อง ไม่ลืมให้กำลังใจตนัองด้วยครับ... q*021

ตัวผมเอง จะมีกลอนบทหนึ่ง ไว้คอยเตือนใจตนเองครับ

ทุกครั้ที่ผมรู้สึกท้อแท้..หรือหมดกำลังใจ ผมก็จะบอกตนเองว่า...

อย่าท้อแท้ แม้สิ้นหวัง ในครั้งนี้

โอกาสมี ก้าวหน้าไกล ไปให้ถึง

ตัดความคิด ที่พ่ายแพ้ ไม่คำนึง

เหลือสิ่งหนึ่ง คือความหวัง อันกว้างไกล....

นี้ก็ใกล้ปีใหม่แล้ว ขอให้ คุณน้ำผึ่ง มีความสุขครับ.... q*021

add
เรทกระทู้
« ตอบ #86 เมื่อ: 18 ธ.ค. 10, 12:05 น »

สวัสดีครับ น้องชมพู่ แก้มป่อง... q*021

มายิ้มอย่างเดียว...ระวัง พี่มิค จะหยิกแก้มนะครับ... q*020

add
เรทกระทู้
« ตอบ #87 เมื่อ: 18 ธ.ค. 10, 12:08 น »

q*014q*017

สวัสดีครับ คุณมังกร... q*021

ขอบคุณที่แวะมาทักทายครับ.... q*021

add
เรทกระทู้
« ตอบ #88 เมื่อ: 18 ธ.ค. 10, 14:20 น »

แวะมาแอบฟังเพลงของคุณมิคค่ะ เพลงเพราะจังค่ะชอบมากเลย ปีใหม่ที่จะมาถึงนี้ก็ขอให้คุณมิคมีความสุขตลอดไปเช่นกันนะคะ เข้ามาบ้านนี้แล้วรู้สึกอบอุ่นจัง

add
เรทกระทู้
« ตอบ #89 เมื่อ: 18 ธ.ค. 10, 22:17 น »

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 ... 62

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม