Sanook.commenu

ค้นหา ตรวจหวย ข่าว อีเมล์ ดูทีวีออนไลน์ ฟังเพลงออนไลน์ คลาสสิฟายด์ ริงโทน เกมส์ ดูทั้งหมด »

สนุก! เว็บบอร์ด > หมวดหมู่ > ชุมชนสนุก! > สนุก!ซุบซิบ > ดารา และคนดัง > กิจกรรมพิเศษสำหรับแฟนคลับทีนซูเปอร์สตาร์ค่ะ
หน้า: 1
ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กิจกรรมพิเศษสำหรับแฟนคลับทีนซูเปอร์สตาร์ค่ะ  (อ่าน 1142 ครั้ง)
Guest
กะปิ

กิจกรรมพิเศษสำหรับแฟนคลับทีนซูเปอร์สตาร์ค่ะ

ผู้ตั้งกระทู้: 17 ธ.ค. 10, 20:29 น
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

Teen Superstar เกิดมาเป็นดาว
กิจกรรม พิเศษ!! "Teen Superstar Fan Club Training" เข้าร่วมสนุก กับ Teen Superstar โดยส่ง คลิป หรือ พิมพ์ข้อความ เข้ามาที่ Facebook โดย บอกเหตุผลว่า "ทำไมรายการจะต้องเลือกคุณเข้าร่วมกิจกรรมนี้" และให้พูดปิดท้ายคลิปหรือ ข้อความว่า "Teen Superstar Fan Club Training"

ผู้ ชนะ ชาย 1 ญ 1 ในแต่ละสัปดาห์ จะได้เข้าร่วมฝึกซ้อมคลาส Boy-Band & Girl-Group อย่างใกล้ชิดกับ Teen Superstar ทั้ง 12 คน ตลอดทั้งวัน โอ้วววว!!!

กิจกรรมน่าสนใจจาก สนุกเว็บบอร์ด

กระทู้ฮอตในรอบ 7 วัน

Tags:
Guest
ดาวหาง

Re : กิจกรรมพิเศษสำหรับแฟนคลับทีนซูเปอร์สตาร์ค่ะ
        ความคิดเห็นที่ #1: 17 ธ.ค. 10, 23:56 น

ต้องรีบไปโพสต์แล้ววววว

Tags:
Guest
โปเกม่อนน.

Re : กิจกรรมพิเศษสำหรับแฟนคลับทีนซูเปอร์สตาร์ค่ะ
        ความคิดเห็นที่ #2: 18 ธ.ค. 10, 22:28 น

ส่งคลิปด่วนๆๆ

Tags:
Guest
Twins

ความคิดเห็นที่ #3: 18 ธ.ค. 10, 22:42 น

ขอบคุณสำหรับข้อมูลค่ะ อยากจะไปเจอนัตตี้ อยู่เลย จะพยายามเหมือนกันค่ะ อิอิ

Tags:
Guest
ไอดิน

ความคิดเห็นที่ #4: 18 ธ.ค. 10, 22:46 น

ต้องรีบล่ะแบบนี้ จะได้ไปอยู่กับน้องปาร์ค ทั้งวัน อิ อิ อิ  q*002

Tags:
Guest
เจ๊

ความคิดเห็นที่ #5: 19 ธ.ค. 10, 10:48 น

กรี๊สสสสสผลโหวตถูกใจเจ๊

Tags:
Guest
ฤดูที่แตกต่าง

ความคิดเห็นที่ #6: 19 ธ.ค. 10, 13:46 น

สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจทุกๆคนเลย

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #7: 19 ธ.ค. 10, 20:23 น

CHEER  พี่บิ๊กค่ะ  ทำให้เต็มที่เลยน่ะค่ะ

Tags:
Guest
TS7 TNT Fc.

ความคิดเห็นที่ #8: 19 ธ.ค. 10, 21:23 น

แถลงการณ์จาก ศ.ต.ฉ (ศูนย์อำนวยการ TNT (เต็นส์) ฉกหัวใจ)

มาแล้วจร้า TNT TS7 น่ารักสุด แรงสุด เด็ดสุด ฮอทสุด แหล่มสุด บลาๆๆๆ
ประจำงานนี้ ร่วมเป็นแฟนคลับส่งแรงเชียร์ร่วมแรงโหวตและหาเสื้อแฟน
คลับกันได้แล้วนะครับ ลองไปดูตัวอย่างเสื้อกันที่ Facebook TS7
ไปช่วยกันกด Like ให้ครบล้านไปเลย
แล้วอย่าลืมแวะไปคุยกันที่ TNT FC ,TNT'Ts7 club

วางลิ้งไม่ได้ก็ไป search TS7 กันที่ facebook ได้เลย

มาใหม่กับ TNT'Ts7 club เข้ามาอัพเดทกันได้เลยจร้า

สำหรับคนที่จะไปเชียร์เตนล์
รายละเอียดถ่ายทอดสดวันที่ 25 ธ.ค. 53 ถ่ายทำ 2 รอบ
รอบแรก พร้อมกันเวลา 15.00 น. ประตูเปิด 16.00 น. ถ่ายทำจนถึง 18.00 น.
รอบสอง พร้อมกันเวลา 20.00 น. ประตูเปิด 21.00 น. ถ่ายทำจนถึง 23.30 น.
ที่เซนทรัล ลาดพร้าว ชั้น 5 ห้อง คอนเวนชั่นนะค่ะ
แฟนคลับเจอกับ TNT ได้หลังจบรายการค่ะ
นอนให้พอ และออมเสียง ออมแรง ไปกรี๊ดด้วยกันนะคะ

"SHAKE YOUR BODY, SHAKE YOUR HEART
แล้วเรามา PARTY กับ TNT โหวด TS 7 นะครับ"

TS7 TNT Fc.

Tags:
Guest
ไข่ต้ม

ความคิดเห็นที่ #9: 20 ธ.ค. 10, 00:11 น

ช่วยกันส่งแรงใจ แรงเชียร์ ให้ น้องปาร์คกันนะคะ
แล้วช่วยกันโหวตโดยการ พิมพ์ TS5 แล้วส่งไปที่
4221222 6 Bath = 6 คะแนน
4825917 50 Bath = 50 คะแนน
4825302 90 Bath = 90 คะแนน

สามารถติดตามชมความสามารถของ ทั้ง 12 คนได้

ทุกวันจันทร์-ศุกร์ เวลา 20:30-21:30 น. ทาง K Channal และ

ทุกวันเสาร์ เวลา 21:30-23:30 น. ทางโมเดิร์นไนน์ทีวี (ช่อง9)

รายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่
https://www.teen-superstar.com
https://www.facebook.com/teensuperstar

Tags:
Guest
พรรค

ความคิดเห็นที่ #10: 20 ธ.ค. 10, 23:27 น

TS1  โหวตเลยครับ

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #11: 21 ธ.ค. 10, 00:33 น

Hui เซ้กซี่น่ะค่ะเนี่ย q*002

Tags:
Guest
มนมน

ความคิดเห็นที่ #12: 21 ธ.ค. 10, 16:03 น

ออกแนวหว๊านหวานนะเราว่า

Tags:
Guest
ไม้ปักหลักไม่มั่นใจ

ความคิดเห็นที่ #13: 21 ธ.ค. 10, 19:19 น

เปลี่ยนเป็นรางวัล ไม่ก็เงินรางวัลจะดีมะ เพิ่มให้นอกจากไปร่วมกิจกรรม น่าจะมีคนสนใจมากขึ้นนะ

Tags:
Guest
ไม่แรง.

ความคิดเห็นที่ #14: 21 ธ.ค. 10, 19:37 น

เห็นด้วยค่ะ  ว่าหวานมากกว่าแรง

Tags:
Guest
Double U

ความคิดเห็นที่ #15: 21 ธ.ค. 10, 23:16 น

เ้นกำลังใจให้น้องๆ ทีนซุปเปอร์สตาร์ทุกๆคนเลยค่ะ สู้เพื่อฝันนะค่ะ

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #16: 22 ธ.ค. 10, 17:19 น

วิธีการรับบัตรเข้าชม Teen Superstar
ให้พิมพ์ Code TI1 – TI4  แล้วส่ง SMS เข้ามาที่ 4221222
          -  TI1  =  บัตร  1  ใบ
          -  TI2  =  บัตร  2  ใบ
          -  TI3  =  บัตร  3  ใบ
          -  TI4  =  บัตร  4  ใบ
จากนั้นจะได้รับข้อความตอบกลับเป็นรหัส เพื่อนำมารับบัตรเข้าชม Teen Superstar
ของแต่ละสัปดาห์
         สำหรับในสัปดาห์นี้สามารถส่ง sms ขอบัตรได้ถึงวันที่ 24 ธ.ค.53 เวลา 23:59 น.
และให้นำ code มารับบัตรหน้างาน ภายใน 20:00 น. นะคะ

Tags:
Guest
พริก

ความคิดเห็นที่ #17: 23 ธ.ค. 10, 17:07 น

แล้วแต่จะชอบ  แล้วแต่มุมมองของแต่ละคน

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #18: 24 ธ.ค. 10, 23:16 น

เชียร์ Nutty Ts6
สามารถเข้าไปพูดคุยให้กำลังใจได้ที่ Facebook ลิ้งข้างล่างนี้นะค่ะ
https://www.facebook.com/?ref=hp#!/pages/TS6/168510093170863

การขอบัตรเข้าชมทาง sms พิมพ์ Code TI ตามด้วยจำนวนตั๋ว
- ขอตั๋วได้ไม่เกิน 4 ใบต่อ 1 sms ตัวอย่างเช่น พิมพ์ TI4 ก็จะได้ บัตร 4 ใบ
- แล้วส่ง SMS เข้ามาที่หมายเลข 4221222
หลังจากนั้นจะได้รับข้อความตอบกลับเป็นรหัส เพื่อนำมารับบัตรเข้าชม หน้างาน
ของแต่ละสัปดาห์นะคะ

Tags:
Guest
MILLIONDOLLAR

ความคิดเห็นที่ #19: 24 ธ.ค. 10, 23:49 น

Nutty น่ารักมากกกกอยากรู้จักบ้างจ้งมี FB ไหมจ๊ะ

Tags:
Guest
chitpon

ความคิดเห็นที่ #20: 25 ธ.ค. 10, 16:43 น

Nutty น่ารักจัง....
ไม่นะ เราจะเชียร์หุยคนเดียว 55555

Tags:
Guest
กลอน

ความคิดเห็นที่ #21: 27 ธ.ค. 10, 22:21 น

เสียดายมากไม่ได้ดู  มีให้ดูย้อนหลังที่ไหนบ้างค่ะ

Tags:
Guest
Supachock

ความคิดเห็นที่ #22: 29 ธ.ค. 10, 16:42 น

Nutty พยายามเข้านะครับเป็นกำลังใจให้ q*021

Tags:
Tags:  

หน้า: 1
ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
ขอความร่วมมือท่านสมาชิก และผู้ใช้บริการเว็บบอร์ด
ห้ามมิให้มีการเผยแพร่ผลงานอันมีลิขสิทธิ์ทั้งเนื้อหาและภาพของหนังสือพิมพ์ไทยรัฐ
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ: พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ
หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)
:  
ทางสนุก! จะทำการตรวจสอบ
และขออนุญาตไม่แสดงข้อความ
ที่ไม่เหมาะสม ข้อความที่
ก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่
สถาบันชาติ ศาสนา
พระมหากษัตริย์ รวมถึงข้อความที่
เข้าข่ายหลอกลวง การเผยแพร่
ภาพลามกอนาจาร หรือข้อความ
ใดๆ ที่ทำให้ผู้อื่นได้รับความ
เสียหาย บนกระทู้นี้