หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: นาทีชีวิตของผู้หญิงคนหนึ่ง!  (อ่าน 2500 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« เมื่อ: 17 พ.ค. 11, 15:09 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

สวัสดีค่ะ ก่อนอื่นต้องขอแนะนำตัวก่อนนะคะ ชื่อ อิน ค่ะ (เป็นนามสมมตินะคะ) ตอนนี้อายุ 20 ปีแล้วค่ะ เป็นคนสูงขาวสมส่วนค่ะไม่อ้วนไม่ผอม เป็นต่างจังหวัดแต่ไม่ไกล กทม.มากนะคะ เรื่องราวที่จะเล่าต่อไปนี้เป็นเรื่องที่เกิดขึ้นจริงกับอินนะคะ ก็ผ่านมาหลายปีแล้วค่ะ แต่ยังฝังใจอยู่ไม่น้อย กว่าจะหาเวลามาเขียนได้ (รวมถึงเรื่องของการตัดสินใจเขียนเผยแพร่ด้วย)ค่อนข้างใช้เวลามากๆ อยากเล่าสู่กันฟังโดยเฉพาะพวกสาวๆด้วยกันค่ะ
อินมีแฟนมาแล้ว 2 คนค่ะ คนที่ 2 คือ คนที่คบกันอยู่ปัจจุบันเป็นรุ่นพี่ที่พี่เขาแอบชอบอินมาตั้งแต่สมัยเรียน แต่อินไม่รู้จักพี่เขาเลย ขอเรียกพี่เขาว่า “พี่อ๋ำ” นะคะ อินเพิ่งรู้จักพี่เขาเมื่อตอนม.5 ค่ะ ช่วงกีฬาสี เพราะพี่เขาอยู่สีเดียวกันกับอิน แล้วอินเป็นสตาฟฟุตบอล (ดูไม่น่าจะเข้ากับหน้าตาอินเท่าไร แต่เพื่อนมันบังคับค่ะ) สมัยนั้นอินเป็นเด็กเรียนค่ะ อยู่สายวิทย์-คณิต เป็นคนหัวอ่อน หน้าตาท่าทางเรียบร้อย (แต่อินว่าไม่เรียบร้อยนะ) แต่ในสายตาคนอื่นมองอินอย่างนั้น อินคิดว่าตัวเองเป็นคนไม่เด่นสะดุดตาใครนะคะ แต่ก็มีคนมาจีบมาชอบเหมือนกัน แต่อินไม่สนใจค่ะ ตอนนั้นเรียนอย่างเดียวมุ่งเข้ามหาวิทยาลัยก่อน แล้วค่อยคิดเรื่องแฟน เหตุผลหนึ่งอินเป็นคนจริงใจและก็ค่อนข้างจริงจังน่ะค่ะก็ไม่อยากคบใครเล่นๆเหมือนวัยรุ่นทั่วๆไป ที่พอใจกันที่หน้าตาเบื่อก็เลิก อินอยากคบแบบผู้ใหญ่มากกว่า เพื่อนสมัยเรียนก็มีทั้งหญิงและชาย เพื่อนในกลุ่มก็เป็นผู้ชายเยอะค่ะ เพราะเป็นเพื่อนสมัยม.ต้น ก็คบกันมาเหนียวแน่นมาก 6 ปีแล้วค่ะ ก็ค่อนข้างเกาะกลุ่มกันอีกอย่าง คือ เป็นเด็กเรียนค่ะก็เลยไปด้วยกันได้ มีอะไรก็สอนๆกันตลอดก็ช่วยๆกัน จนวันหนึ่งอินทราบว่ามีเพื่อนในกลุ่มคนหนึ่งเขามาชอบอิน อินรู้สึกอึดอัด แล้วมันชัดเจนขึ้นเมื่อเขาตัดสินใจมาขอคุยกับอินโดยมีเพื่อนในห้องเชียร์อยู่ ฉากตอนนั้นเหมือนถ่ายละครเรื่อง เพื่อนสนิทเลยค่ะ ฉากที่พระเอกขอคุยกับนางเอกใต้ต้นไม้แล้วบอกรักค่ะ ใช่เลยค่ะแบบนั้นเลย แต่อินไม่ได้ตอบอะไรออกไป ถือว่ารับรู้เฉยๆเพราะอินไม่คิดอะไรกับเขาเกินเพื่อนและไม่อยากเสียเพื่อน มีเพื่อนในห้องไม่พอใจอินเหมือนกันค่ะ เพราะเขายุอินไม่ขึ้นไงค่ะ เพื่อนชายคนนั้นก็เศร้าไปเลยค่ะ อินเริ่มอึดอัดเพราะชอบมีเพื่อนมาถามว่าเพื่อนชายคนนั้นไม่ดีตรงไหน?ทำไมไม่ครบ?ขาดคุณสมบัติอะไร? โห....ความรู้สึกตอนนั้นงงเลยค่ะ แบบมันเป็นสิทธิส่วนบุคคลมากๆเลยนะ ทำไมต้องมาวุ่นวายกับเราด้วย และอินเป็นคนที่ชอบท่องเนตค่ะ ออน msn บ่อยมากๆ เล่นอยู่ในสังคมออนไลน์แต่ต่างกันตรงที่อินคงจริงใจมากเกินไป อินได้คุยกับผู้ชายคนหนึ่งค่ะ อายุมากกว่าอิน 3 ปี ขอเรียกว่า “พี่โอม” แล้วกันนะ ก็คุยกันบ่อยค่ะ ก็อย่างว่าอินเป็นคนหัวอ่อน ดูอาจจะไม่ทันคนก็เป็นไปได้ค่ะ ซื่อค่ะ (โง่ครั้งที่ 1) ด้วยความที่อินอึดอัดจากทางเพื่อนในห้อง รวมถึงแรงกดดัน อินเลยคิดว่า ถ้าอินมีแฟนเป็นตัวเป็นตนเพื่อนๆคงเลิกล้อ แล้วเพื่อนชายคนนั้นคงตัดใจได้ง่ายขึ้น ถึงตอนนี้เพื่อนๆคงทราบนะคะ ว่าสังคมออนไลน์เวลาที่ชายหญิงคุยกันมักจีบกัน พี่โอมก็เป็นหนึ่งในนั้นค่ะ ก็คุยกับอินมานานค่ะ(ก็ไม่แน่ใจว่านานหรือบ่อยครั้งจนดูเหมือนนานกันแน่ แต่อินไม่คุยเรื่องอย่างว่านะคะ อินจะบลอคเลยค่ะถ้าเจอแต่พี่โอมเขาไม่คุยเรื่องแบบนี้กับอินไงคะ อินเลยคุยกับเขาได้นาน) รวมทั้งโทร.คุยกันด้วยค่ะ ตอนแรกอินก็คุยเฉยๆไม่ได้สนใจ รับมั่งไม่รับมั่งเวลาที่พี่โอมโทรมา พอเกิดเรื่องเพื่อนที่โรงเรียนอินก็เลยตกลงคบกับพี่โอมค่ะ ตอนแรกๆก็ยังไม่เคยเจอกันนะคะ ไม่กล้าค่ะ (ก็ดีนะคะที่ยังกลัว) ทำไปทำมา คนคบกันมันก็ต้องเจอกันใช่ไหมคะ อินเลยนัดให้พี่โอมมาถิ่นอิน อินเอาแม่ไปด้วยค่ะ ไปดูหนังกันเรื่องแรก โดยมีแม่ไปด้วย ตอนแรกแม่ก็ไม่ชอบค่ะ ไม่ไว้ใจ แต่พอเจอกันแล้วแม่ก็โอเคค่ะ ไม่ได้ว่าอะไร คือพี่โอมบ้านอยู่พระราม 2 ค่ะ เรียนอยู่ราชภัฎแห่งหนึ่งใน กทม.แหละค่ะ แล้วมีเป็นนักดนตรีด้วย เป็นมือกลองน่ะค่ะ อินก็เพิ่งรู้ค่ะว่าแม่อินอ่ะชอบคนหล่อ หน้าตาดี แล้วพี่โอมก็เข้าข่ายค่ะ พี่โอมสูงกว่าอินนิดหน่อยแต่ผอม ตาโตจมูกโด่ง หน้าตาคมคายอ่ะค่ะ ก็ไม่ได้ขี้เหร่ใส่ชุด นศ.มาค่ะวันนั้น พี่โอมเป็นคนพูดเพราะก็มีค่ะบางครั้งที่หลุดๆออกมา แบบพี่แกลืมตัว อินจะไม่ชอบผู้ชายที่เรียกผู้ ญ ว่า “อี” นำหน้า อินก็จะบอกพี่โอมค่ะว่าอย่าไปเรียกเขาอย่างนั้นดิ ฟังดูไม่ดีเลยอ่ะ พี่โอมก็ไม่เคยเรียกให้ได้ยินอีกเลยค่ะ เวลาผ่านไปเราก็เจอกันบ่อยขึ้นโดยไม่มีแม่ค่ะ ส่วนใหญ่ก็ไปดูหนังค่ะ แรกๆก็ดีค่ะไม่มีอะไร แต่อินสิคะต้องนอนดึกขึ้นเป็นกองเลย เพราะเวลาที่โทร.คุยกันเป็นเวลากลางคืน ซึ่งอินก็รู้สึกว่าแบบแผนการนอนของอินเปลี่ยนไปมากๆเลยค่ะ คุยโทรศัพท์ดึกขึ้น แต่ก็ไม่ได้เสียเรียนนะคะ ก็ยังเรียนอยู่ (หรือเสียเรียนแต่ไม่รู้ตัวก็ไม่รู้) พี่โอมเป็นผู้ชายที่ชั่วช้าตาใสค่ะ จิตวิทยาสูงมากๆ (ขนาดรู้นะก็ยังโดนหลอกมาตั้งหลายปี) พี่โอมชอบคุยกับอินตอนกลางคืนดึกๆน่ะค่ะ หลังๆมาอินรู้สึกแปลกๆค่ะ รู้สึกเหมือนมีเสียงแปลกๆเวลาที่เราคุยกัน*(มาร์คไว้ก่อนนะคะแล้วจะบอกค่ะว่ามันคืออะไร) แต่อินก็ไม่ได้สนใจค่ะ พอเจอกัน ดูหนังกัน พี่โอมก็เริ่มแล้วค่ะ ขอจับมือ,ขอจุ๊บ(อันที่จริงจะขอจูบแหละค่ะ แต่อินไม่ยอม) ฯลฯ แต่ละอย่างเนี่ยไม่ได้มาพร้อมกันนะคะมันค่อยๆมาทีละอย่างค่ะ (ก็ถ้ามาทีเดียวก็ไก่ตื่นสิคะ ใช่ไหมล่ะ?) อินเริ่มสับสนค่ะ อินไม่รู้จะปรึกษาใคร ควรให้หรือไม่? แต่ที่แน่ๆอินไม่ชอบเลยค่ะ อินเป็นคนไม่กล้าพูดด้วยค่ะต่อหน้า การที่อินไม่พูดคงทำให้พี่โอมเข้าใจว่าอินชอบมั้งค่ะ แต่อินจะพูดทางโทรศัพท์ค่ะ ก็เหมือนจะรู้เรื่องนะคะเวลาที่คุยกัน โอเคพี่จะไม่ทำอีกนะ พอเจออีกก็เป็นอีกค่ะ จนอินอึดอัดมากๆตอนนั้นอินอยากปรึกษาใครสักคน ขอเป็นคนที่ไม่รู้จักแต่คุยกันได้ค่ะ อินก็นึกถึงพี่อ๋ำค่ะ แต่อินไม่ได้คิดอะไรกับพี่อ๋ำเลยนะคะ สาบานได้เพียงแต่อินทุกข์ค่ะ พออินได้คุยกะพี่อ๋ำ อินก็ยังไม่กล้าถามอะไรพี่อ๋ำค่ะ อินก็เลือกที่จะไม่ปรึกษา สรุปก็เก็บไว้คนเดียว

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า

กระทู้ฮอตในรอบ 7 วัน

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 17 พ.ค. 11, 15:18 น »

จากนั้นอินก็ยังเจอพี่โอมอยู่ค่ะ พี่โอมก็ยังเหมือนเดิม จนคราวนี้พี่โอมจูบอินในโรงหนังค่ะแบบใช้ลิ้นเลยค่ะอินก็งง ทำอะไรไม่ถูก ดูพี่โอมเขาเมามันกับการจูบมากเลยค่ะ พออินอึ้งพี่โอมก็เอามือมาจับหน้าอกอิน อินตัวชาไปเลยค่ะรู้สึกหน้านี่ร้อนผ่าว รู้สึกว่าหน้าคงแดงมากเลยนะตอนนั้น ไม่เคยเลยค่ะครั้งแรกไม่กล้าโวยวายด้วย กลัวคนเห็น พอได้สติอินรีบปัดมือพี่โอมออก อินเห็นรอยยิ้มพี่โอมค่ะ เป็นยิ้มที่อินก็ไม่กล้าคอนเฟิร์มหรอกค่ะว่ามันหมายถึงอะไร? พอออกจากโรงหนังอินทำหน้าไม่ถูกเลยค่ะ แต่อินโมโหมาก อินก็ไม่เข้าใจตัวเองว่าทำไมอินไม่ว่าไม่ด่า คำตอบคืออินไม่กล้าค่ะ กลัวพี่โอมจะอาย ทำหน้าไม่ถูก พี่โอมก็ได้ใจ ก็เริ่มซุกไซร้ซอกคอ อินก็ไม่รู้เป็นอะไรเหมือนกันค่ะ ตัวงี้อ่อนเปลี้ยไม่มีแรงเลย ดูพี่โอมจะชอบใจมาก พอได้สติอินก็ผลักพี่โอมออกค่ะ รู้สึกอายมากๆ พี่โอมก็รุกหนักขึ้นแต่เราก็ไม่ได้มีอะไรกันนะคะ อินก็ยังเก็บเรื่องพวกนี้ไว้คนเดียวไม่ได้บอกใครค่ะ ใครจะกล้าละคะ เรื่องน่าอายขนาดนี้ สรุปมันก็คาราคาซังจนอินแอดมิดชั่นเข้าเรียนที่ที่หนึ่งได้ค่ะ พ่อแม่และญาติๆก็พอใจเป็นอย่างมาก เป็นสายวิทยาศาสตร์สุขภาพตอนนั้นก็ยังไม่เลิกรากับพี่โอมนะคะ อินก็ลืมเรื่องราวต่างๆที่พี่โอมทำไว้กับอินหมดเลยค่ะ มัวแต่ตีใจ จวบจนเวลาผ่านไปพี่โอมก็ชวนอินไปบ้านค่ะที่พระราม 2 คือ ชวนตั้งแต่ม.ปลายแล้วค่ะ อินยังไม่พร้อมค่ะ กลัวพ่อแม่พี่เขาจะมองไม่ดี รอตัวเองมีที่เรียนก่อนดีกว่า จะได้ดูโตขึ้นมาหน่อย อินก็คุยกับพี่อ๋ำนะคะ ก็บอกพี่เขาเหมือนกัน อินยอมรับค่ะว่าโง่มาก ก็บอกพี่อ๋ำว่า “พี่โอม ชวนอินไปบ้านด้วย” พี่อ๋ำแกก็ตกใจค่ะ แกก็บอกว่า “อย่าไปนะ อย่าไปนะ” แต่พี่อ๋ำไม่อธิบายต่อค่ะว่าเพราะอะไร อินก็โง่(เป็นครั้งที่ 2) ค่ะ ไม่เข้าใจจริงๆค่ะ อินก็ไม่ได้สนใจอะไรพี่อ๋ำมากด้วยค่ะ เพราะพี่อ๋ำแก่กว่าอิน 1 ปี ด้วยมั้งค่ะ อินมองว่าพี่อ๋ำยังเด็ก เหอะๆ อ่อ...แล้วที่อินบอกอ่ะค่ะว่าเวลาที่อินคุยโทรศัพท์แล้วพี่โอมชอบทำเสียงแปลกๆน่ะค่ะ (ขอย้อนความหน่อยนะคะ)หลังๆที่คบกันอินได้ยินตลอดเลยค่ะ จนอินเงียบบ้างแล้วลองฟัง มันน่าขนลุกมากเลย แบบเสียง...อินก็เลยถามค่ะ
อิน : “พี่โอม เสียงอะไรน่ะ?”
พี่โอม : “...อยาก...รู้เหรอ?” พี่โอมพูดเสียงสั่นๆ แบบเหมือนพูดลำบากมากเลยค่ะ
อิน : “อินได้ยินหลายครั้งแล้วนะ พี่โอมเป็นอะไรหรือเปล่า?”
พี่โอม : “พี่กำลัง...เสียว”
อิน : “เสียวคืออะไร เป็นยังไงเหรอ?” (โง่เป็นครั้งที่ 3)
พี่โอม : “อิน...พี่ไม่ไหวแล้ว...อินลองทำบ้างสิ พี่กำลังช่วยตัวเองอยู่”
อิน : “อิน อิน ทำไม่เป็น”
ไม่ขอสาธยายเสียงอารมณ์เสียวของพี่โอมนะคะ แต่เป็นเสียงที่แบบอินตกใจมากเลยค่ะ ไม่เคยรู้มาก่อนเลยค่ะอินกลัวนะตอนนั้น ครั้งแรกที่รู้อินรับไม่ได้เลยค่ะ เพราะเสียงมันแบบ...บอกไม่ถูกค่ะ พี่โอมก็ร้องอะไรไม่รู้...อินกลัวก็เลยวางโทรศัพท์ไว้บนที่นอนไม่ฟังค่ะ อินตกใจสุดๆ จนพี่โอมต้องตัดสายแล้วโทรกลับมาใหม่ แล้วก็พยายามบอกว่ามันเป็นเรื่องธรรมชาติของมนุษย์นะอิน ก็พยายามโน้มน้าวอินตลอดเลยค่ะ แล้วอินก็ได้รู้ค่ะ ว่าพี่โอมช่วยตัวเองทุกครั้งที่คุยกับอินค่ะ เขาบอกว่ามีอารมณ์เวลาที่ได้ยินเสียงอิน มันพาเขาจินตนาการทุกสิ่งทุกอย่างที่เขาได้ทำกับอิน เขาก็จะร้องออกมา อินไม่ฟังเลยค่ะเวลาที่พี่โอมช่วยตัวเอง จนอินไปเจอในข้อสอบแอดมิดชั่นค่ะ เป็นปีแรกค่ะที่สอบ 8 วิชา มีสุขศึกษา ก็ถามเรื่องช่วยตัวเองค่ะ อินก็ เอ๊ะ! งั้นคงเป็นเรื่องธรรมดามั้งขนาดข้อสอบยังเอามาถามเลย จากนั้นเวลาคุยอินก็พูดไปเรื่อยค่ะ พี่โอมก็สนุกสนานอย่างเปิดเผยเลยค่ะคราวนี้ เสียงจากที่เคยเก็บๆไว้บ้าง ก็เต็มที่เลยค่ะ แรกๆพี่โอมก็ทำคนเดียวค่ะ พอหลังๆไม่มีคำว่าพอค่ะ พยายามให้อินทำด้วย หรือไม่ก็ส่งเสียง อืออาก็ยังดี มีวันหนึ่งที่อินบิดขี้เกียจแล้วพี่โอมก็กำลังช่วยตัวเองไปด้วย
พี่โอม : “อย่างนั้นล่ะตัวเอง เค้าเสียวมากเลย....(เซนเซอร์เสียงหน่อยนะคะ ขนลุกเลยค่ะสยอง)”
อินแทบอยากหยุดหายใจเลยค่ะ แล้วพี่โอมก็เร้าหรืออินตลอดค่ะ อินก็ทำไม่เป็นจริงๆค่ะ ช่วยตัวเองอะไรอินไม่รู้จักด้วยซ้ำ จนอินโมโหมากๆ แต่ไม่พูดค่ะเก็บ(อีกแล้ว) เป็นแบบนี้ตลอดหลายเดือนค่ะ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 17 พ.ค. 11, 15:26 น »

จนวันหนึ่ง อินได้ตัดสินใจไปบ้านพี่โอมตามคำชักชวนค่ะ อินก็ถามพี่โอมค่ะว่าพ่อแม่พี่โอมอยู่บ้านไหม เพราะถ้าไม่อยู่อินไม่ไป อินก็กลัวเหมือนกันค่ะ แต่ผู้หญิงอย่างอินคงคิดน้อยไปหน่อยค่ะ วันนั้นแม่พี่โอมอยู่ค่ะกับอาผู้หญิงแล้วก็มีเด็กทารกน้อยนอนอยู่ในบ้านคนหนึ่ง วันที่อินไปไม่ได้บอกใครเลยค่ะ แต่เคยบอกแม่ไว้ว่าจะไปนะ แม่ก็ใจไม่ดีค่ะตอนนั้น แม่ก็บอกว่า ถ้าอินคิดว่าอินดูแลตนเองได้ จะไปก็ไป แล้วก็เคยพูดกับพี่อ๋ำค่ะ แต่นานมากแล้ว วันไปจริงก็ไม่ได้บอกใครค่ะ บทจะไปก็ไปเลย พอดีว่างวันนั้น อินก็ซื่อค่ะ จริงใจสุดๆ ซื้อของฝากประจำจังหวัดไปฝากแม่พี่โอมด้วยค่ะ ระหว่างทาง อินก็กังวลค่ะ กลัวแม่พี่โอมแอนตี้เพราะอินเป็นผู้หญิงที่พี่โอมรู้จักผ่านทางเนต พี่โอมก็บอกว่าแม่ไม่ว่าอะไรพี่พูดถึงอินให้แม่ฟังบ่อยๆ คือ ก่อนหน้านั้นพี่โอมก็บอกค่ะ ว่าพูดเรื่องอินกับแม่แล้วประมาณนี้ อินก็เชื่อค่ะ (โง่เป็นครั้งที่ 4) พี่โอมก็รับปากค่ะว่าจะไม่ทำอะไรอิน อินก็เชื่อค่ะ (โง่เป็นครั้งที่ 5) เพราะคิดว่าให้ผู้ใหญ่รู้จักไว้ก็ดี อินชอบคบแบบในสายตาผู้ใหญ่ค่ะเพราะพี่โอมก็เจอแม่อินแล้ว แต่พูดจริงๆนะคะ บรรดาญาติๆอินดูไม่ปลื้มพี่โอมมากๆค่ะ แต่เขาไม่พูดค่ะ เขาเงียบกัน!! พออินจะไปถึงบ้านพี่โอม อินก็สังเกตอาการพี่โอมค่ะ พี่โอมดูกังวลนิดหน่อยเรื่องอิน อินก็ถามว่าเป็นอะไร? พี่โอมก็บอกว่าจะบอกแม่ว่ายังไงดี? อินก็เอะใจ อ้าว! ทำไมเหรอ? ไหนว่าแม่รู้เรื่องอิน ปรากฏว่า แม่ไม่รู้เรื่องแน่ๆค่ะ ใครจะชอบละคะ ผู้หญิงหรือคนที่รู้จักผ่านเนต อินบอกอินกลับก็ได้นะ (ตอนนั้นน้อยใจมากค่ะ เคืองด้วยที่พี่โอมโกหกอิน แต่อินคิดว่ามาแล้ว ดวงจะซวยมั้งคะ)
พอถึงบ้าน บ้านพี่โอมอยู่ในหมู่บ้านจัดสรรค่ะ ก็โอค่ะ อินก็จับพิรุทหลายอย่างจากพี่โอมค่ะ พี่โอมเคยบอกว่ามีฮอนด้า แจส อินก็มองค่ะแบบไม่ให้รู้ตัว แล้วก็แกล้งถามว่า แล้วรถไปไหน? เพราะพี่โอมพาอินซ้อนม.ไซด์เก่าๆเข้าบ้านค่ะ อินก็เริ่มเอ๊ะ...ผู้ชายคนนี้ ยังไงแน่เนี่ย? พี่โอมบอกพ่อเอารถยนต์ไปทำงาน พอดีเจอแม่พี่โอมนั่งหน้าบ้านค่ะ ก็เลยยกมือไหว้แล้วก็เอาของฝากไว้ให้ พี่โอมก็พาอินเข้าบ้านค่ะ ในบ้านพี่โอมก็มีโซฟายาวอยู่ตัวหนึ่งค่ะหน้าทีวี อินก็นั่งลงแล้วก็มีเด็กทารกนอนอยู่ในบ้านค่ะกางมุ้งนอน อินไม่ได้คุยอะไรกับแม่พี่โอมเลยค่ะ (ไม่แน่ใจแล้วด้วยว่าแม่หรือเปล่า?) แม่พี่โอมก็ไม่คุยอะไรกับอินเลยค่ะ ทั้งแม่ทั้งอานั่งกินขนมของฝากจากอินอยู่หน้าบ้าน ไม่พูดกับอินสักคำ ไม่ชวนกินข้าว? หาน้ำรับแขก? ไม่มีค่ะ!! อินก็เออช่างเหอะ...พี่โอม ก็เริ่มแล้วค่ะ นั่งเบียดอิน คว้าตัวอินไปจูบแบบแลกลิ้น อินถูกจูบไปหลายครั้งแล้วค่ะแต่ก็ยังจูบไม่เป็น พี่โอมจะเป็นคนทำทุกอย่างเองค่ะ มือพี่โอมก็เริ่มจับต้นคออินแล้วก็ลูบมาที่หน้าอกค่ะ บีบหน้าอกอินโดยที่ไม่ยอมให้ลิ้นหลุดจากปากของอินเลย อินงงไปหมดกลัวแม่เข้ามาเห็น(อินคิดว่าน่าจะแม่นะ!) อินก็คิดอะไรไม่ออกเลยค่ะ ไม่เคยจูบกันในที่โล่งแจ้งขนาดนี้ ทำหน้าไม่ถูกเลย อินก็เลยบอกว่า “พี่โอม อย่านะเดี๋ยวมีใครเข้ามาเห็น” อันที่จริงอินแค่พยายามจะเอาตัวรอดค่ะ พี่โอมก็เหลือบมองข้างนอกไปนิดนึงค่ะ แล้วบอกว่าคนข้างนอกมองไม่เห็นคนข้างในหรอก แล้วพี่โอมก็พยายามดันอินให้นอนเหยียดยาวบนโซฟาค่ะ อินก็ฝืนไว้ได้ อินก็พยายามนั่งฝืนไว้ แล้วก็บอกว่าอินจะกลับแล้ว แถม...มือถือแบตก็หมดเกลี้ยงเลยค่ะ(ซวยมาก) ต้องชาร์ตแบตอยู่บ้านพี่โอม พี่โอมก็ไม่พูดอะไรค่ะ อินเดินมาจะเก็บมือถือ พี่โอมก็คว้าอินไว้เสียหลักค่ะพี่โอมก็เอาตัวทับอินรวบแขนอินไว้ ความรู้สึกตอนนั้นอินตกใจ กลัวพี่โอมมากเลยค่ะ พี่โอมดูหื่นมากๆ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 17 พ.ค. 11, 15:29 น »

พี่โอมไวมากค่ะจูบปิดปากอินแบบว่าดูดดื่มมากเลยค่ะ อินหายใจไม่ทัน อินหมดแรงหอบเลยค่ะ จะร้องไห้ให้ได้เลย อินก็ฝืนน้ำตาไว้จนปวดหัวตามากๆค่ะที่ไม่อยากร้องไห้เพราะว่าถ้าอินร้องไห้ อินจะยิ่งไม่มีแรง แล้วพี่โอมอาจจะรู้ตัวแล้วยื้ออินไว้ที่บ้านนานเกินไป ซึ่งอินไม่อยากอยู่ในบ้านหลังนั้นแล้ว ยังไม่จบเท่านั้นค่ะ พี่โอมดูน่ากลัวมาก จูบอินหนักมากขึ้นๆดูดลิ้นอินแล้วก็บังคับให้อินดูดลิ้นพี่โอม อินก็ตกใจทำอะไรไม่ถูก อินกลัว! พี่โอมก็ไม่ยอมละจากปากอินเลย บีบแขนอินแล้วก็เขย่าอิน สั่งให้อินดูด “อูด...อูด!” (เป็นเสียงสั่งของพี่โอม ทั้งที่พี่โอมยังจูบอินอยู่) อินกลัวก็หลับหูหลับตาดูดไป แต่อินไม่เป็น เหมือนไม่ทันใจพี่โอมมั้งคะ พี่โอมก็เลยดูดอินแทนแบบหนักหน่วงมากๆ แล้วพี่โอมก็ไซร้ซอกคอขาวๆของอินอย่างหื่นกระหาย ตอนนั้นอินไม่รู้สึกอะไรกับพี่โอมแล้ว อินมีแต่ความกลัวแล้วรู้สึกขยะแขยงพี่โอมเต็มหัวใจค่ะ พี่โอมไม่เหมือนคนเลยตอนนั้น อินจะร้องไห้ให้ได้เลยค่ะ กลั้นไว้จนปวดตาเลย พี่โอม...กระชากเสื้ออินขึ้นอินใส่ชุดกีฬาไปค่ะ เป็นชุดกีฬาของสถาบันอินเอง เป็นเสื้อคอโปโล อินใส่เสื้อซับด้วยนะคะแต่พี่โอมก็จัดการหมด คราวนี้พี่โอมก็พยายามปลดตะขอเสื้อในอิน แต่มันไม่ออก จังหวะอันอินก็ดิ้นค่ะ แต่ปรากฏว่ายิ่งดิ้นก็ยิ่งเหนื่อย เหนื่อยแล้วแรงก็ไม่มี พี่โอมก็สาละวนอยู่กับบนร่างอิน แบบไม่สนใจความรู้สึกอินเลย พี่โอมเอาลำตัวท่อนล่างของพี่โอมมาวางไว้ระหว่างขาของอินได้เหมาะเจาะพอดี อินพยายามดิ้นรนให้รอด แต่ก็ไม่ไหวอินหอบแล้วตอนนั้น พี่โอมก็จูบพรมไปทั่วตัว แล้วอินก็ตกใจอีกครั้งเมื่อพี่โอม ดึงเสื้อชั้นในอินขึ้น อินอับอายมากอินไม่เคยโป๊ต่อหน้าผู้ชายคนไหนเลย โมโหจนเลือดขึ้นหน้าแต่ไม่มีแรงแล้วตอนนั้น พี่โอมเหมือนเจอของเล่นถูกใจก้มหน้าลงละเลงหน้าอกอิน ทั้งจับ บีบ ดูด ใช้ลิ้นเล่นบนยอดอกอินแบบไม่เกรงกลัวว่าใครจะมาเห็นเข้าเลยค่ะ รู้สึกตัวชามาก หัวสมองคิดถึงคำพูดแม่กับพี่อ๋ำ “ถ้าคิดว่าดูแลตัวเองได้จะไปก็ไปสิ!” / “อย่าไปนะ อย่าไป” อินต้องสะดุ้งอีกครั้ง เมื่อพี่โอมพยายามจะเอามือล้วงเข้ามาในกางเกงอิน ตอนนั้นอินคิดว่าเดียว “อิน...เธอจะยอมให้ผู้ชายแบบนี้เหรอ?/ผู้ชายคนนี้เหรอ?/มันใช่เหรอมันไม่ใช่แล้วนะ!!” สงสัยพี่โอมคงคิดว่าอินยอมแล้วมั้งคะ เพราะพี่โอมก็ไม่ได้ระวังตัว อินเอามือกระชากมือพี่โอมออกจากกางเกงอินด้วยความโมโห พี่โอมก็เลยใช้ลำตัวท่อนล่างเบียดกับท่อนล่างของอิน แล้วก็บดท่อนเอ่อ คุณพรรค์นั้นของพี่โอมให้โดนของอิน อินก็สะดุ้งเลยค่ะ ตกใจพี่โอมก็พยายามดันมันใหญ่เลยค่ะ จนอินรู้สึกเลยค่ะว่าตัวของอินที่นอนอยู่เบื้องล่าง มันถูกแรงกระแทกจากพี่โอมผ่านเสื้อผ้าจนร่างอินนี่แบบขึ้นๆลงๆเขยื้อนตามแรงกระทำของพี่โอมเป็นจังหวะ เหมือนคนมีอะไรกันจริงๆเพียงแต่อินกับพี่โอมไม่ได้สอดใส่เข้าไปจริงๆเท่านั้น อินแทบอยากจะกรี๊ดดดๆๆแต่ก็กลัวแม่พี่โอมจะมองไม่ดี อินคิดเลยว่า “ยอมเสียข้างบนแต่ไม่ยอมเสียข้างล่างวะ เป็นตายยังไงก็ต้องรอดคุณอิน!” พี่โอมก็คงคิดว่าคุมอินได้ อินรวบรวมแรงที่มีไว้(ซึ่งอันที่จริงนอนพักเก็บแรงให้หายหอบ) สมองก็เริ่มคิดทำยังไงดีๆๆ ต้องรอดนะอินๆๆ เธอต้องรอด...อินก็เลยเลิกฝืนพี่โอม เปลี่ยนมาลูบลำตัวพี่โอม เพื่อให้พี่โอมตายใจจะได้ผ่อนน้ำหนักแรงที่กดทับอินไว้ลงบ้าง เพราะลำพังแรงอินคนเดียวสู้แรงพี่โอมไม่ไหวจริงๆค่ะ พี่โอมโน้มตัวเข้าใกล้อินมากขึ้น อินก็พยายามฝืนยิ้มเหมือนไม่โกรธ พี่โอมตายใจโน้มตัวเข้าใกล้อินมากขึ้น อินเอาแขนโอบคอพี่โอม (ทั้งที่รู้สึกแขยงผู้ชายคนนี้มากแต่นี่เป็นวิธีเดียวค่ะที่อินจะรอดได้ ดูไม่มียางอายแต่ก็ต้องทำเพื่อหาทางรอด!) พี่โอมก็ไม่ได้หยุดการกระทำต่างๆนานาที่ทำกับอินหรอกน่ะคะ เปลี่ยนมาดูดนม ลงลิ้นที่นมแทน อินก็เลยผงกหัวขึ้นมาแล้วกัดต้นแขนพี่โอมเท่าที่แรงจะมี พี่โอมร้องเสียงหลงเลยค่ะ อินใช้ความไวจังหวะนั้นพี่โอมผละออกจากร่างอินพอดี อินถีบเข้าที่ท้องพี่โอมแล้วลุกขึ้นนั่ง จัดเสื้อผ้าให้เรียบร้อยแล้วก็บอกว่าจะกลับแล้ว! พี่โอมก็ทำเป็นหน้าตาหน้าสงสารโอดครวญว่า “โห..ตัวเองอ้ะ เล่นกัดเค้าจริงๆเป็นรอยฟันเลย” อินก็ยิ้ม รู้สึกหน้าตึงมาก พูดห้วนๆไปว่า “แล้วทีพี่โอมละ ก็กัดจริงๆไง หมาจนตรอกมันก็ต้องสู้!” พี่โอม เห็นท่าไม่ดีก็เลยเปลี่ยนมานั่งข้างอิน พยายามกอดแต่อินหนี อินบอกจะกลับแล้ว! อินก็คว้าข้าวของพี่โอมดูทำอะไรไม่ได้ก็เลยบอกอินว่า...”ไปล้างมือ ล้างหน้าก่อนปะเหงื่อเต็มไปหมด หน้าตาแดงหมดเลย เป็นอะไรหรือเปล่า?” อินมองหน้าพี่โอม ด้วยความรู้สึกที่เกลียดชัง แล้วก็พูดในใจว่า “ที่หน้าแดงเพราะโมโหคุณเนี่ยละ!” อินก็คิดว่า เออ...ไปล้างหน้าล้างตาก็ดีเหมือนกันเพราะเหงื่อเต็มไปหมด จากการเย่อยื้อกันเมื่อครู่

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 พ.ค. 11, 15:35 น โดย parkoa » noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 17 พ.ค. 11, 15:33 น »

พี่โอมตามเข้ามาในห้องน้ำค่ะแล้วก็เอาท่อนอะไรไม่รู้แข็งๆมาถูอยู่ประตูหลังและขาอ่อนอิน อินสะดุ้งอีกครั้งพี่โอมรวบเอวอินไว้แน่นรัดเต็มแรงพี่โอม และพี่โอมก็พยายามปิดประตูห้องน้ำแต่อินขายาวพอสมควรเอาขาเกี่ยวประตูไว้ พี่โอมดูสนุกสนานมากอินเหนื่อยอีกครั้ง พอดีอินมองกระจกเห็นราวแขวนผ้าเช็ดตัวอยู่ด้านหลัง อินเลยเลิกเย่อกับพี่โอม ปล่อยให้พี่โอมซุกไซร้ซอกคอ จับหน้าอก แล้วอินก็ค่อยๆทำเป็นมีอารมณ์ตาม ตาอินก็มองกระจกแล้วดันพี่โอมถอยหลังไปเรื่อยๆพอหัวพี่โอมห่างจากราวผ้าเช็ดตัวไม่เท่าไรอินก็หยุด อินมองพี่โอมผ่านกระจก(อันที่จริงเล็งอยู่) แล้วก็ยิ้มให้พยายามทำหน้าตาปกติที่สุดทั้งที่ขี้เดียดมากๆ แล้วอินก็ออกแรงผลักพี่โอมหัวกระแทกราวผ้า แล้วอินก็รีบวิ่งออกมาจากห้องน้ำ เก็บของบอกจะกลับแล้วเดี๋ยวฝนตก พี่โอมก็เลยจำยอมทำตามที่อินบอก ตอนออกมาจากบ้านพี่โอม พี่โอมก็ถามว่าไปกินก๋วยเตี๋ยวเปล่า? อินรีบปฏิเสธทันที เพราะกลัวว่าจะพาไปทำอะไรไม่ดีอีก...พอมาได้ครึ่งทาง อินอยากจะตบหัวกะโหลกตัวเองจริงๆอินลืมเอามือถือออกมา เพราะชาร์ตแบตไว้ที่บ้านพี่โอม พี่โอมเลยพากลับมาที่บ้านอีกครั้งแล้วแกล้งเบรกรถแรงๆ พอดีอินระวังตัวอยู่แล้วเลยเอาถุงผ้ากันไว้ ทำให้หน้าอกไม่กระแทกหลังพี่โอม พี่โอมก็หัวเราะชอบใจ พี่โอมเป็นคนเอามือถือมาให้อิน อินนั่งหน้าตึงจนกลับมาถึงบ้านในหัวสับสนมากๆ ไม่รู้จะเอายังไงดี บอกใครไม่ได้ไม่รู้จะหันหน้าไปหาใคร พ่อแม่อินก็แยกกันอยู่ต่างคนต่างมีใหม่ อินเลยเก็บเรื่องนี้ไว้คนเดียวอยู่หลายเดือน
อินเริ่มทำตัวห่างเหินพี่โอม ไม่มีความรู้สึกอยากเจออีกเลย อินก็ใช้ชีวิตของอินคนเดียวแต่ก็มีพี่อ๋ำคุยเป็นเพื่อน พี่อ๋ำก็ดีค่ะ ดูแลอินดี จนอินอยากให้เขาเป็นพี่ชายอินจริงๆจังเลย เวลาอินจะไปไหนพี่อ๋ำก็จะไปเป็นเพื่อนอิน ไปดูหนังด้วยกัน ไปส่งอินที่บ้าน จนวันหนึ่งพี่โอมรู้ว่าอินกับพี่อ๋ำไปดูหนังด้วยกัน พี่โอมโมโหมาก ต่อว่าอินชุดใหญ่ อินตกใจ เพราะอินกับพี่โอมไม่เคยทะเลาะกันเลย อินร้องไห้ในร้านเนตเลยรีบออกมาแล้วโทรไปหาพี่อ๋ำทันที พี่อ๋ำเลยบอกว่าเอาเบอร์พี่โอมมาสิพี่คุยให้ไหม พี่อธิบายเอง อินก็เอาแต่นั่งร้องไห้พูดไม่รู้เรื่องเลยค่ะตอนนั้นมันรวนไปหมด อินก็ไม่พร้อมจริงๆอินอยากระบาย อินเลยถามพี่อ๋ำว่า พี่อ๋ำมีแฟนแล้วเคยทำอะไรกับแฟนบ้าง? พี่อ๋ำก็งงๆเพราะอินไม่เคยพูดเรื่องแบบนี้กับพี่อ๋ำเลย พี่อ๋ำก็ตอบไม่ถูกเลยค่ะ
พี่อ๋ำ : “ก็พี่เป็นผู้ชาย อิน อินเป็นอะไรหรือเปล่าอิน”
อิน : “พี่อ๋ำ เคยทำอะไรกับแฟนพี่อ๋ำบ้างอินอยากรู้ ฮือๆๆ”
พี่อ๋ำ : “ก็เคยแหละ อินอยากรู้อะไรอินถามพี่ดีกว่า พี่ก็อายนะไม่กล้าพูดหรอก วันนี้อินมาแปลกนะ”
อิน : “หอม?”
พี่อ๋ำ : “เคย!”
อิน : “กอด?”
พี่อ๋ำ : “เคย!”
อิน: “แบบว่า..จุ๊บละ?”
พี่อ๋ำ : “(หัวเราะ) อิน พี่เคยมากกว่านี้อีกนะ”
อิน: “เหรอ พี่โอมทำกับอิน อินไม่ชอบ อินไม่อยากจะเจอพี่โอมแล้ว อินไม่รู้จะทำยังไงพี่อ๋ำ อินไม่อยากคุยกับพี่โอมแล้ว”
พี่อ๋ำก็ดูจะอึ้งๆไปมาก อินก็ไม่สนใจ อินเล่าเรื่องที่อินเจอให้พี่อ๋ำฟังจนหมด พี่อ๋ำเป็นคนแรกคนเดียวที่รู้ลึกรู้หมดเปลือก พี่อ๋ำไม่ได้บอกให้อินเลิกกะพี่โอมหรอกค่ะ! บอกแต่ให้ปรับความเข้าใจกัน อินก็พยายามอยู่หลายครั้ง อินรู้ว่าตัวเองไม่เหมือนเดิมกับพี่โอม อินก็ปล่อยให้เรื่องมันคาราคาซังจนในที่สุด ก็เลิกรากับพี่โอมจนได้ แรกๆพี่โอมก็ไม่ยอมค่ะอาละวาดใหญ่ พี่โอมเขาไม่เชื่อว่าที่อินเลิกกับเขาเพราะการกระทำวันนั้นของเขา แต่คิดว่าเป็นเพราะพี่อ๋ำ พี่โอมบอกพี่อ๋ำคือคนที่รออยู่ แต่อินไม่สนใจค่ะ อินก็เลิกกับพี่โอม พี่โอมก็โทรหาอินค่ะ อินก็ลองคุยดูแต่อินไม่ไหวจริงๆ อินก็เลิกคุยไปเลยค่ะ พอเลิกเท่านั้นละ โห...คำหยาบคายต่างๆนานาสาดใส่อิน อินรู้สึกแย่มากๆ พี่โอมว่าอินไม่มีชิ้นดีเลยค่ะหาว่าอินเคยมีอะไรกับผู้ชายมาแล้วด้วย ทั้งที่มันไม่ใช่เรื่องจริงเลย แล้วก็ด่าอินพาดพิงมาถึงแม่อินเลยค่ะ อินเลยตัดขาดพี่โอมไป
อินก็หวังว่าฟ้าหลังฝน มันคงจะดีนะคะ ตอนนี้อินกำลังคบกับพี่อ๋ำอยู่ค่ะ เพิ่งเป็นแฟนกันได้ปีกว่า แต่รู้จักกันมาประมาณ 4 ปีแล้ว พี่อ๋ำก็สารภาพค่ะว่าชอบอินมานานแล้ว จะจีบตั้งแต่สมัยเรียนพอรู้ว่ามีแฟนแล้วก็เลยไม่กล้า ก็รอไปเรื่อยๆ พี่อ๋ำบอกว่า มันอึดอัดมากที่เก็บไว้คนเดียวอยากบอกจริงๆ (กลัวคนอื่นมาจีบด้วยละ ก็กว่าจะได้คบกันก็เกือบแย่ค่ะ).

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 17 พ.ค. 11, 15:59 น »

.. อะไร ของเค้า ... หว่า .. ?? ... เดี๋ยวก็โอม เดี๋ยวก็อิน ..
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 17 พ.ค. 11, 16:05 น »

q*003 อยากอ่านนะคะ แต่ยาวเกิน q*001

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 17 พ.ค. 11, 17:30 น »

อ่านได้สามบรรทัด
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 17 พ.ค. 11, 17:58 น »

มันคือเรื่องจริงนะคะ ลองอ่านคร่าวๆก็ได้ค่ะ
หลังๆจะค่อนข้าง...

Tags:
Guest
ไข่เจียว
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 17 พ.ค. 11, 18:41 น »

นี่ใช่เล่าจบหรือยังฮะ? เพราะถ้าจบแค่นี้ ก็ไม่ได้มีปัญหาจะถามอะไร แค่เล่าประสบการณ์ที่ผ่านมาอย่างเดียว..

แต่ก็ดีใจด้วยนะฮะ ที่เอาตัวรอดออกมาจากนายโอมจอมหื่นได้ ทีนี้ก็จะได้เป็นประสบการณ์ชีวิตที่ทำให้เข้าใจโลกด้านมืดได้มากขึ้น..ระมัดระวังตัวมากขึ้น แม้แต่กับพี่อ๋ำ ก็อย่าวางใจ คบได้ ดูใจกันได้ แต่เราต้องหวงตัว เวลายังอีกยาวไกล ต่อไปจะมีเหตุอะไรให้ต้องเลิกรากับพี่อ๋ำก็ได้ เนื้อคู่ตัวจริงคือใครก็ยังไม่แน่ชัด ดังนั้นเก็บความบริสุทธิ์ไว้ให้ได้จนถึงวันแต่งงานนะฮะ q*021

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 17 พ.ค. 11, 23:20 น »

เล่าสรรพคุณ หรือ............. ????

ประสบการณ์
อะไร???
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 18 พ.ค. 11, 00:36 น »

กว่าจะอ่านจบทำพี่เหนื่อยเลยจ๊ะ ดีแล้วล่ะจ๊ะที่น้องไม่ไปมีอะไรกับนายโอมนั้น

ตั้งใจเรียนให้จบๆแล้วจะได้มีงานทำเป็นหลักแหล่งก่อนถึงคิดเรื่องแฟนก็ดีนะจ๊ะ

ส่วนนายอ่ำก็คบๆกันไปเรื่อยๆและก็ค่อยๆศึกษานิสัยใจคอกันไปก่อนนะจ๊ะน้องจ๋า q*021
Tags:
Guest
คนอ่าน
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 18 พ.ค. 11, 13:18 น »

q*001
หนูเอ๋ย นิทาน ของหนุมันน่าจะส่งให้หนังสืออ่านเ่ลนก็ไม่เลวนะครับ
เก่งเรียงความเหมือนกันนี่ ถ้าไม่ได้ไปจำจากหนังสือเล่มไหนมานะ
เอาเป็นว่าไม่ได้มีปัญหาอะไร ก็อ่านเล่น ขำๆแล้วกัน จ้ะ
q*015q*013เยอะเกิน อ่านไม่ไหว จ้ะ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 18 พ.ค. 11, 16:58 น »

เห็นจำนวนตัวหนังสือก็ขี้เกียจอ่าน เม้นท์อย่างเดียว ผ่านนนนนนนนนน

Tags:
Guest
เหม่เหม่
เรทกระทู้
« ตอบ #14 เมื่อ: 18 พ.ค. 11, 20:25 น »

กะลังหัดแต่งนิยาย ขายใช่ป่ะ.. บรรยายซะ..ชัดมากเกิ๊น.น

Tags:
Guest
สูงๆ
เรทกระทู้
« ตอบ #15 เมื่อ: 19 พ.ค. 11, 12:38 น »

ตัวหนังสือเยอะมาก แต่ก็ยินดีด้วยที่เอาตัวรอดจากไอหื่นโอม แต่กับอ๋ำก็ควรระวังนะอย่าไว้ใจผู้ชายมากเกินไป แต่ก็ขอให้คบกันนานๆละอย่ารีบมีอะไรก่อนวัยอันควรนะจ้า ค่อยๆดูนิสัยไปละ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #16 เมื่อ: 21 พ.ค. 11, 10:08 น »

ใจแทบขาด กว่าจะอ่านจบ น่าจะไปหัดเรียงความมานะ
เอาแบบกระชับแต่เข้าใจง่ายอ่ะ เหนื่อยยยยยย
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #17 เมื่อ: 21 พ.ค. 11, 11:09 น »

เรื่องนี้เกิดขึ้นนานหรือยัง

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #18 เมื่อ: 21 พ.ค. 11, 12:16 น »

อืมมมม...ยาวก็อ่านจนจบครับ อื้อหือ....
แล้วก็สรุปตามนี้ครับ

v
v
v

เล่าสรรพคุณ หรือ............. ????
ประสบการณ์
อะไร???
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #19 เมื่อ: 21 พ.ค. 11, 12:20 น »

อ่านได้สามบรรทัด

มันส์จะตาย อ่านได้แค่ 3 บรรทัด เลือดกำเดาเกือบไหล q*027q*013

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #20 เมื่อ: 21 พ.ค. 11, 19:07 น »

เล่าเป็นนิทานเลยนะโห

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #21 เมื่อ: 24 พ.ค. 11, 16:16 น »

บอกได้คำเดียวคร่ะ เหนื่อย q*069q*069q*069

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #22 เมื่อ: 8 ธ.ค. 11, 09:42 น »

เด๋วช่วยสรุปให้ป๊ ไม่ต้องยาวขนาดนั้นเอาสั้นๆ เลยนะ

ว่า

เธอเป็นคนตั้งในเรียนเรียนดี ประมานนั้น
แล้วเป็นเพราะความกดดันของเพื่อนที่ทำให้เธอตกลงคบกับผู้ชายผ่านโลกอินเตอร์เน็ต
เพราะเธอไม่อยากคบเพื่อนที่มาสาระภาพรักกับเธอ
เธอนัดเจอผุ้ชาย ที่รู้จักทานโลกอินเตอร์เน็ต โดยให้แม่ไปดูหนังเป็นเพื่อนด้วย
และมีอยุ่หลายครั้งเวลาที่เธอคุยกะคนชื่อโอมชอบทำเสียแปลกๆ มารู้ที่หลังว่าคนชื่อโอม
เวลาคุยกะเธอก้ชายตัวเองไปด้วย คนชื่อโอมชวนเธอไปที่บ้าน แต่เธอก้ปะติเสดทุกครั้ง
เธอไปปรึกษาคนคนนึ่ง เค้าบอกว่าไม่ให้ไป แต่เธอก้ไม่เชื่อ
จนวันนึ่งเธอตัดสินในไปบ้านผู้ชายที่ชื่อโอม แล้วผุ้ชายที่ชื่อโอมก้พยายาม ข่มขืนเธอ เธอไม่ยอม
และหาทางหนีออกมาจนได้

จบ

Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม