หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ยานพาหนะที่ควรมี...สำหรับกรุงเทพฯ ณ.วันนี้  (อ่าน 523 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« เมื่อ: 27 ต.ค. 11, 19:24 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

ขี้เกียจแขวะรัฐบวมมากเดี๋ยวโดนลบโพสอีก อันนี้ไม่ได้แขวะนะครับ เพียงแต่เป็นการเสนอแนะ ว่าสมควรที่จะนำมาใช้ สัญจรทั่วไปสำหรับ คนเมืองกรุง

รุ่นใหม่ล่าสุด ประหยัดน้ำมันเป็นเยี่ยม สี่สูบ สองแรงถีบ ทวินแคม 2เท้า เครื่องใหญ่ ใจถึง เหมาะสำหรับ สิงห์ช๊อปเปอร์ ที่รักการขี่เครื่องใหญ่ๆ

รุ่นล่ามาแรง ประหยัดน้ำมันเป็นเยี่ยม สี่สูบ สองแรงถีบ เช่นกัน ออกแบบหมดจด ลดแรงเสียดทาน หนึ่งเบาะหลังเอาไว้ให้สก๊อยซ้อน เหมาะสำหรับ สิงห์มอเตอร์ไซค์ ขาแว๊น เอาไว้แว๊นแข่งกัน บนถนนหลวง แทนมอเตอร์ไซค์ (พลิกวิกฤติเป็นโอกาสแก้ปัญหาเด็กแว๊นซ์ในตัว)

รุ่นนี้ไม่กล่าวถึงไม่ได้ รุ่นนี้ตัวทอปขายดีสุดๆ เหมาะสำหรับ เจ้าสัว เจ้าของธุรกิจ เปรียบได้ดั่งเบ๊นซ์หรือ BMW เครื่องยนต์ i - ถีบ 4สูบแถวเรียงหนึ่ง พลังแรงม้า สี่แรงถีบ ให้การทรงตัวเป็นเยี่ยม เทอร์โบ คู่หลัง วงเลี้ยวแคบสุดๆ เหมาะจริงๆรุ่นนี้แนะนำครับ

ตกเทรนด์ไม่ได้ อีโค่ไบค์ รุ่นนี้เหมาะสำหรับ ความคล่องตัว ซอกแซก ไปมาในทางแคบๆ ให้การทรงตัวเป็นเยี่ยม เครื่องยนต์ ไดเร็คไอเป็นคนถีบ ให้กำลังแรงม้า2แรงถีบรุ่นนี้ขายดีเหมือนเททิ้ง

รุ่นสุดท้ายรุ่นSUF (sport utility family)เหมาะสำหรับครอบครัว พาคนรักไปดินเนอร์ พาลูกไปส่งที่โรงเรียน เครื่องยนต์ HI-TEEB ให้แรงม้าถึง 4แรงถีบ มาพร้อมใบพายอัลลอยด์ 18นิ้ว (ไว้พายเองยามเมื่อขา) รุ่นนี้ก็ขายดีเหมือนเททิ้งเช่นกัน

ทุกรุ่น ปลอดภาษีตามนโยบายรัฐบวม แถมประกันภัยชั้นหนึ่งฟรีอีก1ปี
!!!ด่วนสุดๆๆซื้อภายใน 24 ชั่วโมงนี้ แถมฟรี
ห่วงยางเอาไว้ให้ลูกท่านเล่น โทรเลยยยยย

สวัสดียามเย็นน้ำปริ่มๆหน้าบ้านครับ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า

กระทู้ฮอตในรอบ 7 วัน

add
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 28 ต.ค. 11, 04:25 น »

น่าสนใจอยากซื้อมาเล่นกับหลานจังครับ แต่ตังไม่ค่อยมี 100 บาทขาดตัวได้ไหมครับ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
add
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 28 ต.ค. 11, 09:08 น »

มีหลายชุดหลายเวอร์ชั่น..อย่างนี้ต้องเรียกสรรพากรมาเลือกชมดีก๊า!! q*073q*073
add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 28 ต.ค. 11, 10:21 น »

จัดไป..ครับ คลายเครียดได้ดีพอควร
add
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 28 ต.ค. 11, 17:45 น »

จัดไป..ครับ คลายเครียดได้ดีพอควร

ต้องคลายเครียดครับคุณพี่ ที่ร้านจมไปแล้ว ส่วนที่บ้านกำลังจะตามมาเร็วๆนี้ ไม่อยากทำอะไรมากไปกว่านี้แล้วครับ จะท่วมก็ท่วมมา ผมก็แค่ยกของขึ้นชั้นสอง แล้วปล่อยให้น้ำมันท่วมด้านล่างไป

สวัสดียามเย็นครับ
Tags:  กรุงเทพฯ ยานพาหนะ 

หน้า: 1

ตอบ

ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:  
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม