หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: "คำขอบคุณจากใจประชาชน"...แด่ อภิสิทธิ์...!!!  (อ่าน 4143 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« เมื่อ: 4 ธ.ค. 11, 01:52 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

"คำขอบคุณจากใจประชาชน"...แด่ อภิสิทธิ์...!!!

q*104q*104q*104

เช้านี้ พี่น้องประชาชนที่ได้รับความช่วยเหลือจากศูนย์อาสาฯ คนไทยช่วยน้ำท่วม ร่วมกับม.ราชภัฎพระนคร เดินทางมาพบ อภิสิทธิ์ เวชชาชีวะ เพื่อขอบคุณ และขอให้ช่วยเรื่องการเยียวยาฟื้นฟูต่อไป ณ พรรคประชาธิปัตย์

q*021q*021q*021

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า

กระทู้ฮอตในรอบ 7 วัน

Guest
k542
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 4 ธ.ค. 11, 02:24 น »

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
add
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 4 ธ.ค. 11, 23:16 น »

q*021q*021q*021q*021q*021q*021

add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 4 ธ.ค. 11, 23:24 น »

เพื่อนเคยได้สัมภาษณ์ นายกอภิสิทธิ์(ตอนที่ยังดำรงตำแหน่งนายก) ด้วยค่ะ คุณlumtakong (แอบอิจฉานิดๆค่ะ แต่ดีใจกับเพื่อนมากกว่า) q*014q*014

add
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 4 ธ.ค. 11, 23:27 น »

เพื่อนพอจะหล่อสู้ได้มั๊ยค่ะ q*014q*014

add
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 5 ธ.ค. 11, 00:21 น »

เพื่อนเคยได้สัมภาษณ์ นายกอภิสิทธิ์(ตอนที่ยังดำรงตำแหน่งนายก) ด้วยค่ะ คุณlumtakong (แอบอิจฉานิดๆค่ะ แต่ดีใจกับเพื่อนมากกว่า) q*014q*014

คุณ poonbiggs_s เป็นนักข่าวหรือเปล่าครับ (ขออนุญาติถามตรงๆ)

คุณอภิสิทธิ์ ท่านก็ดูง่ายๆ คุยสบายๆ เป็นกันเอง ไม่มีฟอร์มอะไรนะครับ

ฉะนั้นถ้าคราวหน้า ที่ต้องเป็น คุณ poonbiggs_s ไปสัมภาษณ์เอง

อย่าเขิน ถึงกับ ไม่รู้จะถามอะไรท่านดี นะครับ
q*020

cocococococo
add
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 5 ธ.ค. 11, 00:23 น »

เพื่อนพอจะหล่อสู้ได้มั๊ยค่ะ q*014q*014

ผมคิดว่า คนนึงหล่อแบบนอกนำเข้า อีกคนหล่อแบบไทยแท้ แต่โตเมืองนอก ครับ q*020

Guest
k542
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 5 ธ.ค. 11, 01:46 น »

เราไม่หล่อ แต่สวย วัดกันเปล๊าาา... q*073

add
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 5 ธ.ค. 11, 08:44 น »

คุณlumtakong ไม่ได้เป็นนักข่าวหรอกค่ะ แต่ว่าเรียนด้วยกัน ทำงานเขียนเว็บไซต์ค่ะ เรียนบริหารแต่จบมาเขียนเว็บไซต์ซะงั้น q*038

ไม่ต้องถึงขนาดสัมภาษณ์หรอกค่ะ แค่ได้เห็นก็คงเขินแล้ว ยิ่งถ้าได้สัมภาษณ์อย่างเพื่อน มีหวังเสียงสั่น ตาแดง เหมือนอ่านรายงานหน้าห้องแน่ๆเลย q*006q*006

add
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 5 ธ.ค. 11, 08:46 น »

คุณ k542
ขอยลโฉมหน่อยเป็นขวัญตาหน่อยค่ะ q*021

add
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 5 ธ.ค. 11, 22:36 น »

เราไม่หล่อ แต่สวย วัดกันเปล๊าาา... q*073

เอาอะไรวัดดีครับ ไม้บรรทัดหรือตลับเมตร q*073

add
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 5 ธ.ค. 11, 22:43 น »

คุณlumtakong ไม่ได้เป็นนักข่าวหรอกค่ะ แต่ว่าเรียนด้วยกัน ทำงานเขียนเว็บไซต์ค่ะ เรียนบริหารแต่จบมาเขียนเว็บไซต์ซะงั้น q*038

ไม่ต้องถึงขนาดสัมภาษณ์หรอกค่ะ แค่ได้เห็นก็คงเขินแล้ว ยิ่งถ้าได้สัมภาษณ์อย่างเพื่อน มีหวังเสียงสั่น ตาแดง เหมือนอ่านรายงานหน้าห้องแน่ๆเลย q*006q*006

คุณ พร ยังดีกว่าผมนะครับ ตกงาน วันๆนั่งเล่นแต่คอมฯ เกิดมารูปก้อไม่หล่อ พ่อก็ไม่รวย เฮ้อ ชีวิต q*020

Guest
k542
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 6 ธ.ค. 11, 03:08 น »

เอาอะไรวัดดีครับ ไม้บรรทัดหรือตลับเมตร q*073

เอาหัวใจกับความรู้สึกวัดค่ะ...

q*021q*021
Guest
k542
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 6 ธ.ค. 11, 03:10 น »

คุณ k542
ขอยลโฉมหน่อยเป็นขวัญตาหน่อยค่ะ q*021

คุณคิดว่า ท่านนายกฯสวยมั๊ยย??? q*073
add
เรทกระทู้
« ตอบ #14 เมื่อ: 6 ธ.ค. 11, 08:48 น »

ขอบอก คุณk542 โดยตรงว่า ดูดี แต่ไม่ถึงสวยค่ะ ถ้าท่านปราศจากเครื่องสำอางคิดว่าคงธรรมดาเลย และคิดว่าภาพที่ได้เห็นตามเว็บไซต์คงเลือกภาพที่ดูดีที่สุด แต่ก็ได้เห็นบางภาพที่ไม่ได้ดูดีเหมือนกัน สำหรับตัวเองที่ว่าดูดี อาจเป็นเพราะหน้าป้าข้างบ้านคล้ายๆ กับนายก ก็เลยดูธรรมดาค่ะ บางคนก็ล้อและเรียกแกว่า นายก ค่ะ q*021q*021

add
เรทกระทู้
« ตอบ #15 เมื่อ: 6 ธ.ค. 11, 08:57 น »

นี่ขนาด คุณlumtakong พ่อไม่รวย ตกงาน เล่นคอมไปวันๆ แล้วยังมีเงินใช้ ก็น่าอิจฉาแล้วค่ะ q*070q*070

แต่อย่าง คุณlumtakong น่าจะเป็นพวก คารมเป็นต่อรูปหล่อเป็นรอง มั้งค่ะเนี่ย q*073q*073

Guest
k542
เรทกระทู้
« ตอบ #16 เมื่อ: 6 ธ.ค. 11, 11:30 น »

ตามสบาย ยอมแพ้... q*021q*039

Guest
zole
เรทกระทู้
« ตอบ #17 เมื่อ: 7 ธ.ค. 11, 11:49 น »

ชอบคุณอภิสิทธิ์ ท่านเหมาะกับตำแหน่งนายกฯประเทศไทยจริงๆ
แต่ไม่ชอบคนรอบข้างท่านเลย รู้สึกมาเกาะแกะเพื่อผลประโยชน์ หรือบางทีก็ลอบใช้ท่านเป็นหนังหน้าไฟ หรือไม่ก็ต้องตกกระไดพลอยโจนไปด้วยกันซะ
ยังไงก็ตามยังคิดถึงท่านอยู่เสมอ

Guest
คนรักคุณอภิสิทธิ์
เรทกระทู้
« ตอบ #18 เมื่อ: 8 ธ.ค. 11, 11:27 น »

ดิฉันจะรอวันที่ท่านได้กลับมาเป็นนายกอีกครั้ง ขอเอาใจช่วยสุดๆๆๆๆและขอให้แคล้วภัยที่มีคนชั่วพยายามยัดข้อหาท่านอยู่ตลอดเวลา คนดีย่อมตกน้ำไม่ไหล ตกไฟไม่ไหม้ค่ะ พระย่อมคุ้มครองคนดีค่ะ ขอเป็นกำลังใจให้ท่านเสมอค่ะ สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆค่ะ

Guest
คนเรักนายกคนนี้ตลอดไป
เรทกระทู้
« ตอบ #19 เมื่อ: 8 ธ.ค. 11, 11:34 น »

ท่านเป็นนายกในดวงใจของพวกเราเสมอ ท่านเก่งและมีคุณธรรมมาก มากจนบางทีเหมือนคนอ่อนแอ แต่ก็ยังมีคนชั่วที่หาว่าท่านฆ่าประชาชน พวกฉันเสียอีกที่ดูท่านไม่กล้าแม้แต่จะฆ่าใครเขาได้ คุณธรรมของท่านจะเป็นเกาะที่ช่วยให้ท่านนายกแคล้วคลาดภัยอันตรายต่างๆ จากคนชั่วทั้งหลายค่ะ ขอเอาใจช่วยท่านตลอดไปนะค่ะ

Guest
jujy
เรทกระทู้
« ตอบ #20 เมื่อ: 8 ธ.ค. 11, 13:04 น »

ท่านอภิสิทธิ์ยังเป็นนายกในใจเสมอ ขอเป็นกำลังใจให้ตลอดไป

add
เรทกระทู้
« ตอบ #21 เมื่อ: 9 ธ.ค. 11, 23:03 น »

บุคคลผู้นี้ถือสองสัญชาติ ทำให้สงสัยว่าเหตุใดจึงไม่สละสัญชาติอื่นเพื่อให้เป็นคนไทยอย่างเต็มตัว เพียงเรื่องนี้เรื่องเดียวเขาก็ไม่สมควรมีคุณสมบัติเป็นนายกฯของประเทศไทยแล้ว และการถือสองสัญชาติอย่างเปิดเผยจะเป็นการส่งเสริมให้คนทุจริตคิดมิชอบเอาเป็นแบบอย่าง เช่น ผู้ร้ายในภาคใต้ที่ถือสองสัญชาติ เมื่อได้กระทำความผิดในประเทศไทยแล้วก็หลบหนีเข้าไปในประเทศเพื่อนบ้านได้โดยง่าย เพราะถือสัญชาติของประเทศเพื่อนบ้านไว้ด้วย

add
เรทกระทู้
« ตอบ #22 เมื่อ: 11 ธ.ค. 11, 00:59 น »

นี่ขนาด คุณlumtakong พ่อไม่รวย ตกงาน เล่นคอมไปวันๆ แล้วยังมีเงินใช้ ก็น่าอิจฉาแล้วค่ะ q*070q*070

แต่อย่าง คุณlumtakong น่าจะเป็นพวก คารมเป็นต่อรูปหล่อเป็นรอง มั้งค่ะเนี่ย q*073q*073

Thank Kub ที่อุตส่าห์ชม q*020

Tags:  อภิสิทธิ์ 

หน้า: 1

ตอบ

ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:  
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม