Sanook.commenu

ค้นหา ตรวจหวย ข่าว อีเมล์ ดูทีวีออนไลน์ ฟังเพลงออนไลน์ คลาสสิฟายด์ ริงโทน เกมส์ ดูทั้งหมด »

หน้า: 1
ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: Market Glory เกมส์ออนไลน์ เล่นแล้วได้เงินจริงๆ  (อ่าน 170 ครั้ง)
Guest
101
เรทกระทู้
« เมื่อ: 11 ต.ค. 13, 16:04 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

marketglory เป็นเกมส์แนววางแผนการทำงานทำธุรกิจ เก็บเงิน หาเงินเปิดบริษัท ทำกำไร สินค้า ค้าขายต่างๆ การปกครองและการทหารระหว่างประเทศ มันทำให้เราต้องฝึกการวางแผน การบริหารงานมีคนเล่นในแต่ล่ะประเทศจริงๆ และนอกจากนี้ยังสามารถเบิกเงินเป็นเงินจริงๆผ่าน paypal ได้อีกด้วย เกมส์นี้จริงๆใช้เวลาเล่นต่อวันแค่ 2 ชั่วโมง

วิธีสมัคร Market Glory

สมัครกดที่นี่ http://www.marketglory.com/strategygame/paeprint (เป็น link referal ผมเองครับ)

จากนั้นกด Sign up ดังรูป

จากนั้นกรอกรายละเอียดตามนี้เลยนะครับ

หลังจากกด Register ให้รอ mail confirm จาก market glory
จากนั้นกด link confirm ใน mail

login เข้าเกมส์ได้เลยคร้าบ

เพิ่มเติมนึดนึงนะครับ ทำไมต้องสมัครผ่าน Referrer ผม (จริงๆผมไม่ซีเรียสนะแต่อยากให้เป็น Referrer คนไทย)
เพราะถ้าไม่กรอกตรงช่องนั้นมันจะขึ้นว่า “admin” ซึ่งเป็นชื่อเจ้าของ Marketglory ประเทศ Romania หลายคนคงสงสัยว่าแล้วยังไง

ดูจากรูปนี้จะเห็นว่าคนที่เป็น referre ผมจะโดนหักเงินในเกมส์ให้ผม 0.01THB แล้วผมจะเสีย 0.025THB(25%) เข้ารัฐบาล
ซึ่งถ้าไม่ใช่คนไทยก็จะไปเข้าของรัฐบาลประเทศอื่นน่ะครับ(ทุก Account ของเกมส์ ต้องเสียภาษีนะครับขึ้นอยู่กับว่าเสียภาษีให้ใคร)

ตอนนี้เพื่อนๆคนไหนที่ลังเลสามารถลุยได้เต็มที่เลยครับ มาเล่นกันเยอะๆ จะได้เอาประเทศคืนครับ
เครดิตเว็ปบอร์ดเกมส์ marketglorythai อย่างสูงครับ

ข้อสำคัญ*
เห็นตัวอักษรที่เป็นแถบสีแดงด้านบนนะครับ
เค้าบอกว่าต้องเป็นข้อมูลที่ถูกต้องนะถ้าคุณจะถอนเงินออกจาก account ของคุณ
ผมแนะนำให้ข้อมูลทุกอย่างถูกต้องตรงกับ Account Paypal เพื่อที่จะไม่มีปัญหาเวลาถอนเงินครับ
เมื่อกด OK แล้วก็ไปรอเมล์ confirm ครับ ก็กดลิงค์ในเมล์ของ Marketglory ออกไปได้เลย
เท่านี้ก็มีแอคเค้าท์แล้วครับ เดี๋ยวมาต่อกันในเรื่องของการทำเงินภายในเกมส์กัน

รายละเอียดการสมัคร http://marketgloryplay.blogspot.com/

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:  จริงๆ เล่นแล้วได้เงิน เกมส์ออนไลน์ 
หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม