หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - สงสัยจังค่ะ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => เกมส์เรียงซูชิออนไลน์ Sushido (ซูชิโด) => ข้อความที่เริ่มโดย: inubangna ที่ 14 มิ.ย. 10, 12:49 น

สงสัยจังค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: inubangna ที่ 14 มิ.ย. 10, 12:49 น
ไม่เข้าใจว่าเกิดจากอะไรค่ะ เปิดเล่นเกมส์แล้ว มีลูกค้าโชว์แค่คนเดียว จริง ๆ แล้วต้องเป็น 2 คนใช่ไหม๊ค่ะ ต้องแก้ไข อะไร อย่างไร เป็นมาเกือบ 2 อาทิตย์ แล้วค่ะ ท้อจัง ช่วยบอกหน่อยนะค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: tangmojaung ที่ 15 มิ.ย. 10, 16:35 น
ใช่ค่ะลองเล่นแล้วลูกค้าขึ้น 2 คน อยากให้รบกวนลองใหม่อีกทีนะคะถ้ายังไม่ขึ้นอีกจะดูว่ามันเป็นเพราะอะไร