หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - อยากรู้ว่านิสัยของซอฮยอน snsd เฟครึเปล่า และเพิ่ม script สำหรับ IE 10 – 11 ค่ะ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => บันเทิง => ข้อความที่เริ่มโดย: malonna ที่ 22 ส.ค. 11, 17:44 น

อยากรู้ว่านิสัยของซอฮยอน snsd เฟครึเปล่า

เริ่มกระทู้โดย: malonna ที่ 22 ส.ค. 11, 17:44 น
อยากรู้ว่านิสัยของซอฮยอน snsd เฟครึเปล่าค่ะ เห็นมีคนบอกว่ามันเป็นภาพลักษณ์ที่เธอสร้างขึ้น

เริ่มกระทู้โดย: ไอยรีน ที่ 23 ส.ค. 11, 23:54 น
ไปถามเจ้าตัวเขาซิ หรือไม่กล้า  q*029

เริ่มกระทู้โดย: น้องซอ ที่ 25 ส.ค. 11, 00:17 น
ไปถามเจ้าตัวเขาซิ หรือไม่กล้า  q*029
55555555555555555555555555555555 ถูกต้องแร้วคราบบบบบบบบบบบบบบบบ

เริ่มกระทู้โดย: malonna ที่ 26 ส.ค. 11, 02:39 น
คือที่เราถามเนี่ย เราอยากจะลองดูมุมมองของคนอื่นดู เพราะเราไม่มีโอกาสได้รู้จักตัวจริงของเขา(สำหรับคุณไอยรีน ที่บอกว่าให้เราไปถามเจ้าตัว แน่นอนว่าถ้าเรามีโอกาสได้เจอเธอเราจะไม่ลังเลที่จะเข้าไปพูดคุยเพื่อพิสูจน์ด้วยตนเองเลย ที่ถามเนี่ยไม่ใช่ว่าเราไม่ชอบเธอ ความจริงเราชอบเธอมากๆ ชอบตามพี่สาวเรา แต่เราทะเลาะกับเพื่อนสนิทเพราะว่าเพื่อนเราหาว่าเธอเฟค เราหลงเธอจนมองไม่เห็นความเป็นจริงเราก็เลยอยากจะลองดูมุมมองของคนอื่นดู

แต่วันนี้เราได้ข้อสรุปแล้วล่ะ เราจะเชื่อในสิ่งที่เราสัมผัสได้ คนอคติไปแล้ว ต่อให้ทำดีขนาดไหนก็คงไม่เห็นค่า มนุษย์เรานี่ก็มีหลายประเภท โลกไซเบอร์นี่ก็เป็นอะไรที่มีทั้งสิ่งที่ดีมากๆและน่ากลัวมากๆ
สุดท้ายนี้ขอบคุณคุณความเห็นข้างล่าง 2 ความเห็นที่เข้ามาช่วยตอบ ทำให้กระทู้ของเรามีคนตอบอยู่บ้าง

เริ่มกระทู้โดย: อยากตอบ ที่ 28 ส.ค. 11, 18:22 น
ไม่ได้เฟคคะ เป็นแบบนี้ตั้งนานแล้ว เธอใจดี ดีทั้งกายทั้งใจ เธอน่าารักจิงๆๆคะ

เริ่มกระทู้โดย: อัญชิสา ลาพินี ที่ 7 เม.ย. 14, 19:29 น
ไม่เฟคยุแร้วค่ะ เรารู้ดีว่าซอฮยอนเป็นแบบนั้นตั้งแต่เด็กๆเพราะแม่ของซอฮยอนคอยสอนมาตลอด ขอรับประกันเลยค่ะ q*077