หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - ราคานิสสันtida กับ นิสสันsylphy ที่จะออกมาคู่กัน ราคาต่างกันมากหรือเปล่าครับ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => รถยนต์ => ข้อความที่เริ่มโดย: seezaa ที่ 14 ส.ค. 12, 10:30 น

ราคานิสสันtida กับ นิสสันsylphy ที่จะออกมาคู่กัน ราคาต่างกันมากหรือเปล่าครับ

กระทู้: ราคานิสสันtida กับ นิสสันsylphy ที่จะออกมาคู่กัน ราคาต่างกันมากหรือเปล่าครับ
เริ่มกระทู้โดย: seezaa ที่ 14 ส.ค. 12, 10:30 น
 q*062 ช่วยแนะนำด้วยนะครับ

กระทู้: ราคานิสสันtida กับ นิสสันsylphy ที่จะออกมาคู่กัน ราคาต่างกันมากหรือเปล่าครับ
เริ่มกระทู้โดย: Werawat ที่ 30 ส.ค. 12, 06:47 น
That's really shrwed! Good to see the logic set out so well.