หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - อย่าลืมช่วยกันเชียร์พี่วานวานในรายการ martial warrior นะคะ รุ่นพี่เราเอง และเพิ่ม script สำหรับ IE 10 – 11 ค่ะ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => บันเทิง => ข้อความที่เริ่มโดย: simuleta ที่ 29 เม.ย. 14, 12:04 น

อย่าลืมช่วยกันเชียร์พี่วานวานในรายการ martial warrior นะคะ รุ่นพี่เราเอง

กระทู้: อย่าลืมช่วยกันเชียร์พี่วานวานในรายการ martial warrior นะคะ รุ่นพี่เราเอง
เริ่มกระทู้โดย: simuleta ที่ 29 เม.ย. 14, 12:04 น
พอดีได้ดูรายการ  martial warrior  เห็นพี่วานวาน รุ่นพี่ที่รู้จักมาแข่งขันกับเขาด้วย แถมยังผ่านเข้ารอบต่อไปอีก ใครไหนที่ชอบพี่สาวตัวเล็กคนนี้ก็อย่าลืมติดตามเชียรืพี่วานวานด้วยนะคะ ขอบอกเลยพี่เขาเจ๋งจริงๆนะคะ

กระทู้: อย่าลืมช่วยกันเชียร์พี่วานวานในรายการ martial warrior นะคะ รุ่นพี่เราเอง
เริ่มกระทู้โดย: alynonia ที่ 30 เม.ย. 14, 11:28 น
คนนี้ถ้ามองไกลๆคล้ายจีจ้าแหะ

เริ่มกระทู้โดย: ชิสุก้ะ ที่ 30 เม.ย. 14, 11:59 น
พี่วานวานน่ารัก แถมเก่งด้วยค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: ชิววี่ ที่ 30 เม.ย. 14, 15:31 น
ความสามารถดีค่ะ คนจีนรึป่าว อาหมวย

เริ่มกระทู้โดย: ซำตุย ที่ 30 เม.ย. 14, 16:33 น
เทียบกับของต่างชาติที่แข่ง US open ก็งั้นๆอ่ะ จัดว่าด้อยกว่ามาก

เริ่มกระทู้โดย: bonkman ที่ 30 เม.ย. 14, 23:32 น
 จะสู้เค้าไหวหรือตัวเล็กแค่นี้เอง