หน้า : พิมพ์หน้านี้ - รับนักเขียนประสบการณ์การเล่นเกมค่ะ ใครเขียนเก่งๆ เข้ามาดูหน่อยจร้า

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => เกมส์ => ข้อความที่เริ่มโดย: misstingting111 ที่ 11 พ.ค. 18, 10:52 น

รับนักเขียนประสบการณ์การเล่นเกมค่ะ ใครเขียนเก่งๆ เข้ามาดูหน่อยจร้า

กระทู้: รับนักเขียนประสบการณ์การเล่นเกมค่ะ ใครเขียนเก่งๆ เข้ามาดูหน่อยจร้า
เริ่มกระทู้โดย: misstingting111 ที่ 11 พ.ค. 18, 10:52 น
เปิดประเดิมแอพพลิเคชั่นใหม่ให้ท่านร่วมเขียนโพสประสบการณ์เล่นเกมใดๆก็ได้ที่ท่านชอบและคิดว่าใช่เราจะคัดเลือกผู้ใช้ที่เขียน โพสได้ดีและน่าสนใจที่สุด รีบมาร่วมเข้าร่วมกิจกรรมสนุกๆแบบนี้กันสินอกจากจะได้โชว์ความเทพในการเล่นเกมดังแล้วท่านยังมีโอกาสในการรับบัตรเติมเงินมากมายเชียวนะ นอกจากนี้แล้วท่านยังมีโอกาสในการร่วมงานระยะยาวกับเรา

รายละเอียดสแกน QR แล้วก็อ่านได้ค่ะ