หน้า : พิมพ์หน้านี้ - Pubg Mobile งูฉกๆ เก่งไม่ลัว แต่นู๋กลัวงูครับ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => เกมส์ => ข้อความที่เริ่มโดย: rubieallinone ที่ 31 ต.ค. 19, 15:31 น

Pubg Mobile งูฉกๆ เก่งไม่ลัว แต่นู๋กลัวงูครับ

เริ่มกระทู้โดย: rubieallinone ที่ 31 ต.ค. 19, 15:31 น
จะเป็นการเล่นในแมพ sanhok ซึ่งเป็นที่รู้จักว่า "งูเยอะมาก" จะเป็นยังไงไปดู
ฝากติดตามผลงานและเป็นกำลังใจด้วยนะครับ W_xamIS37p8